Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7813|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên SNSD yêu thích của Jang Keun Suk là ai?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong buổi họp báo "Love Rain" hôm nay, Jang Keun Suk đã tiết lộ thành viên SNSD yêu thích của mình. Hàng trăm người hâm mộ và phóng viên đổ xô đến khách sạn Lotte ở Seoul để được tận mắt nhìn thấy các ngôi sao của "Love Rain" trước khi sự kiện bắt đầu.

Khi được hỏi về thành viên SNSD mà mình yêu thích nhất, Jang Keun Suk trả lời : " Làm việc cùng với cô ấy, tôi phát hiện ra một Yoona hoàn toàn mới, không chỉ là một Yoona ca sĩ mà còn là một Yoona diễn viên. Tôi đã học hỏi được rất nhiều từ cô ấy. Tôi rất biết ơn vì điều đó". Anh nói đùa " Tất nhiên, thành viên SNSD yêu thích của tôi là.... Yuri", câu trả lời đó đã tạo nên tiếng cười giữa đám đông. Yoona nói thêm " Tôi thì lại thích Jang Keun Suk nhất".

Ngoài ra, Jang Keun Suk và Yoona đã hứa sẽ nhảy điệu suffle trên các đường phố của Myundong nếu rating bộ phim của họ vượt qua mốc 40%.

" Love Rain " là câu chuyện tình yêu lãng mạn trong hai thế hệ khác nhau - thế hệ cha mẹ vào những năm 70 và thế hệ con trong năm 2012. Jang Keun Suk và Yoona trong vai Seo In Ha và Kim Yoon Hee, hai sinh viên đại học với câu chuyện tình yêu trong những năm 1970 nhưng cả hai đều không có hạnh phúc mãi mãi về sau. Bối cảnh nhanh chóng chuyển tiếp sang năm 2012, Seo Joon - con trai của In Ha ( Cũng do Jang Keun Suk đóng) đã rơi vào câu chuyện tình yêu khác với Ha Na là con gái của Yoon Hee. Jang Keun suk của những năm 70 là Seo In Ha - một sinh viên nghệ thuật lãng mạn, sẵn sàng hy sinh mạng sống cho tình yêu của mình. Con trai ông là Seo Yoon lại là một nhà nhiếp anh vô tư tận hưởng một lối sống của thời đại kỹ thuật số. Yoona của năm 70 là Kim Yoon Hee trong sáng, thanh lịch còn Ha Na lại là một nhân vật tươi sáng và đáng yêu.

Với sự tham gia diễn xuất của hai ngôi sao Hallyu hàng đầu hiện nay là Jang Keun Suk và SNSD Yoona, cùng với đạo diễn Yoon Suk Ho và biên kịch Oh Soo Yeon - những người đã tạo ra những làn sóng Hallyu kinh điển với "Winter Sonata" và "Autumn in my Heart" , thì một tác phẩm như Love Rain được một đài truyền hình Nhật đảm bảo là  một điều không quá ngạc nhiên.

"Love Rain" sẽ phát sóng tập đầu tiên trên KBS vào 21h55 ngày 26.03

Source : Soompi
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 =)) nghĩ sao 40 vậy, có 04 thì có=).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2012 16:19:52 | Chỉ xem của tác giả
hai bạn chẻ tâng bốc nhau quá

cơ mà xin hỏi nhà đài, đâu là poster của các cụ ạ{:401:}

nếu lấy poster yoona chụp vs 3 nam thì tôi thề t anti phim cả đời, thà lấy banner này còn hơn{:439:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-3-2012 16:52:51 | Chỉ xem của tác giả
khiếp
2 bạn này mới quen mà hợp gu nhau thật
kẻ tung
người hứng
khiếp quá
40 á?
lạnh quá nên mộng tưởng hả?
đời nào có
cẩn thận không ep 1 lại 04 % thì tôi cười chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-3-2012 17:17:01 | Chỉ xem của tác giả
đc cái 2 bạn trẻ đều nhanh mồm miệng
nên chắc là họp báo ối chuyện lên thành nêu đc
anh Suk cũng hiểu bản chất ngây thơ trong sáng vô số tội của bạn Na nhà mình rồi hay sao
mà biết đường lui trong câu trả lời "ai là thành viên yêu thích của bạn trong GG thế?"
nhưng anh yên tâm, Na nhà e thù dai lắm
mặt tơn hớn thế kia thôi, nhưng trong bụng thì đang cay lắm a ạ))))))))
rating 40% ngay trong tập đầu tiên á {:430:}
2 anh chị có hợp nhau đến đâu thì cũng tỉnh lại hộ tôi cái,
đúng là trời lạnh quá rồi!!!!{:398:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-3-2012 17:18:34 | Chỉ xem của tác giả
hic, love rain ơi
chỉ còn msi hum nữa là ta thấy yoona đóng rồi
cố gắng lên nha rating 40 là nhảy suffle đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-3-2012 17:43:40 | Chỉ xem của tác giả
2 em này nói điêu để khỏi nhảy đó mà.
Mình chẳng dám mơ mộng cao xa chi hết. Phim hay, diễn tốt là được rồi.
Thấy trong clip giơ ngón út lên thề thốt chi đó, có phải là thề nhảy shuffle khi được hỏi câu liên quan đến rating.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-3-2012 18:10:39 | Chỉ xem của tác giả
剣心スック gửi lúc 22-3-2012 16:52
khiếp
2 bạn này mới quen mà hợp gu nhau thật
kẻ tung

nhổ bọt đi nói lại ngay đi )
cô là ai thế kia? anti trá hình àh?

khiếp... LR 15% thì c đây cũng nhảy suffle tại quận 8 nha...

Bình luận

mẹ ơi, phụt hết nước vào màn hình máy tính rồi=))  Đăng lúc 23-3-2012 08:51 AM
:-J  Đăng lúc 22-3-2012 10:13 PM
ss nhảy shuffle xong fai up lên page để làm chứng đó  Đăng lúc 22-3-2012 10:12 PM
:)) hứa nha...15% là phải nhảy đó!!!!!!!!! mà cái áo cưng quá c ơi!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 22-3-2012 08:15 PM
C qua c coi nha đó  Đăng lúc 22-3-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-3-2012 18:13:28 | Chỉ xem của tác giả
chắc tập 2 nhà ta được xem điệu Shuffle quá ^^
2 bạn này càng nhìn càng dễ thương, nói chuyện ăn ý vậy chắc đóng phim hấp dẫn lắm^^
fighting...............Shuffle^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-3-2012 18:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung mỗi lần đứng cạnh zai đợp thì bạn Móm đều trở thành thục nữ =))))))
Hóng phim quá đi mất >"<
Rất mog phim sẽ thành công nhưng 40% ...  bằng niềm tin thì cũng chấp nhận đc =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-3-2012 18:47:04 | Chỉ xem của tác giả
tếu nhất là bác phóng viên nào đó
cứ mỗi lẫn bác đó chuẩn bị phát biểu là 2 nhân vật chính lại cười nghiêng ngã )))))
mà âm thanh thì cực lớn
nói chứ gì mà 40%
nghe cao siêu quá thế 2 a chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách