Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2357|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành Long tiếp tục diễn hành động trong phim mới - Phạm Băng Băng sẽ tham gia d

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành Long tiếp tục diễn hành động trong phim mới - Phạm Băng Băng sẽ tham gia diễn xuất

Sau thành công của bộ phim 12 con giáp do chính mình viết kịch bản, sản xuất và diễn chính, Thành Long sẽ tiếp tục thực hiện một bộ phim hành động hài với tựa đề Skiptrace, hợp tác cùng Phạm Băng Băng.

Nội dung phim xuất phát từ ý tưởng của Thành Long, về một cảnh sát Hong Kong và một con bạc người Mỹ đang trốn nợ buộc phải cùng hợp tác truy đuổi một tên tội phạm đầu sỏ người Hong Kong. Phim sẽ làm theo phong cách hành động hài quen thuộc của Thành Long cùng dàn diễn viên theo công thức kết hợp Diễn viên TQ + diễn viên ngoại quốc là 2 nam chính. Hiện tại vẫn chưa rõ vai diễn của Phạm Băng Băng trong phim.

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/m/c/2013-05-08/07283915304.shtml
Lộng Nguyệt lược dịch
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-5-2013 18:57:17 | Chỉ xem của tác giả
A ngồi ghế sofa rồi.
Ôi Thành Long giờ tiếp tục đóng phim tiếp à, thấy được new này vui quá. Lần này có phạm băng băng đóng cặp nữa chứ.
Chắc Phạm Băng Băng đóng nữ chính rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-5-2013 19:57:19 | Chỉ xem của tác giả
:)) kiếm cái ghế gỗ ngồi phát cho êm mông nào
Ủa thế đây lại là một phim hành động nữa của bác Long nhà ta ah bà bà sao em thấy đớt trước rầm rộ cái tin bác Long nhà ta sau khi đóng xóng bộ phim 12 con giáp thì sẽ không đóng phim hành động nữa cơ mà h bác đã đổi ý rầu àh bà bà :))
Dù sao thì êm cũng thích xêm các phim hành động của bác Long đóng vì nó còn hài xem nó còn giải trí nữa, các pha hành động của bác đóng  cũng đệp mắt nữa đúng là con nhà võ có khác
Thanks bà bà đã dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-5-2013 20:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vờiiiiiiiiiiiiii :((
Mình nhớ là có tin bác Long bảo sẽ ngừng đóng phim hành động sau 12 con giáp mà
Chắc nhớ oánh nhau quá nên phải đi đóng thêm :x :x
Lại còn có cả Phạm Băng Băng đóng nữa :-bd
Hóng quá điiiii
Cảm ơn bạn đã trans tin nhé :x

Bình luận

-> báo chí giật tít Thành Long nói 12 con giáp là phim hành động cuối cùng, diễn giải sai ý của bác ấy  Đăng lúc 8-5-2013 08:08 PM
Tin đó Thành Long đã đính chính rồi á, bác ấy bảo là tuổi già, diễn cảnh hành động quá mệt, có lúc nghĩ rằng đây sẽ là lần cuối cùng diễn phim hành động ->   Đăng lúc 8-5-2013 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-5-2013 20:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, từ khi nghe tin 12 Con Giáp là phim cuối của bác Long thấy bùn bùn. Ai dè hôm nay mò ra khu news đọc được tin này thì con tim đã vui trở lại =p~~~. Kì này sis Băng cũng qua đóng fim hành động nữa thì fim này đúng là đáng để hóng đó :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-5-2013 21:15:24 | Chỉ xem của tác giả
Hự, hóng phim của bác Jacky quá đê, phim nào của bác cũng hay hết à, xem từ bé đến giờ mà phim nào cũng lăn lộn, cười bò
Ss PBB cũng tham gia thì bộ phim đủ sắc rùi, ss đẹp thế cơ mà
Phim 12 con giáp cứ tưởng là phim giải nghệ của bác chứ, may quá bác vẫn còn sung sức phết
Hồi bác tham gia Running man lại thấy yêu quý bác hơn, cứ như là bác hàng xóm vậy, dù ko thể hiện được những gì như trên phim nhưng thế mới là con người gần gũi, đáng yêu của bác, nói chung là ủng hộ phim ms của bác
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-5-2013 22:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaaaaaaaaaaaa hay quá :X
Hóng chờ phim thôi
Tưởng sau phim 12 con giáp là không được xem Thành Long nữa rồi
Bây giờ lại kết hợp cả Phạm Băng Băng
Mong chờ quá !!                                                                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-5-2013 12:34:41 | Chỉ xem của tác giả
mong chú Thành và chị Băng hợp tác từ lâu lắm rồi

chờ xem phim mới của chú ha ha

lại được xem chú diễn rồi

tưởng chú không đóng

thể loại phim hành động hài nữa

sướng thật  : )))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-5-2013 14:54:47 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc mình đọc tin tức 12 Con Giáp là phim cuối cùng của diễn viễn Thành Long mình cảm giác hụt hẫng, thấy buồn buồn nhưng sau khi nghe tin này thì thật vui biết bao, hy vọng và chờ đón xem TL tái xuất nào hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-5-2013 00:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là chú Thành Long sẽ trở lại diễn xuất rồi! Nếu như 12 con giáp là Bộ phim cuối cùng của chú thì thật sự các khán giả trung thành sẽ thấy rất buồn. Phim mới lại có cả sự gió mặt của ss Phạm Băng Băng nữa chứ, đúng là các ngôi sao hội tụ! Nhất định sẽ hóng phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách