Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Time Traveller: The Girl Who Leapt Through Time - Riisa Naka, Akiyoshi Na

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-11-2011 00:31:11 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn sub team.
hồi xưa cực kì thích bản anime, giờ coi luôn cái này cho đủ bộ xD ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-11-2011 22:27:43 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn nhà J nhé, phim Nhật luôn có 1 vị trí quan trọng với mình, vì dù nội dung cốt truyện có thể k mới, n trải nghiệm thì không bao giờ nhàm chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-12-2011 23:24:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem phim này xong...
Kết cuối mình cứ tưởng là Akari sẽ gặp một Ryota khác ở tương lai nhưng có lẽ như thế cũng không cần phải có bởi nụ cười của Akari khi đi bên những cây hoa anh đaò đủ cho người ta tin vào một tương lai. Kết như thế có lẽ trọn vẹn và đúng với quy tắc thời gian hơn cả, kể cả việc Akari nếu có ngăn được xe bus chở Ryota cũng rồi sẽ vẫn xảy ra theo một cách khác...
Mình rất thích những thể loại phim như thế này của Nhật, dù có buồn, có rơi nước mắt nhưng rất kiên cường:)
Rất cảm ơn các bạn đã sub film:)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Jet + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-12-2011 12:46:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã coi film xong, nhưng là cách đây 2 ngày.
Nghe nhiều bạn bảo giống film hh mình cũng hồ hởi coi, nhưng thật sự nó rất khác. Mỗi film có nét hay của riêng nó
Đặc biệt là film thì nó rõ ràng kết cuộc hơn là anime. Cái kết của film Nhật luôn khác mà dù mình có đoán già đoán non cũng trật lất.
Tới giờ này mà mình còn thấy buồn, bạn ấy đã rơi nước mắt vì anh ấy, nhưng mà không biết tại sao mình lại khóc, thiệt là buồn làm sao ấy
Cuối cùng thì người trong cuộc còn thoải mái hơn người ngoài cuộc là người xem như mềnh, cứ canh cánh trong lòng vì thiệt sự là tội cho cả 2 quá, nhưng không thể nào trách được.
Hờ...số phân..tự nhiên nói ra thấy mình già cả trăm tuổi

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +9 Thu lại Lý do
hopeful_colour + 4 :)
Jet + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-12-2011 23:40:18 | Chỉ xem của tác giả
mình thề là mình vừa xem xong, mặt vẫn còn nóng, mắt vẫn còn nước mắt, mặc dù đã hết phim>.<
kết thúc thật chẳng ngờ được...
đúng là như bạn Vines nói, người trong cuộc còn thoải mái hơn người ngoài cuộc =.="
xem xong mình vẫn thấy tiêng tiếc thế nào ý, mặc dù cái quy luật đấy đúng là ko có gì để nói @.@
xem xong rút ra rằng, quá khứ vẫn chỉ là quá khứ, ko thể thay đôi được, do vậy bây giờ, hiện tại, hãy sống thế nào để sau này ko fải hối hận :)
ôi... chả hiểu sao lúc xem mà nược mắt cứ tuôn trào :((

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +9 Thu lại Lý do
hopeful_colour + 4 một nỗi đau nhè nhẹ, nhưng ko dễ .
Jet + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-12-2011 23:47:56 | Chỉ xem của tác giả
thích bạn nữ chính này từ thời Yankee, mới đây là Nihonjin no shiranai nihongo

nam chính thấy quen quen, thì ra đóng Dragon, lâu lắm mình mới thấy bạn xuất hiện

nội dung phim xem ra rất hay

thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-12-2011 15:37:25 | Chỉ xem của tác giả
ôi, kết c diễn viên này, trông dễ thương kinh khủng
phải down về bộ sưu tập thui :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-12-2011 23:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã làm phim này ^^
Phim coi hay và dễ thương. Dv đóng vai mẹ ở quá khứ trông có hơi quen nhưng chẳng nhớ được là thấy ở đâu.
Hic, coi đến cuối phim hết rồi vẫn thấy hoang mang.
Lát bình tĩnh suy nghĩ lại thì mới nghiệm ra.
Tiếc nhưng chẳng làm gì được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-12-2011 03:32:29 | Chỉ xem của tác giả
c diễn viên chính lúc thả tóc nhìn hao hao Kim ok bin, còn a diễn viên chính có đóng trong phim H2 nì ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-12-2011 01:18:59 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn các bạn đã lam sub bộ phim này.
Thật sự phim nhật rất kén ng` xem, trong khi Làn sóng Hàn quốc lại quá mạnh ,thành ra ng`biết đến cái hay của phim nhật lại càng ít.
Rất mong các bạn hãy cố gắng để sub thật nhìu phim nữa , bởi vì phim thật sự quá hay quá ý nghĩa ^^ để ng` mê phim nhật như mình có cái để mà xem thoải mái ^^
Arigatou ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách