Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] Smile Pasta/ 微笑 Pasta/ Trương Đống Lương, Vương Tâm Lăng [Vietsub Ep 17 End]

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 29-5-2013 09:33:57 | Chỉ xem của tác giả
phim này lâu lém ùi mới dc coi lại, thanx subteam đã làm lại bộ này
Kết nhất là mấy bài hát trong phim, Trương Đông Lương đẹp trai thì khỏi chê rùi, lại còn hát hay nữa chứ!!Vương Tâm Lăng rất dễ thương!!
COi phim thích nhất là những lúc lồng thêm hình ảnh và tiếng động vào phim, bùn cười chết :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 29-5-2013 10:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn ST đã nỗ lực làm hết bộ phim này
hồi trc' trưa nào mình cũng ngồi đợi tới h để xem phim :D Coi vậy mà gần 7 năm rồi :))
Lâu lắm rồi mới đc xem lại
Thank you ST!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 19-6-2013 20:20:32 | Chỉ xem của tác giả
PHim  này coi mấy lần rồi nhưng coi lại vẫn thấy hay  :D:D
Nhiều cảnh xem mà cười đau hết cả bụng, mới vào đầu phim xem cảnh chị  diễn viên chính bị rách váy xong kêu anh  Trương Đông Lương chịu trách nhiệm ,xong báo chí cứ tưởng là 2 người này có quan hệ gì đó  =))=))
Rất thích coi phim này . hì hì .CẢm ơn subteam đả làm bộ phim này .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 24-6-2013 09:51:34 | Chỉ xem của tác giả
emperor63 gửi lúc 5-9-2011 02:57
Lịch ra film: 1-2 tập / tuần

Xem phim nhớ hồi nhỏ quá! Cứ mỗi trưa lại hóng xem phim, bây giờ xem lại, cảm giác vẫn y như vậy. Nhớ một thời tuổi thơ, nhớ nhưng ngày mơ mộng .Thích quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 12-8-2013 22:33:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng là 1 trong số phim Đài mà mình thích! Hiểu Thi rất lạc quan, dù chuyện gì xảy ra cũng luôn nhìn cuộc đời bằng màu hồng!
Hà Quần thì sống nội tâm hơn, tuy không thể hiện ra ngoài nhưng lại là 1 người rất Chu đáo và luôn chăm sóc bạn gái, nhưng có điều nếu chịu thể hiện và bớt cứng đầu đi 1 chút, có lẽ sẽ yên vui với nang Thi hơn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 20-8-2013 09:57:44 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, mưa gió bão bùng thế này mà được ngồi xem bộ phim ngọt ngào này thấy tan chảy quá :xx
Thank ST nhiều nhá, thích câu mỗi cmt của các bạn là động lực cho chúng tôi lắm.4
St sting :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 20-8-2013 10:06:52 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước phim này chiếu lần đầu chiếu trên truyền hình cáp thì phải, hồi ý mình mới học lớp 6, nhà mình lại không mắc cáp. Đọc Hoa học trò suốt ngày thấy ca ngợi phim này mà thèm thuồng muốn chết {:402:}
Rồi mãi mới rủ rê được đứa bạn góp tiền thuê đĩa về xem chung để bắt kịp thời đại {:440:}
Hôm nay ngồi xem lại mà cảm xúc vẫn y nguyên
Mặc dù bây giờ lớn hơn nhiều rồi nên rất ghét kiểu phim thần tượng nhưng so với thời đấy thì phim thần tượng là "mốt" mà phim này thì quá đình đám rồi {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 2-9-2013 23:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thực ra chưa xem. Ngày trước nó chiếu ở VN ko có cáp để xem, làm mình cứ thấy tiếc mãi, thành ra bây giờ dù nó có khác khẩu vị đến mấy vẫn phải xem cho thỏa lòng mong mỏi ngày xưa.

Đúng là kiểu phim thần tượng ĐL ngày xưa, 2007, 2008 thì phải, rất nhí nhảnh, nhiều minh họa :)

Mà Vương Tâm Lăng đóng cũng được phết mà, 1 thời kỷ niệm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 3-9-2013 07:30:40 | Chỉ xem của tác giả
Thần tượng Nicholas, yêu thích Cindy và cực kỳ để ý Gino đều từ Smlie Pasta!!!

Thích sự trẻ trung và chuyên chú của Thành Hiểu Thi.

Thích tính cách "anh Hai" của Hà Quần, cho dù nhiều khi anh "hơi bị" trẻ con.

Thích sự nổi loạn của cậu em Hà Mạnh Triết.

Cho tới thời điểm này, đã 7 năm trôi qua, OST phim không biết đã nghe bao nhiêu lần nhưng mình vẫn vô cùng thích. Đặc biệt là bài "Con rùa nhỏ", lời ca đơn giản, nhẹ nhàng nhưng rất dễ đi vào lòng người và "Nước mắt sao Bắc Cực", da diết, có chiều sâu mang đầy tâm trạng. Lúc xem 2 anh em Hà gia vừa hát vừa chảy nước mắt là xúc động nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 10-11-2013 19:41:38 | Chỉ xem của tác giả

Phim dễ thương quá chừng lun, hùi đó mảng phim 5h lun nằm trên top list của mình vì phim nào cũng hay
Phim này hay cả nội dung mà còn nhạc phim nữa
Ss Tâm Lăng xinh dã man, lại còn trắng nữa, đóng vai ngố dễ thương cực, kết bài rùa con nữa, hùi đó coi xong toàn mơ mộng có bạn trai nào hát mình nghe bài này, rất tiếc là k =))
Cảm ơn subteam đã làm lại phim :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách