Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: whitepaper
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1976] Candy Candy/キャンディ・キャンディ [Vietsub Ep 55]

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-11-2011 19:39:26 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn chia sẻ thêm link để các bạn có thể xem tiếp các tập tiếp theo...mình đang tiến hành loading nên ko bít những ep sau có work hem nha mọi người

http://vnsharing.net/forum/showthread.php?t=3154
( mình thấy chỗ này có đến ep 115 luôn nè)

Bình luận

Mình thấy như thế cũng hay nhưng đấy là eng sub đấy  Đăng lúc 1-12-2011 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-12-2011 14:42:50 | Chỉ xem của tác giả
bộ này đọc từ hồi cấp 2, nhưng mà không được trọn bộ.,.. nói kiểu gì đi nữa thì cũng vẫn không thể thích Susana được ạ... Candy hình như làm y tá chọc cho cái ông tướng quân đội gì đấy tức điên lên nhưng lại rất được yêu mến đúng không nhỉ... Truyện này, ùi ùi, tiếc cho Terry với Candy ghê gớm...hu hu hu

-------------------
tềnh hềnh mà down hết cả bộ này xuống làm của hồi môn thì cũng hơi bị nặng ký cái ổ  cứng đấy nhỉ... nhưng thôi, ăn chơi là không được sợ tốn kém....nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-12-2011 23:27:13 | Chỉ xem của tác giả
AD ơi mình sẽ ko làm phim này nữa ak?
Nhớ Candy quá.
Tới đợi mãi, vì sốt nên chạy qua coi bằng tiếng chi chi á, chẳng hiểu vừa coi vừa đoán. huhu đợi nữa nạ@~@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-12-2011 15:48:42 | Chỉ xem của tác giả
ừa sao lâu quá trời ko thấy sub team làm tiếp project này nữa :(. Cũng 2-3 tháng hơn rồi thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 22-12-2011 08:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận dạo này các dự án anime series này ế ẩm quá, các Mod mới chỉ có thời gian rỗi để sub series movie. Cũng là vì bây giờ các Mod đều bận vào những khoảng thời gian như thế này, nên mình hi vọng các bạn vẫn ủng hộ các Mod để khi nào rảnh rỗi các Mod sẽ làm trở lại, chứ bây giờ thời gian rỗi cũng chỉ ra series movie được thôi
Nên các bạn có yêu Subteam đến mấy cũng đừng thúc giục mà cứ chờ đợi, họ ko bỏ dự án này vì còn có thành viên ủng hộ và người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-12-2011 12:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Hic, lâu lắm mới lò dò vào lại nhà Candy mà thấy vẫn dậm chân tại chỗ nhỉ, hóng tập tiếp theo quá. Hì, thực ra mình mới xem 1 vài tập thôi còn down về để dành đấy đã, chứ tận 115 tập mà ngồi ngóng đến dài cổ mới đến 55, bao giờ mới hết đc nhỉ? Subteam nhà mình cố lên nhé, hy vọng đừng dừng giữa chừng vì đây là bộ truyện ngày xưa mình thích nhất, gắn với cả 1 thời kỳ mơ mộng thẩn thơ cấp 2 và cấp 3 ấy.
Có lẽ couple Terry - Candy là couple mình thích nhất trong tất cả các truyện mình đã đọc, chỉ tiếc là cuối cùng ko có happy ending. Thực ra ko có happy ending vs Terry thôi chứ mình thấy kết của truyện như thế cũng rất ok rồi, vì người mà Candy gặp đầu tiên là "Hoàng tử trên đồi" Wiliam mà. Tình yêu của Terry - Candy là mãnh liệt và nồng nàn thì tình yêu của Mệ William và Candy lại là 1 tình yêu rất nhẹ nhàng theo kiểu mưa dầm thấm lâu ấy, để đi đến ending thì kiểu tình yêu sau là thích hợp hơn chứ. Chỉ thấy bùn cho Terry thôi, cực thích nv này, như kiểu hồi bé kết Tuxedo mặt nạ ấy!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-12-2011 23:19:14 | Chỉ xem của tác giả
đúng là xem cái này đợi sốt cả ruột
đọc cái này từ lâu rối
xem cái này sướng mắt lại chân thực hơn đọc truyện
thích candy lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-1-2012 14:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết tập 55 chạy zô hóng típ :(
Đang hay quá , ST đừng bỉ dởi tập này ne,
Lúc nào nản là cứ candy candy mà chiến thui ^.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-1-2012 13:36:51 | Chỉ xem của tác giả
http://kst.net.vn/thread/-manga- ... oad--32803-1-1.html [/url]
Những ai mê anime Candy Candy chắc hẳn cũng từng đọc qua Manga roài nhỉ? Mềnh lập thread trong box Manga để các bạn có thể hồi nhớ lại cái dư vị còn đọng lại trong ta hồi đó, các ấy nhỉ?
Còn những ai chưa đọc. Khi đọc sẽ có một cảm nhận nào đó về bộ manga này.
Mình mong các bạn ủng hộ mình :X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-1-2012 12:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ sắp đến Tết rồi ko biết các Mod có thời gian để tiếp tục bộ anime Candy ko nhỉ ? Dạo này mọi người ở đây hóng phim này dữ lắm, ko biết mình phải làm gì để mọi người bình tĩnh ko hối thúc đây, khổ nỗi có con bạn cũng thích xem phim này mà nó cứ giục mình hỏi mọi người xem bao giờ làm tiếp để nó ủng hộ
Phim này bây giờ cũng đến đoạn khá hay mà đang ở đoạn còn chưa biết bao gời Candy trở về Mĩ đây, thế nên con bạn cũng hóng dữ theo mãi
Hi vọng nhà mình làm bộ này đầy đủ để con bạn mình đỡ thúc, dù sao nó cũng cảm ơn mọi người nhiều lắm
Mình cũng sẽ ủng hộ subteam sớm hoàn thành dự án phim hay này nhiều{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách