Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thangldld
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[13.10] Drama nào bạn mong đợi nhất mùa thu này ?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-10-2012 00:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem tập 1 của Tokyo Airport, thật sự rất đặc biệt. Nghề Air Traffic Controller thật sự rất nghiêm khắc, nhiều áp lực, vì sinh mạng của triệu người dựa vào phán đoán của họ. Chỉ một tí sai lầm thôi cũng sẽ khiến sự cố nguy hiểm lớn hơn. Mấy phim khác cũng thú vị, chắc sẽ xem thử phim của Nagasawa Masami.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-10-2012 14:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim phải xem : PRICELESS (có bác Kimura và Taipi nhà mình), Tokyo Airport, Tokyo Zenryoku Shoujo, Monsters
Phim trong tầm ngắm : SUGARLESS (có mấyem đàn em của EXILE đóng mình đang để ý :D), Akumu-chan, Ooku (có anh Sakai là DV yêu thích của mềnh)

Bình luận

phải xem thử mới biết ^^  Đăng lúc 18-10-2012 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-10-2012 17:48:28 | Chỉ xem của tác giả
List của mềnh gồm có Going my home của bác Abe, Priceless, Resident-go nin no kenshui, Sugarless (vì cái poster đẹp), Kekkon shinai.
Còn phim mềnh sợ nhất trong mùa này là Tokyo zenryoku shoujo, tất cả chỉ vì lỡ coi cái teaser, ôi, cái giọng em emi, tí nữa thôi là thủng màng nhĩ =)))) the thé the thé, sợ không thể tả =)))
Kể mà ST nhà mình làm bộ Going my home vs Priceless thì thật là tuyệt vời :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-10-2012 10:14:08 | Chỉ xem của tác giả
phim nhất định phải xem : Kekkon Shinai
yêu cô boss, hự hự còn *môi cong* tamaki nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-10-2012 20:26:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi Monster kìa :X Tomo kìa lâu lắm rồi k đc xem phim a đóng nhớ quá
mới đọc qua nội dung thấy hấp dẫn quá
mong subteam sẽ làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-10-2012 07:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không xem Jdrama không ngờ lắm bộ khả dĩ thế này :x

Việc đầu tiên là vote cho Monsters và Aibou :x. Cơ mà Monster thì chắc chắn sẽ có sub nhanh như điện xẹt còn Aibou thì ko rõ phải đợi bao năm nữa đây =))))). Cái series này dân Nhật thích lắm mà sao sub thì chả có mấy vậy hic

Doctor X nghe qua ko hiểu sao thấy na ná Black jack :-SS. Cơ mà dạng phim kiểu này hay bị loãng phần giữa ~~ hy vọng phim tới sẽ khá :D

Mấy phim còn lại thì chưa đủ hứng thú tìm hiểu, nói chung cứ phải đợi phim ra mắt mới biết được. Có phim dân tình đồn ầm lên PR rõ lắm xong lúc xem thì nhạt như nước ốc. Nhưng cũng có phim rất ít người để ý thì nội dung lại rất sâu sắc và cảm động :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách