Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] My Rainy Days | Tenshi no Koi - Nozomi Sasaki, Shosuke Tanihara (Vietsub

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-3-2013 22:22:01 | Chỉ xem của tác giả
lombard gửi lúc 22-2-2013 23:18
Thế cuôi cùng là anh chàng hết bệnh nhưng mất trí nhớ ah. Nếu đúng là vậy thì cái  ...

Mình thì thấy mất trí nhớ là rất tệ. Những tình cảm trước kia, những kỷ niệm đều quên hết. Trong phim này 2 người còn có thể tiếp tục yêu nhau còn thực tế có người mất đi trí nhớ cũng mất đi tình yêu của mình luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-4-2013 19:12:42 | Chỉ xem của tác giả
nhìn poster đẹp quá :D
but nội dung có vẻ buồn và giằng xé nhỉ, mọi lần thích thể loại này lắm, but mà ko hỉu sao dạo này nhìn thể loại này hơi khưng >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 14-4-2013 22:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn kites, bộ phim rất hay, mình đã down bản 700mb bằng torrent, nhưng sau đó đã down bản 1,8gb, thật may mắn là vẫn có ai đó seed phim này, thật lòng cảm ơn người đó.
Bản thân mình cũng sẽ giữ hai bản 700mb và 1,8gb trong một thời gian dài nữa để chia sẻ với cộng đồng kites
Chúc cả nhà xem phim vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-4-2013 11:58:22 | Chỉ xem của tác giả
nhân vật nữ nhìn dễ thương, tuy nhiên nam chính thì lại, nhưng anh nam chính như thế cũng đúng vì dù sao thì anh cũng là thầy giáo mà....

Bộ pHim này cảm động vô cùng, vì từ tình yêu cho đến tình bạn đều làm mình phải suy nghĩ. Dẫu cho tình bạn giữa nữ chính và người bạn gài nhảy lầu kia ban đầu chỉ là lừa gạt, nhưng khi chị ta xảy ra chuyện thì nữ chính lại hiểu ra được tầm quan trọng của nó....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 19-4-2013 04:46:30 | Chỉ xem của tác giả
là một bộ phim hiếm khi thấy cả nam và nữ chính xinh :))
nói chung mình thích phim này, nhẹ nhàng, không gò bó...dù diễn biến tình cảm trong phim khá không thật...nhưng thích cả nam và nữ chính :x                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 23-4-2013 11:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết phim này thế nào, thấy mọi người khen hay nên kéo về xem thử.
Hi vọng là một bộ phim tuyệt với, xem xong sẽ ý kiến sau.
Tks comments của mọi người.
Thank subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-5-2013 12:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Huhu ban đầu xem phim vì diễn viên quá quá quá xinh :X:X:X
Mà xem xong thì không hề hối hận, đúng phong cách phim Nhật, để lại cho người xem một cảm xúc rất kì lạ, kiểu như là ấn tượng sâu sắc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-5-2013 19:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Down từ rất lâu rồi mà hôm nay mới có thời gian để xem ạ.
Phim rất hay và ý nghĩa. Cám ơn st nhiều ^^
Đúng là tình yêu làm con người tốt đẹp lên rất nhiều và tiếp thêm cho họ thật nhiều sức mạnh.

Nữ chính xinh kiểu lai tây ý nhỉ. Xem đến giữa phim mới phát hiện ra anh nam chính có đôi mắt rất đẹp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-5-2013 21:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay móaa!!!! Coi xong dư âm trong mình cứ vang vang nên mình đã kí họa lai 1 bức tranh nhỏ, mỗi lần nhìn lại thấy vui vui. Rio yêu 1 cách dễ thương nồng nhiệt đến vậy, còn anh Kouki cứ ngố ngố, dễ thương hết biết. Cám ơn subteam nhiều vì đã manng đến bộ phim tình cảm đáng yêu cực kỳ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-6-2013 17:21:54 | Chỉ xem của tác giả
phim nhẹ nhàng mà rất hay {:306:} chị Nozomi xinh kinh khủng luôn ấy, trông như búp bê. Đây là một trong số ít phim nhật có diễn viên nữ chính xinh kiểu người mẫu thế này {:295:} bình thường mình thấy mẫu nhân vật hay là các chị xinh kiểu hiền lành dễ thương thôi. Anh diễn viên chính dù không phải quá đẹp trai nhưng nhìn cũng manly kinh khủng {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách