Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4703|Trả lời: 54
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thiên thần Song Hye Kyo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Song Hye Kyo được mô tả là có khuôn mặt của một thiên thần . Nhưng gần đây nữ diễn viên tốt bụng  đã thực sự trở thành một thiên thần bằng cách hỗ trợ các tổ chức từ thiện quyên góp Văn hóa Điện ảnh thiên thần (Culture Donations Cinema Angels.)

Ngôi sao của "That Winter The Wind Blows " đã mua 1.000 vé Liên hoan phim quốc tế Busan và tặng cho trẻ em nghèo .

"Tôi hy vọng điều này mang đến một trải nghiệm tích cực cho trẻ em , " cô chia sẻ , cô hiện đang quay bộ phim " The Crossing " ở Trung Quốc. "Tôi hy vọng nhiều trẻ em hơn có thể tham gia các liên hoan phim và tìm hiểu thêm phim . "

Song hye Kyo chỉ là một trong nhiều diễn viên hỗ trợ  tổ chức này , Culture Donations Cinema Angels được thành lập vào năm 2007 bởi đạo diễn Lee Hyun Seung . Các diễn viên khác, những người cam kết hỗ trợ của tổ chức bao gồm Gong Hyo Jin , Bae Doona , Shin Min Ah , Lee Na Young , Cha Seung Won , Lee Byung Hun và Song Kang Ho .

Đây không phải là lần đầu tiên Song Hye Kyo đã làm công việc từ thiện và cô giúp đỡ tất cả những nơi cô có thể. Mùa xuân này đánh dấu kỷ niệm năm thứ ba cô giúp đỡ để chăm sóc cho những chú chó đi lạc tại một trung tâm động vật .

Theo các nhân viên trung tâm, cô xuất hiện bất cứ khi nào có thời gian rảnh .

Trong năm 2012 , cô dành thời gian của mình cho một chiến dịch xây dựng trường Trung Quốc có tựa đề " The Future Lies With Children. " Cô đóng vai chính trong các video và sử dụng cát sê để quyên góp xây trường học

"Tôi đã nhận được rất nhiều tình cảm và sự hỗ trợ từ người hâm mộ Trung Quốc và luôn luôn muốn làm một điều gì đó ngược lại, " Song Hye Kyo chia sẻ

" The Crossing " kể về câu chuyện của một chiếc thuyền đã được gọi là " Titanic Trung Quốc " và những người mà cuộc sống bị ảnh hưởng bởi sự mất mát của nó .

Song Hye Kyo là nữ diễn viên Hàn Quốc duy nhất hai lần xuất hiện trên trang bìa Harper Bazaar của Hàn Quốc , cô cũng dành thời gian của mình để giúp tổ chức “Save The Children” và Quỹ ung thư vú Hàn Quốc .

Và cô đã quyên góp để giúp người khiếm thị. Vai chính của cô trong "That Winter The Wind Blows "  là người thừa kế mù Oh Young đã giúp cô nhận thức nhiều hơn về sự hạn chế các ấn phẩm dành cho người khiếm thị. Kết quả là cô tài trợ cho một dự án cung cấp 1.000 cuốn sách dành cho người khiếm thị tại Hội trường Độc lập Hàn Quốc ở Cheonan.

" Không có nhiều tài liệu quảng cáo chữ nổi được cung cấp cho người mù trong các bảo tàng địa phương , " cô nói. " Sau khi tôi đóng vai một cô gái mù , tôi nhận ra bao nhiêu khó khăn mà họ phải đối mặt trong cuộc sống hàng ngày. Để giúp họ , tôi đã quyết định hỗ trợ xuất bản tài liệu quảng cáo chữ nổi. "

Với sự tham gia của mình trong Cinema Angels, cô hy vọng sẽ giới thiệu được cho trẻ em nhiều hơn những điều kì diệu của rạp chiếu phim

Nguồn: kdramastars
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-10-2013 06:48:47 | Chỉ xem của tác giả
Tem, tem, tem
lần đầu tiên được tem của sis Song
Mình thích chị này lắm, ngắm chị hoài không thấy chán

Bình luận

chúc mừng bạn, hì, mình khát lắm cơ mà ;((  Đăng lúc 3-10-2013 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-10-2013 06:58:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi mợ em ^^
mợ nổi tiếng làm từ thiện nhiều rồi. mấy cái vé này có là gì.
hí hí đúng là thiên thần nhá {:180:}
cảm ơn chủ thớt nhóe {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-10-2013 07:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Một thiên thần đúng nghĩa, ss Song không chỉ có một gương mặt đẹp, một tài năng diễn xuất mà còn có một tấm lòng đẹp đẽ. Mình rất ngưỡng mộ những người như thế
tks bé rin chăm chỉ và mời ss coi news nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2013 07:14:20 | Chỉ xem của tác giả
ngưỡng mộ chị quá
làm những việc âm thầm nhưng đầy giá trị
con người chị đẹp từ vẻ bề ngoài lẫn tư cách
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-10-2013 07:19:55 | Chỉ xem của tác giả
chị Song thật sự là một thiên thần :))
Ngôi sao của "That Winter The Wind Blows " đã mua 1.000 vé Liên hoan phim quốc tế Busan và tặng cho trẻ em nghèo .

hành động của chị làm người ta khâm phục :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-10-2013 07:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn chủ thớt ^_^
tiêu đề ngắn gọn nhưng quá đầy đủ ý nghĩa
Đáng ra chỉ cần nói về 1000 vé lhp Busan thôi nhưng tác giả ưu ái kể thêm những việc làm tốt trc đó nữa, fan Song chính hiệu r kkk

Bình luận

quần của cô có phần giống tôi ^^  Đăng lúc 3-10-2013 05:30 PM
Ôi giồi ôi cái quần. Ngồi ngắm từ nãy tới h :v  Đăng lúc 3-10-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-10-2013 07:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Chuc cho SS thanh cong hon nua de co the lam nhieu viec tot the nay hon nua.
MOng lam su Conmeback cua SS.
Neu nhu moi nguoi noi tieng deu co the lam duoc nhieu viec nhu SS thi that tot biet bao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-10-2013 07:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Một gương mặt thiên thần
Một tâm hồn thiên thần
Mợ e thiệt là bá đạo nha
Mới hôm nào còn tuyên truyền quảng bá văn hóa Hàn đi khắp nơi
Nay lại chú ý những trẻ e nghèo
To nhỏ gì cũng có Mợ nà nàm xao
Yêu Mợ quá, yêu lung bé dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-10-2013 07:38:55 | Chỉ xem của tác giả
Song xinh đẹp có tấm lòng đẹp hơn cả Song =))
Ngưỡng mộ ss Song quá đi mất
Đây thật là một hành động đáng để người khác học tập theo
Cảm ơn bạn dịch tin
Chờ đợi dự án mới của ss

Bình luận

^^  Đăng lúc 3-10-2013 07:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách