Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6368|Trả lời: 84
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang: “Gần đây tôi thật sự muốn được yêu… Tôi xác định sẽ kết hôn trễ.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
T.O.P: “Gần đây tôi muốn được yêu… Tôi sẽ kết hôn trễ, có lẽ là khi 40 tuổi”

T.O.P gần đây đã thực hiện rất nhiều cuộc phỏng vấn với báo chí. Ngoài những chia sẻ về bộ phim điện ảnh “The Commitment”, T.O.P cũng cho thấy một khía cạnh khác của một chàng trai đang bắt đầu có những suy nghĩ nghiêm túc về tình yêu và tương lai của mình. Sau đây là tổng hợp một số trích dẫn trả lời phỏng vấn của anh cho các báo L’Officiel Hommes, W...

1. Quan hệ của T.O.P với các diễn viên khác trong phim.

Tôi nghĩ tất cả chúng tôi đều có mối quan hệ tích cực. Vì bộ phim tập trung chủ yếu vào nhân vật của tôi, nên tất cả các diễn viên trong phim đều có số cảnh tương đồng trong những cảnh mà họ sẽ gặp tôi.

Cảm hứng chủ đạo của bộ phim là mối quan hệ anh em của tôi với Yoo Jung, nhưng số lượng cảnh tôi gặp Yoo Jung trong phim cũng vừa bằng với số lượng cảnh tôi gặp tiền bối Yoon Jae Moon. Thật sự là không nhiều vì ban đầu Yoo Jung nhận lời tham gia như là cameo (vai diễn khách mời) vậy, nhưng cũng không phải quá ít mà khá là độc đáo. Những cảnh tôi đóng cùng nữ diễn viên chính Han Ye Ri cũng khá đặc biệt.

2. Cảm giác của anh sau khi phim đóng máy.

Sau khi phim đóng máy vào khoảng tháng 1, tôi cảm thấy buồn và trống trải. Tôi đã đi Nhật, nhưng dường như không phải để du lịch mà để tìm quên và suy nghĩ rõ ràng về cảm xúc của mình.

3. T.O.P yêu trong chừng mực.

Tôi nghĩ cách làm việc của những người nổi tiếng tương tự như cách họ yêu vậy. Thậm chí khi tôi muốn hẹn hò với ai đó đến thế nào thì tôi cũng sẽ giữ cho chúng tôi có một chừng mực nào đó và không thường xuyên gặp nhau. Dù tôi cũng sẽ cảm thấy khó khăn, tôi sẽ rất nhớ người ấy khi không gặp…

4. Tình cảm hiện tại của T.O.P.

Hiện tại tôi không có bạn gái. Tôi cũng không nghĩ đây là thời điểm thích hợp để bày tỏ với ai đó cảm xúc của mình. Nhưng thật sự là gần đây tôi muốn được yêu. Tôi hay đùa nhưng tôi không giỏi giấu diếm cảm xúc của mình. Tôi không giỏi lắm trong việc yêu đương nhưng tôi đang làm việc chăm chỉ để có thể ghi điểm nhiều hơn trong lòng người ấy (cười)… Tôi nghĩ khi yêu tôi có được nguồn cảm xúc dồi dào hơn. Tất cả mọi thứ tôi làm sẽ suôn sẻ vì tôi muốn mình thật tuyệt trước mặt người mình yêu (cười).

5. Anh có nghĩ mình sẽ khóc vì tình yêu không?

Vì người con gái mà tôi nghĩ tôi muốn và sẽ hẹn hò, xin cho tôi được nói là không.

5. Người phụ nữ đẹp trong lòng T.O.P.

Là người giống người mẹ phúc hậu của tôi. Một người tự nhiên gần gũi, người mang đến cho tôi cảm giác dễ chịu mỗi khi ở bên cạnh, một người chân thành, có sự kiên định mạnh mẽ và cũng có sự ôn hòa dịu dàng.  

6. Dự định tương lai của T.O.P.

Tôi xác định tôi sẽ kết hôn khá trễ. Có thể tôi sẽ kết hôn vào năm 40 tuổi. Từ giờ tới đó, tôi sẽ có thời gian tự do làm những gì tôi thích.

Nguồn: L’Officiel Hommes, W, Nate, http://news.nate.com/view/20131106n23206
Tổng hợp và dịch: [email protected]  

P/S: Đọc những phỏng vấn gần đây của T.O.P, có vẻ anh nói khá nhiều đến tình yêu, điều đó khiến nhiều người nghĩ rằng T.O.P đang có cảm xúc của một người đang yêu, hoặc chí ít là sắp yêu! Nhưng sao phải tới 40 tuổi ... ak ak...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2013 20:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Top ka dạo này có vẻ trưởng thành hơn nhỉ...
"Là người giống mẹ tôi. Một người tự nhiên gần gũi, người làm tôi dễ chịu, có sự kiên định mạnh mẽ và cũng có sự ôn hòa dịu dàng. " --> Anh thật đáng yêu khi luôn nói về mẹ như thế,... i like it...
Đến 40 mới cưới vậy là fan còn thời gian chết dài dài oi... hhoohohohhohhoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2013 20:45:22 | Chỉ xem của tác giả
công nhận phim movies mới của top có vẻ hot. top diễn xuất tốt yoo jung cũng diễn rất tốt tuy em còn nhỏ
các diễn viên khác mình không biết.
ít ca sĩ đóng phim được biên kịch đạo diễn chọn vào vai chính 1 bộ phim màn ảnh rộng lắm.
thực sự nể top
ở hàn nghệ sĩ có xu hướng kết hôn muộn thật. không biết dân thì sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-11-2013 20:50:41 | Chỉ xem của tác giả
Top thộn đang có dự tính muốn được yêu ư?
Hình như chuẩn bị nô en nên anh thấy cô đơn à :((
Ai được anh yêu chắc là người phụ nữ may mắn lắm <3
anh dự tính 40t mới lấy vk thế alf đúng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-11-2013 20:51:49 | Chỉ xem của tác giả
hả tận 40 cơ á.. anh định để đến khi ế không ai để ý thì mới kết hôn à.
Nhưng fan thì sẽ hạnh phúc lắm hem.
có thật lão đi Nhật để trốn tránh, để quên (nghe sặc mùi tâm trạng quá)
hay là để mua sắm, mỗi lần đi nhật về là không biết bao nhiêu là thùng lớn, thùng bé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-11-2013 20:53:46 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này lão Thộn đi với em Ỵ nhiều nên cảm thấy yêu đời và muốn đc yêu chăng ;''>>>
Nhờ bé Jung mà TOP cũng hay làm mấy trò bingu dạo gần đây nữa, kết ae này lắm rồi
Mong năm TOP 40t sẽ nghe đc tin mừng :3
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-11-2013 20:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Một đoạn phỏng vấn ngắn và đại khái ý của Top ta là Top đang phải lòng một ng :)) nào là muốn yêu, nào là muốn ghi điểm tốt trong mắt ng ấy, vậy là đã xác định đối tượng r còn gì.
Mà đối tượng này rất có thể là ảnh hưởng lớn nhất đến quyết định kết hôn vào năm 40t của Top ta :))
Ôi mình đang nghĩ đến ai thế này =))

Bình luận

Không sao đâu, list dài kia bị T.O.P đánh bật hết rồi, làm gì có ai thắng nổi T.O.P. Thần tượng từ nhỏ của con bé mừ :))  Đăng lúc 7-11-2013 02:52 PM
Nhưng mà mình lo cho Top quá :))) vì người mà " chúng ta đang nghĩ đến " có một list dài đang đợi em í :)))))  Đăng lúc 7-11-2013 02:43 PM
Đọc cái tít là tui đã nghi nghi rồi. T.O.P oppa dạo này cười hơi bị nhiều bên ai đó :3 =)) Mà 40 tuổi kết hôn thì cơ sở để nghi ngờ càng cao. =))  Đăng lúc 7-11-2013 07:57 AM
chết mất, ta cũng nghĩ vậy, mà có khi là thế thiệt :)).  Đăng lúc 6-11-2013 11:35 PM
Ôi!tôi hiểu suy nghĩ của bạn, và tôi đang nghĩ giống bạn...T.O.P ơi là T.O.P =))  Đăng lúc 6-11-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-11-2013 21:01:29 | Chỉ xem của tác giả
TOP có những suy nghĩ chín chắn thật, nhất là trong chuyện tình duyên
Nhưng mà 40 tuổi có phải là quá muộn không anh? Fan đợi để nghe tin mừng chắc héo mòn mất
Mong là sau này anh sẽ nghĩ lại
Thanks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-11-2013 21:08:57 | Chỉ xem của tác giả
Làm việc chăm chỉ để ghi điểm @@

Thế tức là anh đã có ai đó để để í tới rồi á. @@

Ai mà lọt vào mắt xanh của anh mà hạnh phúc vậy. Hu huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.

Cơ mà quá liên quan luôn. Một đằng thì muốn yêu.

Câu sau lại kêu kết hôn muộn. Thế thì em nào dám lao tới =)))

Đợi em YJ à = Mình nói khí ko phải tí. Nhưng các bạn đừng ném đá.

Vì thấy hai anh em cũng đẹp đôi mà. Mỗi tội em í còn bé. :3

Tks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-11-2013 21:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Ồ ồ.. 40 tuổi kết hôn cơ á??
Có lẽ nào a ý đợi e Yoo Jung lớn hem nhể?? Hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao