Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nikola3m
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[18.02] Khưu Trạch Dương Thừa Lâm vs Khưu Trạch Đường Yên trang phục tình nhân

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 20-2-2012 22:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Chui_Ling2406 gửi lúc 19-2-2012 16:07
đương nkiên òy......
Cả nkà ckỉ iêu Trạch Yên tkôy....DTL tkì cũng ko ưa tý nào
K ...

VI NHIN HO RAT DEP DOI,MA HO DEU THICH NHAU ,KG AI YEU DON PHUONG AI HET.NHU VAY TINH YEU MOI DANH THUC 1 CAC MANH LIET.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-2-2012 22:35:53 | Chỉ xem của tác giả
KHI NAO CO TIN YENTRACH CHO MINH HAY VOI NHA .NICH MINH {BINNHO}HAY VIET LEN TUONG CUNG DUOC.THANKS CAC BAN NHIEU LAM .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-2-2012 22:38:02 | Chỉ xem của tác giả
binnho gửi lúc 20-2-2012 22:35
KHI NAO CO TIN YENTRACH CHO MINH HAY VOI NHA .NICH MINH {BINNHO}HAY VIET LEN TUONG CUNG DUOC.THANKS  ...

MA BAN THAY 2 NGUOI DO CO FAI DANG YEU KG?MINH MUON BIET TIN CHINH XAC AY MA,CON DON THI THAY MET WA,LO KG CO VE SAU THAT VONG E CHE .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-2-2012 22:39:31 | Chỉ xem của tác giả
binnho gửi lúc 20-2-2012 22:34
VI NHIN HO RAT DEP DOI,MA HO DEU THICH NHAU ,KG AI YEU DON PHUONG AI HET.NHU VAY TINH YEU MOI DANH ...

BAN THAY 2 NGUOI NAY CO FAI DANG YEU KG?BAN BIET NHIEU TIN HAY KG,CO CHO MINH VOI NHA ,MINH THICH DUONG DUONG LAM DO,MUON TY AY VUI VUI.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-2-2012 01:05:27 | Chỉ xem của tác giả
^^. Không cần biết là ai hợp vs anh. Chỉ cần anh cảm thấy tốt cho bản thân m là được roài.
Nhưng mà nếu nhìn hình đương nhiên vẫn ủng hộ Trạch ca với Đường tỷ roài. hà hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-2-2012 15:51:58 | Chỉ xem của tác giả
socconbn gửi lúc 21-2-2012 01:05
^^. Không cần biết là ai hợp vs anh. Chỉ cần anh cảm thấy tốt cho bản thân m là được ...

23/02/2012 KHUU TRACH VA DTL DAT DAU CHAM HET/
TRONG TY FAI TON TRONG LAN NHAU ,LA LUC KHI CHIA TAY,DUNG NEN DEM CUOC TINH RA MA PV/DO MOI GOI LA TY,VAY DO DTL THE NAO K.T MOI NHU THE,VAY TRAN KIEU AN SAO KG NGHE THONG TIN GI VE HO.NOI DI NOI LAI FAI XEM MINH THE NAO,VA TAI SAO????????DUNG TRACH MOC AI HET...............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-2-2012 15:54:48 | Chỉ xem của tác giả
TINH CACH CUA DTL KG DANG HOANG NEN MOI CO MAU DEN TOI THU SAU ,TRONG NHAT KY KHUU TRACH.LA NU MINH KG DUNG VE PHIA DTL THI THOI,VI DO DUONG THUA LAM KG TOT,VE SAU BAO TRUYEN THONG NOI DTL THAY BO NHU THAY AO,DO LA NHAN PHAM PHU NU,DA MAT DI,KHO MA LAY LAI DC...........

Bình luận

Bin nói không đúng nhưng các bạn fan's của DTL cũng ko nói như vậy..tôi cũng từng xúc phạm đến DTL nên có tkể hiểu tâm trạng của Binnho....mog các fan's DTL thôg cảm   Đăng lúc 26-2-2012 12:33 PM
não bạn có nếp nhăn k vậy, mình là mình ít comment lắm, nhưng bản thân mình là fan của DTL, mình k cho phép ai xúc phạm chị ấy, coi chừng đó!!!!!!  Đăng lúc 26-2-2012 12:26 PM
đừng có ăn nói kiểu như vậy , bạn hiểu về mối quan hệ của 2 ng đó đc bao nhiêu , bạn nghĩ mình có tư cách gì mà nhận xét nhân phẩm của Rainie  Đăng lúc 24-2-2012 09:27 PM
bạn ơi ăn nói cho đàng hoàng nhé , bạn xem mấy cái báo lả cải rồi ăn nói như vậy là sao , bọn nhà báo nó thick nói gì thì nói , ai cấm đc  Đăng lúc 24-2-2012 09:25 PM
bạn nhớ viết dấu, đọc không hiểu, với lại làm thế mod ban nick bạn đó! Thật sự đừng nhận xét vậy không hay .  Đăng lúc 23-2-2012 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-2-2012 00:38:12 | Chỉ xem của tác giả
binnho gửi lúc 23-2-2012 15:51
23/02/2012 KHUU TRACH VA DTL DAT DAU CHAM HET/
TRONG TY FAI TON TRONG LAN NHAU ,LA LUC KHI CHIA TA ...

k hiểu b viết gì nữa. Nhưng nói thật đây là ý kiến cá nhân mỗi người b làm ntn chỉ gây khó chịu cho người # thôi. Hy vọng lần sau là những câu trả lời bét ra là dễ hiều b nhé. Nếu là câu tranh luận bt tớ nghĩ mọi người sẽ vui vẻ mà trả lời lại.
Hơn nữa ý kiến nhận định cá nhân mỗi người mỗi # b không thể áp đặt vào bất cứ ai được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-2-2012 21:31:08 | Chỉ xem của tác giả
chuyện này đã lâu rồi sao còn bới móc lại thế ,
sao mọi ng so sánh ảnh một cách phiến diện thế nhỉ ?
lấy ảnh 10 năm trc so với bây h ,như thế có công bằng ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-2-2012 20:58:09 | Chỉ xem của tác giả
binnho gửi lúc 23-2-2012 15:54
TINH CACH CUA DTL KG DANG HOANG NEN MOI CO MAU DEN TOI THU SAU ,TRONG NHAT KY KHUU TRACH.LA NU MINH  ...

Trước tiên mình xin nói thẳng 1 điều là ko hiểu bạn đã đọc thể lệ ở Kites chưa mà post biết bao bài ko dấu + có nhiều bài chỉ có 2 dòng thế này ---> chắc bạn là mem mới. Hèn chi mới chỉ nhìn bạn nói vài câu mà mình đã hiểu luôn cách nói chuyện của bạn ..... ngoài đời...

TINH CACH CUA DTL KG DANG HOANG NEN MOI CO MAU DEN TOI THU SAU

Cái câu trên đây mình chỉ đọc được và chắc chắn được nội dung của những chữ "Tính cách của DTL ko đàng hoàng nên mới có..." Ồ thì ra là vậy hả? Cho mình tọc mạch 1 tí: Tại sao bạn lại biết đc tính cách của DTL ko đàng hoàng mà nói dõng dạc ra cho bàn dân thiên hạ cùng thấy thế? Xin hỏi bằng chứng để phun ra câu này của bạn là gì vậy? Mong bạn thông cảm vì con người của mình thuộc cái loại nghe được lời nào thì muốn biết luôn lí do và bằng chứng

LA NU MINH KG DUNG VE PHIA DTL THI THOI,VI DO DUONG THUA LAM KG TOT

Ủa vậy hả? Bạn là nữ à? Là nữ thì sao nhỉ? Có việc gì bắt buộc là nữ thì mới đứng về phía DTL ko nhỉ? Ko lẽ bạn trước giờ chỉ nhìn thấy có nữ mới đi bênh vực và đứng về phía nữ thôi hả? ----> Vậy thì Trái Đất này moi đâu ra việc tình cảm nam nữ nhỉ?
DTL ko tốt???? Ờ hớ mình lại có thêm 1 thắc mắc về cái câu này rồi.... Mong bạn kiến thức sâu rộng giải thích hộ mình mấy điều này với. Mình làm fan DTL cả mấy năm nay rồi mà vẫn ko có hiểu nổi và cũng chưa lí giải đc câu này. Bạn giải thích dùm mình những điều mà loại fan như mình vẫn chưa được biết với... :X Ôi chao khâm phục bạn quá :X Bạn có thể nhìn thấy những điều mà fan của người đó ko thể nhìn ra. Thật sự hâm mộ bạn ghê đó

VE SAU BAO TRUYEN THONG NOI DTL THAY BO NHU THAY AO

Ủa? Báo chí nào nói cái này vậy bạn? Tờ báo đó lấy từ mấy  trang web chính thức của Đài Loan ko vậy? Hay đó chỉ là mấy lời nhận định vớ vẩn của tờ báo lá cải nào đó ở Việt Nam thế? Báo truyền thông à? Móc thông tin từ mương 14 - 1 trong những tờ báo lá cải số 1 VN mà cũng có thể đc gọi là báo truyền thông cơ đấy @@

DO LA NHAN PHAM PHU NU,DA MAT DI,KHO MA LAY LAI DC...........

Bạn hiểu thế nào là nhân phẩm của phụ nữ? Bạn đỉnh thiệt đó! Nhân phẩm của mỗi con người mà bạn cũng có thể nhìn xuyên thấu đc. Lại còn là nhân phẩm của DTL nữa chứ! Bạn còn giỏi hơn biết bao người gọi là fan cuồng của DTL nữa đó :X
Mất????????? Mất thế nào? Mất làm sao?? Bạn là mẹ hay là chị ruột của DTL? Nếu ko là 1 trong 2 người trên thì bạn cũng có quyền bình phẩm về nhân phẩm của người khác đấy nhỉ? Sao bạn giỏi thế? Có thể nhìn xuyên thấu mọi điều mà fan DTL ko nhìn thấy? Vậy chắc mình nên đi rửa mắt lại đó nhỉ?

Biết là bạn đang bảo vệ cho người mà bạn yêu quí. Nhưng mong rằng bạn (và cả bạn Chui_Ling2406 nữa) đừng vì việc bảo vệ cho idol - người mà mình quí mến bị nhận thêm 1 đống antifan. Cứ cho đó là lời của các bạn thì cho dù các bạn có bị người khác nhìn với ánh mắt thế nào cũng ko quan tâm đi, nhưng đừng nhân tiện làm cho người các bạn quí mến bị người khác quay đi 180 độ. Ko lẽ các bạn mong thế lắm à?
Các bạn có thể ko ưa hay ko thích DTL thì tùy các bạn. Chả ai cấm được ai, cho dù các bạn anti mình cũng ko cần biết. Nhưng trên những diễn đàn mà bất cứ ai cũng có thể truy cập thế này thì mình mong các bạn nói chuyện nên chú ý đến cái nhìn của người khác 1 chút. Các bạn ghét DTL sẵn rồi mà còn thích vậy thì cứ việc mà ghét tiếp, nhưng cách nói chuyện của các bạn đang vô tình làm cho những người kính trọng Khưu Trạch kaka như mình quay mặt đi đấy!
Còn nếu các bạn cảm thấy cho dù có mất đi thêm vài người yêu quí Khưu Trạch thì cũng chả sao. Trái đất vẫn cứ quay và Khưu Trạch vẫn cứ tiếp tục với con đường sự nghiệp của mình thì mình xin mời các bạn cứ việc làm theo ý các bạn: Có thể khẳng định những điều mà bằng chứng thì ko có ra đây để rồi người nhận hậu quả ko phải là các bạn mà là idol của các bạn. Đến lúc đó thì cho dù có nói thế nào cũng ko thể nối lại được nữa. Tình cảm là thứ ko thể nào trả lại được.

Mình post bài này trả lời bạn ko phải để gây war. Chỉ muốn nói cho bạn biết nếu bạn cứ tiếp tục nhận xét 1 cách phiến diện về người mà người khác yêu quí thì tất cả hậu quả sẽ ko đơn giản đổ lên đầu bạn mà người bạn yêu quí sẽ nhận lấy. Mình xin hết tại đây. Cám ơn bạn đã đọc đến đây.

P/s: Mình ko đc đào tạo để học đọc tiếng Việt ko dấu nên hi vọng nếu bạn trả lời mình thì hãy viết tiếng Việt có dấu ^^ Cảm ơn bạn!
Thân!

Bình luận

Tớ ko có ý nhiều chuyện nhưg tớ cũng trong nhóm nên cũng mong fan's DTL thôg cảm cko nhữg câu nói gây thiện cảm với fan's DTL  Đăng lúc 26-2-2012 12:36 PM
@ Nikola3m: Mình ko phải chê bôi tin bạn dày công dịch ^^ Chỉ là mình đang reply bài viết của vài bạn trong này thôi chứ ko có ý chỉ các bạn gây war   Đăng lúc 25-2-2012 09:49 PM
mình dịch tin này không phải có ý muốn soi mói hay gây war, không nghĩ mọi chuyện lại thành ra thế này, mong bạn thông cảm Cho mình xin lỗi DTL và toàn bộ fan của DTL   Đăng lúc 25-2-2012 09:40 PM
@ ss Chích: Em bĩnh tĩnh hết mức có thể nên mới đc như vậy đấy ss ạ =))  Đăng lúc 25-2-2012 09:24 PM
hì hì mình cũng chỉ là có chút ý kiến ^^ Nếu có gì sai mong bạn thông cảm và lượng thứ ^^  Đăng lúc 25-2-2012 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách