Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2583|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

Thành viên nào có cặp đùi săn chắc nhất trong Shinhwa?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-11-2012 19:00:29 | Xem tất |Chế độ đọc
Các thành viên Shinhwa đang tìm cách xác nhận xem ai là người có bắp đùi săn chắc và khỏe nhất.

Trong tập tiếp theo của chương trình Shinhwa Broadcast phát sóng trên kênh jTBC, nửa phần sau của tập đặc biệt vũ công ba lê sẽ được ra mắt khán giả.

Trong khi học về một số bước di chuyển cơ bản, các thành viên Shinhwa đã không thể ngừng chú ý vào đôi chân to và rất cơ bắp của các vũ công.

Với hình dáng mảnh khảnh nhưng sở hữu những cặp đùi như thân cây, các vũ công ba lê chia sẻ rằng nếu có ai đó đưa tay vào giữa hai đùi họ, người đó thậm chí sẽ không thể rút tay ra.

Trò chơi luôn là để cạnh tranh, ngay lập tức các thành viên Shinhwa đã lao vào thử chứng minh tính xác thực trong lời nói của các vũ công. Tuy nhiên chỉ khi bắt đầu thử, họ mới nhận ra rằng đây là một nhiệm vụ bất khả thi.

Các thành viên Shinhwa sau đó bắt đầu cạnh tranh với nhau xem ai là người có cặp đùi mạnh nhất trong số họ. Cũng với cách thức đó, họ so tài với nhau bằng cách cố gắng sử dụng cặp đùi của mình để giữ chặt tay của một thành viên khác.

Có một thành viên đã giữ vị trí #1 cho mục cặp đùi mạnh nhất và người đó là ai sẽ được tiết lộ trong tập sắp tới của Shinhwa Broadcast phát sóng ngày 18/11 trên kênh jTBC.

Source: enewsworld
Photo Credit: jTBC
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 19:53:11 | Xem tất
mình đoán là anh Eric or anh Junjin roài!!
xem show này hài quá trời!các anh nhìu lúc như trẻ con ấy!!
thanks bạn dịch new nha!

Bình luận

M cũng đoán giống bạn ý, nhưng mà ko dám chắc lắm đâu =))) ShinBang nhiều cái bất ngờ lắm ;)))  Đăng lúc 17-11-2012 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 21:32:01 | Xem tất
mình đoán là Eric :)
Lúc đầu chưa xem show này đâu, nhưng chỉ xem 1 lần rồi ghiền lun. Vui :))))
tks chủ thớt nhá :x :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách