Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Carnage (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-4-2012 22:03:26 | Chỉ xem của tác giả
Khẩu Chiến
có vẻ như fim này chống chỉ định với những ai đang đau đầu mà lại có tiền sử mắc bệnh sợ mấy bạn nói nhiều, nói dai
nhưng cũng có vẻ như trước khi đi cãi lộn nên luyện fim này
lấy vốn )
mấy fim kiểu này thường có những câu thoại vô cùng thâm thúy
7 ngày sau nghĩ lại vẫn còn ức
được rầu, mềnh sẽ down vìa
để dành

Bình luận

hi hi,áo quần mới may hồi nãy đó em, kết nhất cái quần,anh Bin của ss,iu quá  Đăng lúc 10-5-2012 11:51 PM
=))) 7 ngày sau nghĩ lại vẫn còn thấy ức =))) ~ cái này được nha nàng =))  Đăng lúc 28-4-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-4-2012 14:32:07 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem mà nghe cái tên hãi quá
đấu kiếm đấu súng mình đếch sợ
chỉ sợ nhất đấu khẩu
dễ bị sính chiêu sư tử rống
để bữa nào xem thử thế nào

Bình luận

=))) chắc hok có "sư tử rống" đâu Ran ạ =)))  Đăng lúc 29-4-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-4-2012 08:42:25 | Chỉ xem của tác giả
Phải cảm ơn mấy ngày lễ quá...bình thường mà thấy mấy phim tâm lý đạt nhiều giải thế này sẽ ko rờ đến vì rất hại nào...
Nhưng xem rồi thỳ thấy 90 phút trôi qua thật có giá trị :))
Chỉ với 1 khủng cảnh, 4 con người mà đưa 1 câu chuyện đơn giản lên cao trào...Nhiều câu thoại rất "đau". rất buồn cười, nhiều lúc thấy nghèn nghẹn :((
Phải cảm ơn đạo diễn đã mời đk 4 diễ viên này, diễn quá xuất sắc...biểu cảm gương mặt, ngôn ngữ cử chọi tuyệt đến mức chỉ muốn xem lại 1 lần nữa
Và chỉ monng ST chiếu cố làm sub vở kịch God of Carnage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-5-2012 00:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Joongbo gửi lúc 25-4-2012 23:15
Thông báo link die tại đây!

ST ơi, cho tớ hỏi một chút được không?
Tớ down film về theo file MF nhưng không xem được, cũng không joint được :( Bình thường các file có đuôi .1, .2. Film này lại là đuôi .a, .b. Có phải như vậy là không cần joint mà dùng cách khác để ghép file hoàn chỉnh? Nếu đúng vậy thì là cách nào?
Cảm ơn ST nhiều nhé ;)

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều nhé, tớ đã nối được file hoàn chỉnh rồi ;)  Đăng lúc 1-5-2012 05:22 PM
Bạn cài FFSJ rồi nối bằng phần mềm này.  Đăng lúc 1-5-2012 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-5-2012 07:40:17 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua mình mới coi phim này. Down về là vì muốn xem Jodie Foster diễn xuất như thế nào. Vì đến tận bây giờ chưa được xem phim nào của cô ấy đóng cả. =)
Thường mình coi phim hay tua nhanh qua lắm nhưng phim này thì coi từ đầu chí cuối không bỏ giây nào. Coi đến khúc cuối thấy mấy đứa trẻ vẫn chơi đùa bình thường mà cười đau cả bụng. Đúng là trẻ con hồn nhiên ngây thơ. =)
Lời thoại của 4 nhân vật làm mình suy nghĩ rất nhiều. Vì gần đây dù đã cố hết sức né tránh mình cũng đã rơi vào một cuộc đấu khẩu và vì không muốn gây thêm hiểu lầm sâu sắc nên đã giả vờ nhận lỗi để cho qua chuyện. Càng đi đến tận cùng vấn đề thì suy nghĩ thật sự muốn che giấu lại càng lộ ra.
Mình đã là người lớn. Người lớn phải sống với trách nhiệm mà xã hội yêu cầu nên cứ trượt dài trong những điều giả dối. Trẻ con thì chẳng có trách nhiệm nào cả. Chúng không cần giả dối. Thích thì đập nhau. Chẳng cần xin lỗi cũng lại chơi với nhau. Người lớn thì chẳng thể như vậy. Muốn giữ thể diện và những mối qua hệ, họ phải bộc lộ những điều không thật, phải nói dối.
Một bộ phim rất ý nghĩa. Mình sẽ coi lại nhiều lần nữa. Chúc mọi người một ngày tốt lành. ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
katty_cat + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-5-2012 15:25:40 | Chỉ xem của tác giả
Là la, trong khi chờ down xong film lên cám ơn SubT. Hứa, xem xong lại lên cám ơn một lần nữa =))~

Phim này về phim diễn viên thì đã chấm 10/10 rồi. Tài năng của họ ở xứ Hồ ly và thế giới chắc không ai không công nhận. Mọi người xem phần nhiều vì Kate và Jodie, còn mình thì vì C.Waltz :"> Sau Inglourious Basterds , mình gặp tên chú là phấn khích nhảy tưng tưng =)))))) Ba film trước khi đóng Carnage là The Three Musketeers, Water for Elephants, The Green Hornet mình không thik mấy, phần vì chú đóng vai phụ, phản diện thì hem nhiều đất diễn, cuối cùng là nội dung ko hợp ý mình =)) Để xem Carnage có khá khẩm hơn ko, dù chưa bik thế nào, nhưng nhìn genre rom-com là thu hút rồi kaka.

Bình luận

Em cũng muốn coi Inglourious Basterds vì có Michael Fassbender. Công nhận 4 diễn viên đóng hay dễ sợ. Nhìn mặt ai cũng thấy ghét. =))  Đăng lúc 2-5-2012 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-5-2012 23:20:03 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem nhưng nhận thấy đã hay
ủng hộ
thanks subteam làm việc chăm chỉ công nhận dạo này nhiều phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-5-2012 17:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới lên kst, thấy cái tin của ss Bo là bay vô ham hố liền nhá
Chưa xem, mới đọc sơ sơ cái nội dung thui mà thấy bà con bình lựng quá, nhứt là cái "7 ngày còn ấm ức" của ss Portkey í, dạo này đang  chuẩn bị bận rộn mà ám ảnh tới 7 ngày thế thì em hơi sợ  -.-"
Đợi down xong rùi tính típ

Bình luận

vậy xem fim để tích lũy kinh nghiệm đi cãi nhau em à =))))))  Đăng lúc 4-5-2012 11:27 PM
*đập bàn* Kites em nhé :))  Đăng lúc 4-5-2012 06:01 PM
down xem xong rồi tính tiếp em ha ;))  Đăng lúc 4-5-2012 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-5-2012 22:32:49 | Chỉ xem của tác giả
hjx....ST nhà mình không lam` link torrent SD ah`? T_T
máy e ứ ừ phim....down HD nữa....:((
OMG....>"<

Bình luận

comment 3 dòng, nội dung tiếng việc tránh spam em nhớ ~ nhận notice vào edit bài đi em^^  Đăng lúc 5-5-2012 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-5-2012 23:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 28-4-2012 22:03
Khẩu Chiến
có vẻ như fim này chống chỉ định với những ai đang đau đầu mà lại có t ...

Pọt nói quá chuẩn ấy
Được nàng Bo mời vào, nên tải về xem
Xem xong, ngẫm thấy câu này của em quá ư là OK
fim này chống chỉ định với những ai đang đau đầu mà lại có tiền sử mắc bệnh sợ mấy bạn nói nhiều, nói dai

4 vị phụ huynh, lúc đầu còn lễ lễ nghĩa nghĩa, rồi càng về sau càng nổ tài( ý chết, nhiễm cá độ) nói kinh khủng.
Việc của trẻ con mà người lớn làm cho nó thành ra như thế. Mà ở nước ngoài là như thế, đi kiện cáo này nọ. Chứ như VN, 1 là coi như ko, chậc lưỡi "con nít ấy mà", 2 là chạy qua nhà kia, cho nhóc kia 1 trận.
Còn 4 vị này, ôi huyên thuyên đủ thứ chuyện, rồi chuyện này xọ chuyện kia
Coi khiếp nhất là đoạn bà vợ luật sư ói, kinh khủng luôn, ra cả nhà người ta.
Nói chung là hiểu thông điệp của phim, nhưng mà phải chạy đi mua thuốc đau đầu
Hehehe! Ko biết mấy vị phụ huynh có xem mấy phim này ko nhỉ?

p/s: nàng Bo ơi
Lần sau có phim thế này nhớ mua giúp ta viên thuốc an thần để chuẩn bị tâm lí nhé!
Ko là ta bắt đền đấy nhá

Bình luận

@Bo:hề hề,gởi liền lúc mới coi pim chứ h thì phơi phới rồi nàng à,  Đăng lúc 11-5-2012 08:39 PM
hả hả =)) xem nó kinh dị vậy hả nàng =)) ~ chờ ta, chờ ta gửi fax vào đó cho nàng viên paradon nhớ =))  Đăng lúc 11-5-2012 06:23 PM
áo đẹp, quần bá đạo quá ss ơi :)))))  Đăng lúc 10-5-2012 11:48 PM
các vị ấy còn đang bận cãi nhau ;))))  Đăng lúc 10-5-2012 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách