Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6869|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thịnh hạ vãn tình thiên bản điện ảnh sẽ trình chiếu trong tối nay 13/05

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thịnh hạ vãn tình thiên bản điện ảnh sẽ trình chiếu trong tối nay 13/05

Bộ phim truyền hình do Lưu Khải Uy làm nhà sản xuất kiêm nam chính “Thịnh hạ vãn tình thiên” với sự tham gia diễn xuất của Dương Mịch, Phàn Thiếu Hoàng, Ngô Kiến Phi, Lương Hựu Lâm, Vương Kiêu, … trong tối nay 13/05/2013 sẽ lên sóng tập cuối cùng. Đồng thời trong tối nay, bản điện ảnh với độ dài 70 phút cũng sẽ được phát sóng độc quyền vào khung giờ vàng trên đài truyền hình Giang Tô.

Bản điện ảnh vẫn do cặp tình nhân Lưu Khải Uy – Dương Mịch đảm nhận nam nữ chính. Nội dung kể về một cặp đôi trong hai gia tộc đối lập tranh đấu với nhau, gắn kết với nhau bởi một “hợp đồng tình cảm”, từ gặp gỡ quen biêt đến yêu thương không rời. Các vai diễn Mạc Lăng Thiên, Lai Tuyết, Tạ Sáng, vẫn tiếp tục xuất hiện trong bản điện ảnh. Các tình tiết quan trọng như Vãn Tình ở Paris đóng giả paparazzi, trong tiệc đính hôn bị từ hôn, đang mang thai nhảy xuống biển, …cũng đều được nhắc lại trong bản điện ảnh.

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/v/m/2013-05-13/11083919031.shtml
Translated by Lộng Nguyệt lược dịch
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-5-2013 12:16:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim truyền hình Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên rất hay.
Mà tối nay lại có phiên bản điện ảnh nữa, thật đặc biệt. Một bộ truyền hình 4x tập gói gọn trong 70 phút thật đáng mong chờ, không biết có tình tiết gì mới không
Thanks mod dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-5-2013 12:40:21 | Chỉ xem của tác giả
hehe, mong chờ tối nay để xem quá
ko bít sẽ có thêm những cảnh mới nào của 2ac ko
xem bản truyền hình cũng bị ức chế ghê
mau mau tới 6h30 để xem nào
Àh có ai bít cách thu lại chương trình này ko thì thu giúp nhé, nghe nói chỉ phát sóng độc quyền và 1 lần duy nhất thôi

Tks mod trans new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-5-2013 13:18:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóng quá đi thôi, chiếu độc quyền kiểu này thì chắc ko có bản online để xem rồi, mún xem sub bản điện ảnh này quá đi thôi à, hy vọng ai bít thu bản online thu lại giùm để xem.
tối nay xem online thôi ^^

Bình luận

hức, sao em chưa kịp làm xong cái kia đã có cái mới r nhỉ :))) em comeback r này ss :))  Đăng lúc 13-5-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-5-2013 13:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phim xem sub của nhà Lưu Khải Uy đến tập 13 rồi, chịu không nổi nên xem bản raw, phiim cũng nhẹ nhàng, không đến nỗi "cẩu huyết" lắm nên xem cũng thoải mái, cơ mà có một tình tiết mình ko hiểu là sao tự nhiên lúc sau TP lại đi kết hôn với cái cô người yêu cũ làm gì ko biết (mặc dù hình như chưa thành vì có người phá đám), cơ mà cũng bức xúc lắm, cái cô đó nhìn mặt hiền lành, ngây thơ, tuy ko có dở thủ đoạn gì nhiều mà vẫn thấy ghét cay ghét đắng{:431:} . Mình xem tiếng Trung ko hiểu, ko rõ nguyên nhân gì càng bức xúc hơn.  {:437:}

Bình luận

à, ra vậy, cám ơn bạn :x  Đăng lúc 13-5-2013 02:01 PM
bởi vì gia đình TP nguy cơ phá sản mà nhà của TV lại giàu nên phải cưới để cứu gia đình á ^^ giống như ngày xưa ba TP bắt buộc cưới mẹ TP vì gia đình ấy   Đăng lúc 13-5-2013 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-5-2013 14:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Đóng Như Ý, Holding , Thịnh hạ bây giờ thêm bản điện ảnh nữa, Uy ca và Mịch yêu nhau bền chặt quá, vừa ghen tỵ vừa hâm mộ
Không biết Nhất niệm anh ấy và trương Lệ như thế nào, hic, ST có tính làm sub không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-5-2013 17:19:49 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích xem phim này, đang chờ vietsub mà mới được 12 tập thôi hà, phim 38 tập mà được làm trọn trong vòng 70 phút của một bộ phim điện ảnh, thật sự rất chờ mong. Hi vọng phim này sẽ có vietsub để xem, nếu không thì chán lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-5-2013 20:35:38 | Chỉ xem của tác giả
Mạng bị j ko xem được onl tức quá đi huhu :-(
Dù sao cũng hóng được xem lại xem phiên bản điện ảnh 70p ntn nè
Tks bài news nhé                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-5-2013 21:47:35 | Chỉ xem của tác giả

Chưa thấy cặp nào như cặp này

Thích thế

Yêu ngoài đời rồi còn yêu trên phim nữa

Đóng cảnh tình cảm thì khỏi tập luôn

Mong anh chệ có kết thúc đẹp

chắc trong phim sẽ lung linh lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-5-2013 02:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi rất hay và dễ thương, rất thích couple này, bên ngoài cũng đã phát hành DVD thuyết minh tiếng Việt rồi đấy, mình cũng coi từ trước rồi, 2 người trong phim rất đẹp đôi. Bạn nào ghiền quá có thể ra ngoài thuê hoặc mua đĩa về coi tạm cũng được mà.

Bình luận

Mình coi thấy không bị cắt bạn à, nhưng lồng tiếng hay thuyết minh thì mình cũng kg nhớ nữa, coi cũng lâu rồi.  Đăng lúc 16-5-2013 03:48 AM
DVD là lồng tiếng hay thuyết minh vậy bạn ? có bị cắt không mik nghe bao bi cat nhg ko bit sao ??  Đăng lúc 14-5-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách