Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Time Traveller: The Girl Who Leapt Through Time - Riisa Naka, Akiyoshi Na

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-5-2013 01:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Hic, nói thật là mình xem được quá nửa phim thì thấy cũng bình thường, ko có j đặc biệt cả. Nào ngờ đến khúc cuối tình tiết bất ngờ xảy ra lại làm mình ko kìm được nước mắt Phim Nhật kết thúc lúc nào cũng đem lại cho ta 1 dư vị rất đặc biệt: có ngọt bùi, có đắng cay nhưng luôn giúp con người ta trở nên trở nên vững vàng hơn, tràn đầy niềm tin vào con đường tương lai phía trước (chứ không sướt mướt như phim Hàn, xem xong muốn đập đầu chết luôn theo nhân vật. Nói câu này các bác K-zone đừng ném đá mình nhé, đấy là ý kiến cá nhân thôi) {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-5-2013 11:41:40 | Chỉ xem của tác giả
hic link die hết rùi {:152:}
bác nào còn link film thì up lại cho e với đc ko ?
e mới tham gia diễn đàn và rất thích xem film nhật
mong sẽ nhận đc hồi âm sớm em xin cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-8-2014 21:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Hình như phim này có hoạt hình thì phải nhưng vẫn thích phim hơn cám ơn bạn nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-9-2014 21:57:14 | Chỉ xem của tác giả

Ôi, mình chờ mãi rồi cũng đến ngày này, xúc động quá *rút khăn giấy chấm chấm nước mắt*
Cảm ơn em Màu nhiều thật nhiều nhé. Chị rất thích phim này, bộ phim nhắc chị nhớ đến bà ngoại, vì hồi nhỏ cũng có 1 thời gian xa bố mẹ về ở với bà ngoại. Bà ngoại nghèo và tần tảo, rất giống hình ảnh người bà trong phim, cho nên xem phim rồi như thấy mình được trở lại tuổi thơ vậy.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-11-2014 02:37:49 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong, thấy cũng bình thường. cô narumi nữ chính trong phim hữu nghị việt - nhật doku. Tiếc là xem dở doku vì không tìm được các tập cuối vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-11-2014 11:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem rồi, hay và ý nghĩa thậtNhật Bản với những ý tưởng làm phim đầy sáng tạo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-3-2016 17:25:48 | Chỉ xem của tác giả
anime siêu hay. thật cảm ơn subteam đã làm live action bộ này. big likeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 19-3-2016 23:41:48 | Chỉ xem của tác giả

Cô bạn lớp trưởng trong Đấu gấu và Mắt Cận nhe.
Nghe đồn nhạc của Ikimono luôn nhe. HAHAHA
Chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 22-3-2016 20:13:29 | Chỉ xem của tác giả
phim rat hay, thanks!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 13-7-2016 12:56:32 | Chỉ xem của tác giả
Nếu được trở về quá khứ chuyện thú vị nhất bạn nghĩ có thể xảy ra với mình là gì? Được gặp một minh tinh điện ảnh nổi tiếng thời mới vào nghề? Hay được tiếp xúc với người cha chưa từng biết mặt từ khi mới sinh ra? Hoặc có một mối tình với một anh chàng trong quá khứ?... Vì để hoàn thành tâm nguyện của người mẹ đang nằm bệnh viện do bị tai nạn giao thông mà nữ chính trong phim này đã trải qua những chuyện như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách