Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] Smile Pasta/ 微笑 Pasta/ Trương Đống Lương, Vương Tâm Lăng [Vietsub Ep 17 End]

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 21-4-2013 19:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim Này Xem lâu rồi vẫ muốn xem lại :) nhạc phim cực hay, vẫn mở nghe suốt, nhất là bài nước mặt sao bắc cực, haha
phim ý nghĩa lắm. Rất hơp vs mấy bạn teen :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 21-4-2013 21:31:10 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem lâu rồi mà mình vẫn còn thích.
nhạc trong phim rất hay, hiện giờ mình vẫn nghe đi nghe lại, thích bài nước mắt sao bắc cực, rùa con và bài hát đầu phim.
giờ phải down về xem lại thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 22-4-2013 07:46:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có phải là phim kiểu thần tượng không vậy??
Mình thấy có vẻ ổn, nhiều bạn nói hay.
Nhạc phim cũng hay nữa, thôi download về xem vậy. Nhiều phim hay quá chả biết xem phim nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 22-4-2013 22:27:05 | Chỉ xem của tác giả
[2006] Smile Pasta/ 微笑 Pasta/ Trương Đống Lương, Vương Tâm Lăng [Vietsub Tập 15]

Have fun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 23-4-2013 11:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Vây là tập 15 ra rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhé >:D<

Tập trước đang xem dở đoạn thi đấu, cơ mà thấy màn đá bóng này hơi ảo và mình còn soi ra 1 số lỗi kĩ thuật nữa đó =)) mặc dù đã xem phim 1 lần nhưng là hồi bé, giờ chả nhớ j hết trơn nên cứ thấy tập mới là phải xông vào down luôn haha.
Cơ mà cũng sắp hết rồi, cảm giác cứ tiếc nuối sao ấy, đúng là kỉ niệm thì vấn vương mãi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 23-4-2013 14:23:32 | Chỉ xem của tác giả
woaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
đã reup rồi sao??? Mình xem phim này hồi lớp 6 thì phải, ngày đó mình rất là bấn loạn mấy bài nhạc phim nha. Tuổi thơ của mình chỉ có phim thần tượng Đài Loan thôi hehehe. Down về xem lại mới đc, mình nhớ bài "Rùa Con" quá đi. Cảm ơn đã làm sub và re-up nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 23-4-2013 20:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Wao, đợi lâu lâu, tháy cái comming  2 ngày và giờ đã ra thật rồi, quá là hào hứng, tối nay lại có phim xem rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều. Cái thời phim này Vương tỉ tỉ thật dễ thương, đáng yêu, chị nhập vai rất tốt, lúc thì ngốc ngốc, lúc lại rất đáng yêu, nói chung là....................................hay quá đỗi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 23-4-2013 22:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Smile Pasta Vietsub Tập 16+17 End

Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng subteam trong suốt thời gian qua, hẹn gặp lại các bạn trong những bộ phim tiếp theo của C-zone.
Chúc các bạn xem phim vui vẻ!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 23-4-2013 22:35:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhé, cuối cùng cũng đã đi tới cuối chặng đường
Phim rất hay, phụ đề cũng chuẩn nữa, 100x cảm ơn, mn vất vả rồi, mong là sắp tới cũng có phim hay như thế này để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 24-4-2013 07:06:57 | Chỉ xem của tác giả

phim này mình mê nhất hồi đó, phim hay không thể tả, down hết về máy, coi muốn thuộc luôn rồi
coi một mình mà hí ha hí hửng cười suốt, có tập còn khóc sướt mướt nữa, đau lòng~
hồi đó xem phim này tới mức mua ảnh, sticker dán đầy phòng, có hình của siêu nhân mì ý nữa
giờ Kites làm sub lại, so cool~
{:139:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
BabyMoon + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách