Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008] Chocolate | ช็อคโกแลต | JeeJa Yanin, Ammara Siripong... - Vietsub SD +

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-5-2012 07:33:30 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thấy đẹp mắt quá :x mình rất muốn xem fim này
Mình đã thử hết link down, nhưng file đã bị xóa hết rồi :|
Ai đó giữ seed dùm mình vs :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 16-9-2012 17:52:26 | Chỉ xem của tác giả
mình rất muốn down film về mà hình như link down bị error hết rồi, bạn nào thương tình giúp mình với :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-5-2013 12:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nói về một cô bé mắc chứng bệnh tự kỉ tên là Zen. Cô bé là kết quả tình yêu của Mashashi (một thương gia người Nhật) và Anna (người tình của một tên trùm có thế lực tại Thái Lan). Zen có khả năng học võ từ những người xung quanh và trên phim. Điểm yếu của Zen là sợ. ruồi.
Anna bị mắc chứng bệnh ung thư, không có tiền đóng viện phí. Vì thế Zen và Moom (anh trai nuôi) phải đi đòi tiền nợ. Với khả năng võ thuật của mình, Zen đã đánh cho chúng một trận tơi bời và cuối cùng cũng đòi được tiền. Không bao lâu thì tên trùm tìm ra được chỗ ở của hai mẹ con Anna. Hắn đã quay về trả thù món nợ xưa kia mà Anna đã gây ra cho hắn với tuyên bố "Sẽ trả cả vốn lẫn lời". Zen sẽ phải làm gì để bảo vệ cha mẹ của mình trước thế lực đen tối?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-6-2013 09:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem lần đầu năm 2008. Từ đấy đến nay xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần, vẫn không thể dời mắt mấy cảnh hành động và khâm phục các bạn Thái Lan. Dù không mấy khi xem phim hành động (không phải thể loại mình thích), nhưng lại rất thích bộ phim này. Nữ chính năm ngoái có bầu và tuyên bố sẽ nghỉ ngơi hai năm. Dù chỉ đóng phim có khoảng 4-5 năm, nhưng đúng là cô ấy đã trở thành nữ ngôi sao hành động hàng đầu của châu Á.

Đọc báo thấy bảo có "Chocolate 2", kiếm xem mà không thấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-7-2013 01:01:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này nhất mà bạn nào bít chị Yanin Jeeja học võ gì hay ko mà mình nghi là taekwondo hơi giống một nữa thì giống quyền thái haizz{:153:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-1-2014 22:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang tìm bài Only you của Vijittra Saengsai ở phần đầu của phim này, phần khi mà người mẹ đưa cô bé đi khám và phát hiện ra cô bé không phát triển bình thường ấy, mình tìm lâu lắm rồi nhưng không ra được bản mp3, có bạn nào tìm thấy cho mình xin với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 16-9-2015 01:08:16 | Chỉ xem của tác giả
#Ủng hộ 1 cái!#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 22-11-2015 10:16:47 | Chỉ xem của tác giả
chưa bao giờ xem phim võ thuật Thái đâu, thử coi sao :''>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo