Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nikola3m
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[18.02] Khưu Trạch Dương Thừa Lâm vs Khưu Trạch Đường Yên trang phục tình nhân

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-2-2012 22:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong những lời mà bạn binnho đã viết, mình rất bức xúc
Mình thấy như vầy, chuyện đã cũ và nhất là quá khứ rùi thì k ai muốn nhắc đến nữa
cả ss Lâm và Điềm Tâm Cung tụi mình cũng vậy
mình không quan tâm chuyện gì đã xảy ra, vì đó là chuyện riêng của 2 anh chị ấy, chỉ có người trong cuộc mới hiểu rõ nhất
chúng ta là người ngoài, k biết rõ thì cũng k nên vì tin mấy tờ báo lá cải mà làm mất hòa khí 2 nhà
bản thân mình trước h k hề khen chê hay đánh giá Khưu Trạch cả. Cho nên mình cũng muốn bạn binnho hãy tôn trọng idol của tụi mình
chúng ta luôn muốn điều tốt đẹp nhất cho idol và cả bạn bè của idol. Vì thế hãy là một fan tốt. Hãy để cho thần tượng của mình tự hào về các fan mà họ yêu quý.
Đừng để cho tụi mình phải quay mặt vs thần tượng của bạn như pé Win đã nói bạn nhé.

P/S: mình chỉ muốn nói lên cảm nghĩ của mình. Còn về topic này của các bạn mình k có ý kiến. Yêu hay ghét ai là quyền của mỗi người. Chỉ góp ý các bạn đừng đem chuyện cũ ra bàn tán khiến cả 2 bên k thoải mái như vậy thôi. ^^

Bình luận

sẽ k xảy ra war đâu, bạn cứ yên tâm, tụi mình chỉ mún bạn ấy nên si nghĩ cẩn thận trc khi nói ra điều j thui. ^^  Đăng lúc 25-2-2012 10:49 PM
Bây giờ, mình cũng mong không có war, mình cũng nói rất nhiều thật nhiều lần với bạn đó,nhưng không hiểu bạn ấy cứ nói như thế.Mong bạn thông cảm  Đăng lúc 25-2-2012 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-2-2012 23:07:54 | Chỉ xem của tác giả
Shinhari gửi lúc 25-2-2012 22:29
Đọc xong những lời mà bạn binnho đã viết, mình rất bức xúc
Mình thấy như vầy, chuy ...

Đầu tiên cho chúng tớ những thành viên trong nhà Trạch ca được gửi lời xin lỗi tới Lâm tỷ các bạn của box DTL.
Về sự việc của bạn Binnho thật sự chúng tớ cũng rất bất bình về những lời lẽ bạn ý đã sử dụng để nói về thần tượng của các bạn. Chúng tớ thật sự xin lỗi.
Để xảy ra sự việc đáng tiếc trên lỗi cũng một phần là do chúng tớ. Vì vậy chúng tớ viết thư xin lỗi các bạn mong các bạn bỏ qua cho sai lầm của ban Binnho cũng như để giữ hòa khí chung giữa 2 nhà chúng ta. Có thể bạn ý mới tham gia diễn đàn và chưa hiểu được hết tất cả các vấn đề nên đã có những câu bình luận xúc phạm đến Lâm tỷ nhưng tớ tin rằng sau sự việc này bạn ý đã có bài học cho mình để lần sau sự việc đáng tiếc sẽ không tiếp diễn.
Dù sao việc đã xảy ra chúng tớ cũng không thu lại những lời đã viết được.Nhưng chúng tớ tin rằng sự việc đáng tiếc này sẽ không xảy ra lân nữa. Mong các bạn bỏ qua.
Một lần nữa chúng tơ thật sự xin lỗi các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-2-2012 23:29:44 | Chỉ xem của tác giả
socconbn gửi lúc 25-2-2012 23:07
Đầu tiên cho chúng tớ những thành viên trong nhà Trạch ca được gửi lời xin lỗi tớ ...

Mình cũng xin thay mặt Điềm Tâm Cung để nói chuyện với nhà các bạn ^^
Tất cả đều là chuyện qua rồi. Chỉ là khi nhìn thấy những lời nói có vẻ hơi giống như xát muối vào trái tim của những người hâm mộ nên mình mới có những bồng bột ko mong muốn. Sự việc này mình cũng ko hi vọng gì có war bởi vì mình cũng rất sợ nhìn thấy war :D
Mong các bạn nhà Roy cứ yên tâm ^^ Mình sẽ nhắc nhở Điềm Tâm Cung ko đề cập đến sự việc này ở đây nữa ^^
Rất hân hạnh nếu như 2 nhà chúng ta biến sự hiểu lầm này thành mối thân giao ^^ *bắt tay*
Hân hạnh được làm quen với toàn thể nhà Roy ^^

TM Điềm Tâm Cung,
Thân mến.

Bình luận

Mình cũng hi vọng vậy *ôm bạn cái nha* ^^  Đăng lúc 25-2-2012 11:58 PM
Cảm ơn các bạn vì đã bỏ qua.Chúng tớ cũng rất vui dc làm quen vs mọi người,hy vọng sau này 2 nhà chúng ta có thể trở nên thân thiết hơn  Đăng lúc 25-2-2012 11:53 PM
^^  Đăng lúc 25-2-2012 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-2-2012 23:49:52 | Chỉ xem của tác giả
windie137 gửi lúc 25-2-2012 23:29
Mình cũng xin thay mặt Điềm Tâm Cung để nói chuyện với nhà các bạn ^^
Tất cả đều ...

Cảm ơn các ban nhé. hì hì
Tớ cũng hy vọng rằng qua sự việc này 2 nhà chún g ta sẽ hiểu nhau hơn :D
Chúng tớ cũng rất vui được làm quen với các bạn.
** tay bắt mặt mừng **
Chúc nhà các bạn ngay càng lớn mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-2-2012 23:57:38 | Chỉ xem của tác giả
socconbn gửi lúc 25-2-2012 23:49
Cảm ơn các ban nhé. hì hì
Tớ cũng hy vọng rằng qua sự việc này 2 nhà chún g ta sẽ  ...

Cảm ơn các bạn ^^
Sau này cần giúp đỡ gì thì cứ ới nhà mình 1 tiếng, được thì tụi mình sẽ giúp đỡ ^^
Nếu rảnh các bạn ghé chơi Điềm Tâm Cung nha ^^
Hẹn các bạn 1 ngày nào đó mình sẽ ghé vào nhà Roy chào hỏi mọi người :x

Bình luận

^^  Đăng lúc 26-2-2012 12:14 AM
^^. Like mạnh .... hihi  Đăng lúc 26-2-2012 12:13 AM
Có chứ :x Win có nhớ Gez chứ ^^ Lâu rùi ko gặp ^^  Đăng lúc 26-2-2012 12:11 AM
Ta cũng trong nhà Roy này , Win còn nhớ ta k ?  Đăng lúc 26-2-2012 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-4-2012 11:47:22 | Chỉ xem của tác giả
riêng ta thì ta thích DTL {:406:}