Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4361|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T-ara thỏa luận ý kiến của họ về việc thay đổi.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong khi Core Content Media ra quyết đinh về việc mở rộng T-ara về việc thêm thành viên gây ra nhiều ý kiến từ những người hâm hộ, nhiều người rất tò mò muốn được nghe ý khiến của chính họ, rằng họ sẽ nhiều hay ít ý kiếm về sự thay đổi dột ngột như vậy. Các cô gái thỏa luận ý kiến về vấn về qua cuộc phỏng vấn ngắn trước khi các cô gái tới Châu Âu để giúp đỡ photo shoot cho nhóm nữ mới của Core Contents Media.

"Vào lần đầu tiên chúng tôi biết, chúng tôi đã rất ngạc nhiên về việc đột nhiên thay đổi thành viên." Các cô gái nói.

"Tất cả chúng tôi cảm thấy đó sẽ là một việc tốt để làm (về viêc thêm thành viên vào nhóm) nếu nó sẽ có ích cho nhóm của chúng tôi." nhóm trưởng Soyeon nói.

Tiếp đó Eunjung nói thêm, "nếu đó là một cách cho chúng tôi cho các bạn thấy được sự trưởng thành của nhóm, thì chúng tôi không những chấp nhận mà còn còn làm việc chăm chỉ hơn và cho các bạn thấy được sự cải thiện của chúng tôi."

Trong khi đó, T-ara sẽ có một thời gian nghỉ ngơi cho bản thân họ ở Austria, Italy và Thụy Sĩ. Eunjung và Hyomin sẽ tham gia vào vai trò là nhân viên trong bộ ảnh cho nhóm nhạc nữ mới của Core Content Media, debut vào giữa khoảng đầu năm 2012.

Cre: Allkpop http://www.allkpop.com/2012/04/t ... s-on-line-up-change

Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
yuri907 + 5 :(
ramia080792 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2012 07:17:10 | Chỉ xem của tác giả
ồh men.......ngạc nhiên cũng phải thôi

bác Kim có cho gái biết sẽ thay đổi đâu.....gái biết đc chuyện này qua báo chí ấy chứ

"Bác" Kim đúng là bá đạo mà.....tự làm tự quyết tự công bố mà cũng hem cho gái biết

If there is a member within T-ara who does not work hard and becomes full of herself, and as a result causes harm to other members, I will decisively exchange that member in question with a new member.

công nhận bác Kim giống "cha" thật......."cha mẹ" đặt đâu con ngồi đó mà...ứh có dám cãi lại

thử mà cãi lại xem.....thử mà hem chào đón mem mới xem.....

gái sẽ hem còn đc ở trong cái group "hàng đầu Kpop" này theo lời bác Kim nói chứ còn chưa tính

chuyện " Tara sẽ vươn khỏi Châu Á...trở thành trung tâm Kpop"

mợ ơi...nhắc lại cũng đủ rùng mình mà.......))))))))

thôi thì gái cứ an phận thủ thường để còn đc ở trong cái group này vậy

gì chứ mới ở trong group có 3 năm àh......cũng mới cày đc 3 năm thui

thui các gái cứ ráng vậy nhá........)))))))))

PS: chử thớt siêng năng quá mới sáng mà đã tung 2 news rùi....
thanks chủ thớt nhé.......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-4-2012 07:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, bạn So nhùn thật là lẻo mép quá mà {:426:}
Nói gì cũng nói được {:421:}
Thâu, mình xin, tự nhiên đang vui vẻ lại thêm 2 bạn lạ lẫm nhảy vào, rồi sẽ share phòng ngủ, sẽ share đất diễn, bla bla {:413:}
Hai bạn chẻ mới mà okie như Hwa hồi xưa thì còn được, cơ mờ các bạn mà chảnh như 7 gái band mới hôm ở sân bay thì {:417:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2012 08:09:41 | Chỉ xem của tác giả
hiax
bùn quá chời ơi
{:430:}{:430:}
nhóm đang số 7 đẹp vô đối thế kia
thêm 2 số nữa làm gì k bit
{:430:}{:430:}
p/s: Chúc mừng Cáo mập lên
oh yeah
ah, chắc tại nhác quá đây này, mập lên nên lão Kim ghét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-4-2012 09:19:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
biết ngay là thế này mà. Biết thế nào ông Kim kũng cho mấy gái đứng ra nói để fan bớt phản đối thôi chứ thật sự chắc mấy gái kũng chẳng mún
Nhưng mà biết s được bây h phải nge ổng thôi k thì ổng lại hù dọa cho ra khỏi nhóm
Tội mấy gái nhà mình :(( nhà có 3 room thế thì 2 mem mới nó ở đâu. Chắc ông Kim tính kick 2 mợ Ri Ram ra phòng khách cho mem mới nó ở hả
đúng là càng ngày càng k chịu nổi mà X-(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-4-2012 09:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhóm cũ 7 thành viên hơn
Số 7 cũng là số đẹp mà
7-Ara nghe đc đây chứ
mang mấy gái ra bàn bạc cho fan nó đỡ nói thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-4-2012 10:14:45 | Chỉ xem của tác giả
ây da phải nói thế thôi
lão Kim lão ấy đã nói giọng cảnh cáo thế cơ mà
ko nghe hả? cho out đấy
thế nên các gái ko thích cũng ko đc thể hiện
khổ thân
lại mún chém lão Kim tan xác *đấm* *đá* *chém* *bụp* *hự* *hự*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-4-2012 12:47:59 | Chỉ xem của tác giả
haiz...
nhóm trưởng Soyeon đã nói thế,mấy fan chỉ còn bik nghe theo thôi
mình thấy việc thêm mem vào cũng tốt,nhờ vậy nhóm sẽ mạnh hơn và các men cũ sẽ phải có gắng tích cực để hoàn thiện hơn
Fighting {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-4-2012 14:27:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bác Kim đáng ghét.
Thui thì dù thế nào cũng luôn ủng hộ mấy gái, chỉ anti bác Kim thoai.
Gái cố lên, vượt ra khỏi Châu Á nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-4-2012 17:51:19 | Chỉ xem của tác giả
các gái còn thuộc công ty quản lý thì phải nói thế thôi, nhóm nhạc càng đông thành viên cạnh tranh càng cao,nhất là Boram với Qri trước đây đã ít line trong những bài hát của Tara rui, bi h còn phải chia sẽ cho người mới nữa, ghét ông Kim wa, làm gì không biết, Tara đang là con gà đẻ trứng vàng mà không bít trân trọng gì hết, bi h còn dùng tara làm đệm cho nhóm nhạc  mới chuẩn bị ra mắt nữa!hix  bất công với Tara quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách