Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9330|Trả lời: 92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang: “Phim quay 1 nửa là lúc tôi nhận ra Kim Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
T.OP. Big Bang: “Khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và rất đẹp. Mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa"

T.O.P đã có cuộc phỏng vấn với phóng viên của Segye tại Seoul. Anh dường như không thể ngừng nhắc đến “cô em gái” Kim Yoo Jung bằng rất nhiều lời khen lặp đi lặp lại trong suốt cuộc phỏng vấn.

T.O.P nói: “Nếu tôi có em gái, tốt nhất là em tôi phải giống Yoo Jung thì tôi sẽ rất vui. Vì Yoo Jung thực sự rất dễ thương”.

Anh chia sẻ: “Ban đầu, kịch bản không có quá nhiều cảnh tình cảm giữa tôi với Yoo Jung. Tôi sợ em sẽ thấy ngại và xa lạ với tôi, vì vậy tôi đã đến bắt chuyện với em trước, sau đó đã trò chuyện và trêu đùa với em nhiều hơn. Bạn biết không, Yoo Jung ở ngoài thật sự dễ thương vô cùng, cả về tính tình”.

“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.   Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

Khi phóng viên hỏi cảm giác của anh khi Yoo Jung nói dù có xem anh là hình mẫu lý tưởng nhưng hiện tại cô bé không có mẫu người đàn ông lý tưởng rõ ràng trong lòng, T.O.P vừa hóm hỉnh trả lời vừa nghiêm túc đề nghị: “Dĩ nhiên là buồn rồi (cười). Người phóng viên đã hỏi em như vậy trước mặt tôi, em tuy thông minh nhưng khá đơn thuần và rất hay mắc cỡ. Mọi người đừng làm em ấy bối rối ngượng ngùng như vậy nữa".  

(Yoo Jung cứ lớn dần lên trong mắt T.O.P)

Anh cũng nói về tính cách của mình: “Khi hiếu động thì tôi thực sự rất hiếu động. Khi yên lặng thì tôi sẽ không nói tiếng nào suốt cả ngày. Lúc nhỏ, tôi rất dễ mất bình tĩnh, nhưng khi trưởng thành tôi đã trở nên linh hoạt. Tôi không giỏi che giấu cảm xúc của mình mà sẽ thể hiện hết ra dù có khi làm người khác hiểu lầm. Tôi cũng không có tính cạnh tranh và không cảm thấy ghen tị với người khác. Tôi chỉ biết làm việc của mình thôi, cũng thường không để ý nhiều đến người khác.

Nguồn: http://www.segye.com/content/htm ... .html?OutUrl=naver;  
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kieunt + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2013 09:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Ye Ye Ye, sofa này.
2 Anh em nhà này dễ thương quá đi, đóng với nhau cũng hợp nữa chứ, TOP thì trẻ con nên 2 anh em rất hợp nhau
Tháng 11 phim cũng đc chiếu ở Vn rồi, cùng nhau hóng nào
Hy vọng 2 anh em sẽ còn gặp lại nhau trong nhiều bộ phim khác nữa và chúc phim thành công nhé
Iu 2 anh em nhà này lắm cơ  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2013 09:37:09 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em nhà này đang làm gì vậy nè! Dễ thương quá đi à!

“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không."  =>>>> Anh T.O.P, Yoo Jung bối rối là vì anh đó chứ ai vào đây nữa. {:290:}

Phóng viên cũng kỳ, hỏi con gái người ta trước mặt ông anh đẹp trai thì làm sao mà em nó nhận!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2013 09:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi, mí cái pic bạn trẻ lê la trên sàn đáng yêu quá đi!
Em Jung càng nhớn càng xinh!
Dự là anh TOP anh ấy hơi rung rinh mất rồi!
Ship ship nha!
Thanks chủ thớt! ^^

Bình luận

Uh. đợi em nó lớn! TOP chắc ko vội đâu! ;))  Đăng lúc 1-11-2013 06:01 PM
Mềnh cũng nghĩ T.O.P bị cảm nắng em ấy rồi. Tiếc là Yoo Jung còn nhỏ quá. hihi.  Đăng lúc 1-11-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2013 09:43:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi dễ thương quá trời ơi
ship đôi này ghê gớm cơ. dù ẻm Yoo Jung còn nhỏ tuổi, dù TOP so với em (về độ tuổi) là già đau đớn, cay đắng rồi, nhưng sao mà mình vẫn ship nhiệt tình thế cơ chứ
nhìn 2 đứa đứng cạnh nhau đẹp đôi kinh khủng. Ẻm thì mắc cỡ ngượng ngùng, anh thì phởn phơ hớn hở nói chung là đẹp đôi kinh
p/s: cái ảnh cuối tạo dáng ko đỡ đc ko còn từ nào có thể diễn tả hết về độ bựa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2013 09:44:42 | Chỉ xem của tác giả
Đập bàn đập ghế
Trời ơi, có cần phải như thế không.
Chết mất thôi zai ơi, zai thích iẻm rồi kìa.
Jump jump jump
Thích thế này rồi thì mau mau đặt gạch bộ phim truyền hình nào đóng với iẻm đi thôi.
Hố hố hố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2013 09:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu, kịch bản phim không có quá nhiều cảnh tình cảm giữa tôi với Yoo Jung, nên tôi sợ em sẽ thấy ngại và xa lạ với tôi, vì vậy tôi đã đến bắt chuyện với em trước, sau đó đã trò chuyện và trêu đùa với em nhiều hơn. Bạn biết không, Yoo Jung ở ngoài thật sự dễ thương vô cùng, cả về tính tình”.

ầu Top là một con người đi bắt chuyện với người khác và đùa giỡn với người khác ư
thật ko tin đc, cứ nghĩ bạn ấy là kiểu ng thụ động, ít nói cơ, nhưng giờ thì biết rồi nhá :v
ngày xưa chơi vs 3 thừng 4D là cũng đủ hiểu rồi =))
mà bé. Jung đúng là càng lớn càng xinh
lại tài năng như thế
hỏi ai mà ko yêu, ko quý cho đc. Nhưng câu nói của Top dễ gây hiểu lầm quá =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2013 09:46:23 | Chỉ xem của tác giả
chết thật, biết ngay thể nào cũng có tình huống này xảy ra mf =))
xem ra đang có list dài các anh mến mộ bạn Jung rồi =))
nhắc lại lần nữa "đợi em nhỏ 5 năm nữa" đê anh =))
uy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

câu này sao giống như đang tỏ tình vậy giời =))

Bình luận

Mình bị ấn tượng bởi bộ quần áo của bạn :)  Đăng lúc 2-11-2013 05:00 PM
Cái quần của bạn gợi cho mình nhiều liên tưởng lắm nha :3 cái tướng ngồi ... á Rác của lòng iem~  Đăng lúc 1-11-2013 06:55 PM
cái cuồng thiệc là ngàn chấm :)))))))))))))) rác cũa tuiii =)))))  Đăng lúc 1-11-2013 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2013 09:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em này nhá, cute quá đi!

TOP nhé, nào là buồn dỗi hờn vì Yoo Jung nói bây giờ không có mẫu đàn ông lý tưởng, nào là khen em tới tấp.

Còn cô em Yoo Jung thì cứ bối rối, giả bộ làm ngơ cho phũ phàng mà lòng thì ai cũng biết!

Anh vậy, em vậy, chèn ơi, câu chuyện đẹp và đáng yêu hơn cả trên phim nữa!

Bình luận

Chuẩn bị koi RM của 2 ẻmmmmm  Đăng lúc 1-11-2013 08:27 PM
Hahaha, em Jung đáng yêu thật, con bé lại còn ngây thơ tróng sáng nữa. T.O.P không rung rinh mới lạ. Tiếc là em ý còn nhỏ quá :))  Đăng lúc 1-11-2013 06:03 PM
Em jung cũng lên bờ xuống ruộng với TOP nhưng làm bộ đó! :))  Đăng lúc 1-11-2013 03:24 PM
T.O.P chết đứ đừ với Yoo Jung oài ^^  Đăng lúc 1-11-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2013 09:49:29 | Chỉ xem của tác giả
phát biểu của anh làm em hơi bị shock nặng nha
Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.
khen luôn con nhà người ta thế đấy, thế mà còn kêu đừng hỏi em ý về vấn đề ấy nữa
ship nhiệt tình cho hai anh em nhà này, trả lời phỏng vấn đáng yêu vãi
hóng phim lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách