Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [15+] Love at 4 Size / เลิฟ จุลินทรีย์ รักมันใหญ่มาก - Alex Rendell, Apinya Sakuljaroensuk, Irada Siriwut ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-5-2012 14:09:19 | Chỉ xem của tác giả
cai phim thu 3 ay ak.
bac nao co thong tin gi ve cai chj ban than cua nu dien vien chinh ko ak?deo kinh mat trong rat la de thuong :X:X

Bình luận

Bạn ơi edit bài tiếng Việt cos dấu nhé!  Đăng lúc 10-5-2012 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-12-2012 04:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Cho tớ hỏi ngoài lề 1 tí ,tên của diễn viên nam cặp đôi thứ 2 ,với diễn viên nữ cặp thứ 3 và dv nữ cặp cuối cùng tên là gì vậy ???
Cảm ơn :"D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-2-2013 21:04:40 | Chỉ xem của tác giả
phim nài xem đi xem lại mà k chán )))) yêu ghê gớm luôn cơ, đúng là quà valentine cho dân FA
tớ thik nhất cặp cuối, thik cái tính nhắng nhít đáng yêu của bé yok, thik sự trong sáng của 2 đứa luôn
p.s : bé yok nhìn nghiêng giống anh Mario thật đấy cơ, đúng là....{:295:}{:295:}{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-3-2013 14:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất có 1 cặp thôi. Trong sáng, nhẹ nhàng. Hợp với gu của tớ!
Bộ phim xoay quanh 4 mối tình với nhiều góc độ và khía cạnh .
FA như tớ xem để học tập a :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-4-2013 09:06:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi cặp nào cũng dễ thương
mấy anh nam thì đẹp trai kinh khủng
nhất là cái anh ôm con gấu bông to đùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-5-2013 18:59:00 | Chỉ xem của tác giả
phim này thì thích nhất 2 cặp cuối cùng rồi, đều là tình yêu trong sáng, nhẹ nhàng, có chút giận hờn mứ tạo nên hương vị ty của tuổi học trò như thế chứ ^^ ( mặc dù mềnh chưa yêu bao h ), bạn nữ chính thứ 3 trông xinh mà tính cách thì hoạt bát, có phần nhắng nhít,nc là dễ thương. Bạn nữ chính thư 4 thì nhìn nghiêng rất giống Noona {:161:} bạn Kao thì dễ thương thôi rồi
nữ chính thứ 1 thì chơi ác quá. ai dè lột sạch quần áo con nhà ng ta rồi vứt ở nơi đồng không ông quạnh thế kia {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-5-2013 21:58:53 | Chỉ xem của tác giả

nội dung film cũng khá là hấp dẫn đó nhỉ? ^_^

dàn diễn viên nhìn cũng okie luôn
                                                                                                     {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-5-2013 14:43:20 | Chỉ xem của tác giả
E là fan K đây bây giờ lại thích xem phim Thái. vừa xem xong 3 giờ sáng. mà movie nào của Thái cũng chia thành nhiều câu chuyện thế này hử :D. Xem online Youtube luôn. MÀ up lên Youtube St ko sợ bản quyền ạh ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-5-2013 23:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Film về tình yêu lluôn là một bộ film hay, điện ảnh Thái luôn khiến người ta phải suy ngẫm rất đảng để điện ảnh Việt Nam học tập. Thực sự đây là một bộ film mình rât mong muốn được xem. Cảm ơn nhóm dịch Sub và làm Enccode đã đem lại cho chúng mình nhưng giây phút được thưởng thức một bộ phim hay như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-5-2013 01:47:10 | Chỉ xem của tác giả
4 câu chuyện về tình yêu của tuổi mới lớn , mỗi câu chuyện khác nhau nhưng đều có điểm chung là nói lên những rung động đầu đời, thật trong sáng và thật đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách