Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5700|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Tại sao Park Yoo Chun lại là ứng cử viên sáng giá cho bộ phim "Miss You&quo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-8-2012 02:56:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 20 tháng 8, đã có thông báo rằng Park Yoo Chun chính là ứng cử viên sáng giá cho vai nam chính trong phim truyền hình "Miss You" của MBC.

Nhà sản xuất của bộ phim mới thứ 4,5, Miss You, đã bày tỏ: "Chúng tôi đã gửi thư mời tham gia vai nam chính đến Park Yoo Chun do lời đề nghị mạnh mẽ từ phía biên kịch Moon HeeJung." và rằng "Vai Han Jung Woo từ đầu đã được viết dành cho Park Yoo Chun, nếu Park Yoo Chun quyết định tham gia thì nhân vật của bộ phim sẽ thể hiện tất cả sự đáng yêu vốn có của mình rất tốt." Về phía Yoo Chun đã nói rằng họ đang xem xét việc tham gia vào phim truyền hình.

"Miss You" là một bộ phim kể về một chàng trai và cô gái bị chia cách vì một tai nạn không may khi họ còn trẻ, họ gặp lại nhau và bắt đầu chơi trò đuổi bắt tình yêu. Han Jung Woo trở thành một thám tử để tìm kiếm người bạn gái mình tên Lee Su Yeon, người mà anh đã yêu khi còn trẻ, và (anh) là một người hoạt bát, vui vẻ, và có trí thông minh hoàn hảo.

"Miss You" được chấp bút bởi tác giả Moon Hee Jung, người đã viết “The Last Scandal”, “Smile You’, “Can you hear my heart” còn đạo diễn là Lee Jae Dong người đã đạo diễn “Thank You’ . Bộ phim sẽ phát sóng vào thứ 4,5 bắt đầu từ tháng 10 trên đài MBC sau khi phim "Arang and the Magistrage" kết thúc. Phim sẽ bấm máy khoảng giữa tháng 9.

source: OSEN
Translated by: Uttunfan + Chunnierules +Yujini + Maettugi
Collected and Shared by: 6002Sky
Vtrans: [email protected]

p/s: news này cách đây đã 2 ngày, nhưng do vào khu news ko thấy nên mình trans lại.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 03:29:28 | Xem tất
p/s: news này cách đây đã 2 ngày, nhưng do vào khu news ko thấy nên mình trans lại.
việc tham gia của Yoo Chun cũng đã đc xác nhận.( hãy xem những news trước).

Cảm ơn bạn đã trans news

Tuy nhiên theo mình biết thì hiện nay vẫn chưa có thông tin chính thức từ phía Chun là nhận lời hay từ chối drama này đâu, tất cả mới chỉ là phát ngôn từ phía nhà sản xuất thôi.

Nhưng mà với tình hình "im im" thế này từ phía C-jes càng ngày càng thấy khả năng cao là Chun nhận phim này thôi

Bình luận

vậy hả ??? chắc đêm qua ta bùn ngủ quá nên mớ thấy Chun đồng ý rầu =)) để ta edit đi cái pi ét vậy, thanks b và mng nhá :D  Đăng lúc 23-8-2012 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 07:22:51 | Xem tất
nhận lời đi Chun ơi
nếu vậy thì trong năm nay được xem 2 phim của Chun đóng rồi còn gì
cái phim gác mái kia vẫn chưa quên được
bác biên kịch này chắc thích Chun lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 07:33:14 | Xem tất
So ri chủ thớt
Hình như mình chưa thấy tin confirm từ phía C Jes mà
Thật sự mà nói rất mong Chun nhận phim này...Cơ bản là mình thích melo...mặc dù đóng melo có thể lực lượng fan ko tăng lên mạnh mẽ,hiệu ứng ko tích cực lắm như romcom nhưng qua đó thể hiện được khả năng diễn xuất của Chun...Chun đã được coi là diễn viên Park Yoo Chun chứ ko còn là idol Micky Yoochun nữa...
Mong Chun sẽ nắm bắt cơ hội để kỹ năng diễn xuất được tỏa sáng
P/S: hi vọng nữ chính đẹp đẹp,ít tuổi hơn lão
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 08:12:10 | Xem tất
Thế à, thế à, thế này thì không biết CHun có động lòng không nhỉ?
Không biết ai sẽ đảm vai nữ chính đây?
Mong chờ tin chính thức từ Cjes, ngấp ngỏm chờ đợi.
Thám tử Chun fightingggggggggggggggggggggg!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 08:20:24 | Xem tất
nangchoichang gửi lúc 23-8-2012 07:33
So ri chủ thớt
Hình như mình chưa thấy tin confirm từ phía C Jes mà
Thật sự mà nói rấ ...

Ít tuổi hơn Chun hì chỉ còn Moon em thôi à, mà hình như Moon đã xác nhận tham gia phim khác rồi thì phải.

Tầm tuổi như Chun mà muốn chọn dv nữ ít tuổi hơn mà ổn định thì khó quá trời, có MCW thì đã đang đóng drama khác rồi còn đâu.

Đọc tin này ss thấy phê quá e ơi, nhân vật nam này đúng gu ss thích nha. Thông minh , hoạt bát, đáng yêu, lanh lợi, si tình há há. Nv này Chun mà k nhận lời thì ss tiếc hùi hụi {:437:}

Bình luận

tính cách nv nghe thích ss nhỉ ^^ bùn cười câu cười hơi méo quá :))  Đăng lúc 23-8-2012 10:43 AM
haianh: đúng là cười hơi méo thật mà :), nhưng vẫn xinh :)  Đăng lúc 23-8-2012 08:33 AM
@nang: bó tay câu cười hơi méo.  Đăng lúc 23-8-2012 08:28 AM
Dạ,có han Hyo Joo á ss...sinh năm 87 nhỏ hơn Chun,cao 1m7 xinh tươi nhưng mà cười hơi méo :))  Đăng lúc 23-8-2012 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 08:29:47 Từ di động | Xem tất
Chắc là Chun nhận lời thôi
vì hết năm nay lịch của anh cũng chỉ có cái Fm
thế là 3 anh solo hết năm rồi

Bình luận

Cuối năm anh còn ra album với JYJ và làm 3 voice nữa bạn à, nếu anh nhận dự án này, thì có mà chạy không còn hơi ấy, hajjzzzz Vẫn mong anh nhận film :)  Đăng lúc 23-8-2012 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 08:39:43 | Xem tất
Chun nhận lời tham gia phim này cũng tốt, chỉ sợ phim mà có nội dung buồn là lại hết cả nước mắt vs Chun, cái bác biên kịch kia toàn viết phim buồn buồn
Cơ mà dù mọi người thích Chun vs gái trẻ, riêng mình lại thích Chun cặp vs ss Song Hye Kyo

Bình luận

:D ss SHK vừa xinh đẹp lại diễn hay, đặc biệt thích ss đóng cặp vs các giai nhà JYJ :D  Đăng lúc 23-8-2012 08:34 PM
like cmt của bạn! mình cũng thích SHK lắm!!! :]]  Đăng lúc 23-8-2012 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 08:40:00 | Xem tất
ko bit CHUN có nhận drama này hem
phim thì h đến cuối năm chắc nhìu, nhưng mà lỡ Chun muốn nghỉ ngơi thì sao
à nhưng chắc CHUN đồng ý thui, nghe ngóng kịch bản thấy hay thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2012 08:58:33 | Xem tất
thank bạn trans
Chắc Chun sẽ nhận vai thôi