Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8287|Trả lời: 78
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tạm biệt California, chào mừng rating "Heirs" tiến lên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Rating của "Heirs" bắt đầu cải thiện ngay sau khi bộ phim kết thúc cảnh quay ở Los Angeles. Trong các tập phim đã công chiếu, một số người hâm mộ cảm thấy không hài lòng với những hành động không tốt đặc trưng từ những người Mỹ vì vậy nó đã ảnh hưởng đến rating của bộ phim. Mặc dù được dự đoán là bộ phim đình đám nhất cuối năm 2013 vì qui tụ dàn sao trai xinh gái đẹp, nhưng khi tập 1 công chiếu, rating của nó chỉ đứng ở vị trí thứ 2 sau bộ phim "Secret".

Trong bối cảnh lộng lẫy và phong cách sống xa hoa của những người giàu có trải dài trên Thái Bình Dương, nhưng nhiều fan của bộ phim không đánh giá cao nội dung của bộ phim và cảm thấy nó không phù hợp với văn hóa thực tế.

Một số cư dân mạng đã bình luận: "Tôi thấy bộ phim thú vị và tuyệt vời, nhưng tôi chỉ không thích cách họ miêu tả người Mỹ . Họ đã làm cho nó trông giống như khi bạn đến Mỹ bạn sẽ bị những điều tồi tệ vây bám. Một cư dân mạngkhác nói:"Là một người Mỹ tôi phải hỏi nơi mà họ đã tìm ra những diễn viên. "
Một cư dân mạng đã viết rằng cô sống ở California trong 10 năm và chưa bao giờ thấy văn hóa địa phương cư xử mà nặng nề như vậy.

Rất nhiều phim truyền hình đã quay phần mở đầu ở California. Tuy nhiên , bây giờ những bộ phim quay trở lại Hàn Quốc , xếp hạng rating dần nhích lên.

Tập phim thứ tư đạt 11,5% trong xếp hạng của Nielsen , vẫn còn xếp sau "Secret", mà kiếm được 12,5%.
Khi "Heirs" trở về Seoul , bộ phim cũng trở nên thú vị hơn vì nó phác thảo ra các mối quan hệ giữa các nhân vật và đặt chúng trở lại trong khung cảnh thích hợp của họ . Có lẽ đó là thông điệp của tập đầu tiên muốn truyền đạt. Thật dễ dàng để quên đi sự khác biệt kinh tế xã hội và khi bạn đang ở một nơi khác . Nhưng trở lại quê hương của bạn tất cả mọi người biết bạn là ai và nơi mà họ nghĩ rằng bạn thuộc về.

Tuy nhiên khi kết thúc tập 1, có một số chi tiết không được hay.Khi Lee Min Ho hỏi Park Shin Hye: Liệu có phải anh đã thích cô? Cô nói: Không. Khi anh hỏi lý do tại sao, cô ấy nói vì anh đã đính hôn. Mối quan hệ này dường như chỉ có trên phim. Anh chỉ ra rằng: Họ đang ở Hollywood và điều gì cũng có thể.

Một điều hài hước là Park Shin Hye đã tưởng tượng ra những chi tiết trong phim kinh dị khi xe của hai người bị hỏng giữa đường.

May mắn thay, người hâm mộ đang dần lấy lại tin tưởng sau 4 tập phim vì họ thấy rằng nội dung đang đi theo chiều hướng thú vị hơn!

Vtrans: Vẹ[email protected]
Source: http://www.kdramastars.com/artic ... s-for-the-heirs.htm

P/s: Ối dời ơi. Trans cái bài này dài như thế này. Tóm lại kết luận một câu là: Vì cảnh quay đã quay trở lại Hàn nên rating tăng. Thế thôi. Tại sao nó lại làm cái news dài thế nhỉ? Chê cũng có, khen cũng có. Nhưng thôi cứ trans. :v :v phải biết tiếp thu ý kiến để nâng cao kiến thức và khả năng. :P
Hi vọng là thế. Hi vọng là rating tuần sau lại tăng. Em mừng rớt nước mắt. :xxx

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cảm ơn bạn
ltngalinh + 5 ^^.
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-10-2013 12:43:19 | Chỉ xem của tác giả
Thấy rating tăng là mừng gần chết rồi

Về Hàn rồi, thì Heirs càng căng thẳng hơn nữa, nhưng sẽ thú vị lắm đấy.

Mong là tuần sau Heirs tiếp tục tăng nữa. Tks Vẹo nhé

Bình luận

dạ. ko có gì :">  Đăng lúc 19-10-2013 01:01 PM
xong nhé cô :v :v  Đăng lúc 19-10-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-10-2013 13:00:12 | Chỉ xem của tác giả
Hoàn toàn đúng
Những cảnh quay ở Mỹ có phong cảnh đẹp - nhà cửa sang trọng
Nhưng nội dung chưa có gì để nhớ cả - có lẽ do mở đầu nó vậy
Hy vọng khi về HQ - các mối quan hệ rõ hơn, sẽ tạo được kịch tính và hấp dẫn. Lôi người xem đến với màn hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-10-2013 13:01:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thiệt là không thích những phân cảnh ở mỹ, mình thấy nó cứ giả giả sao đó, như anh bạn của Tan chẳng hạn.
Còn cô chị của Eun Sang nữa, dù gì cũng không thể bỏ em gái lấy hết tiền mà còn kêu em về đi. Tiền đâu con bé về bây giờ.
Nói chung không thích những tập đầu. Không logic, không thực tế.
Hi vọng la những tập sau sẽ khá hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-10-2013 13:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Oh rating tăng là ok roy ủa mah mình thấy mấy cảnh quay ở nước ngoài

củng bình thường mah. Mình ko ngờ cảm quay bên đó lại làm ảnh hưởng đến rating

Với lại tình huống của phim ngày càng hấp dẫn hơn roy nên rating sẽ sớm tăng nữa thoy

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-10-2013 13:10:19 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn Sang tự nhiên nói mấy cái phim kinh dị trông dễ thương hết sức
Dù sao thì rết cũng lên rồi, thấy phấn khởi hào hứng hẳn
Hóng những tập sau, chắc chắn sẽ có nhiều tình tiết gay cấn hơn
Bữa giờ xem phim mới còm news :)) Vẹo không mời thì em cũng không biết :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-10-2013 13:11:06 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là mấy tập đầu mình xem thấy hơi đuối vì tình tiết hơi nhanh. nhưng càng về sau chắc có lẽ càng thú vị hơn vì 2 bạn đã sống chung nhà
lâu lắm rồi mới có lại cảm giác hóng phim từng tuần sau City Hunter
mong là rating vượt lên Secret
{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-10-2013 13:15:20 | Chỉ xem của tác giả
rết cao thêm nữa điiiii =))

trước khi có phim, luôn lo lắng rằng đây là 1 phim thần tương. kiểu con nhà giàu trai xinh gái đep. bla bla :((

n bh thì yên tâm r :V

nhiều ban. khó tính của mình xem xong đều khen phim hay, k giống như mô típ cũ lo. lem hoàng tử

Heo vẫn khẳng đinh. đc khả năng diễn xuất và hớp hồn khán giả :3

rết phải lên tới 20% chứ nhỉ ^__^

Bình luận

xin lỗi vì đô. bênh. của cái quần :3  Đăng lúc 20-10-2013 12:10 PM
bây h mới để ý cái quần. =))))))) nửa đêm cười gần chít.  Đăng lúc 20-10-2013 12:47 AM
em cảm ơn! cũng hi vọng thế :3 cơ mà chắc impossible =))  Đăng lúc 19-10-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-10-2013 13:19:43 | Chỉ xem của tác giả
Ta cũng không thích các tập quay ở nước ngoài cảm giác không wen thuộc như ở Hàn

Mới thấy trailer về Hàn là thấy phim hấp dẫn hơn nhìu roài

Bắt đầu tập sau là mới thật sự khởi đầu của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-10-2013 13:51:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng mà  c thấy mấy đoạn ES tưởng tượng cũng vui đấy chứ, nó xem phim kinh dị nhiều nên những cảnh ES thấy giống trong phim nên ES tưởng tượng ra, cái này cũng ko hẳn là nói xấu về dân Mỹ, phải nó là ES coi phim nhiều quá nên bị nhiễm, nhìn cái mẹt với nghe giọng nó tưởng tượng rồi nói "hello sydney " mắc cười ko chịu nổi :)))

Bình luận

ah, c đọc nhầm :))  Đăng lúc 19-10-2013 02:09 PM
đâu. thì đoạn đấy hài mà ss. còn cái đoạn dùng ma túy mới xấu cơ. em nghĩ thế :v  Đăng lúc 19-10-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách