Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Carnage (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-5-2012 10:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Thấy toàn diễn viên gạo cội là đã muốn xem rồi ^^.
        Khi lớn lên, chúng ta suy nghĩ quá nhiều, hay liên tưởng, dẫn dắt từ cái lọ sang cái chai, từ cái việc nhỏ như con thỏ cũng làm to chuyện rồi làm đau lòng nhau, gây tổn thương cho người khác. Cuộc sống không dễ dàng như lúc nhỏ nữa, cứ phải đề phòng, không là bị lừa. Tổn hại của bản thân khi tham gia thế giới lừa lọc là tiền bạc và sức khỏe, kiệt quệ về tinh thần. Vì thế, xã hội bây giờ hoạt động, tiến lên được không phải nhờ những nhân cách yếu, dễ đổ vỡ. Con người mạnh mẽ tức là họ biết rút ra bài học sau thất bại, biết đứng lên sau lần vấp ngã và để hoàn thiện hơn là biết giúp đỡ "kẻ yếu" chứ không phải loại bỏ họ
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-5-2012 20:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Hình như link MF phần F bị sao rồi í?
Mình bấm vào nhưng ko tải đc.
Mod xem lại giùm nha :D

Bình luận

Mình còn mỗi part đó là chưa down đc thôi bạn ơi. Mấy part kia mình down hết rồi. Mà mình cũng down từng part mà, đâu có down nhìu part cùng lúc đâu :)  Đăng lúc 13-5-2012 08:22 PM
bạn down từ từ, từng fần một xem :)  Đăng lúc 13-5-2012 04:47 PM
Ko bik có phải do lỗi mạng hay ko, mà từ hôm qua tới h mình bấm vào nó toàn hiện tới chữ Preparing download... là đứng đó chứ ko hiện ra chữ download nữa!  Đăng lúc 13-5-2012 04:21 PM
vẫn down bình thường đó, bạn thử lại lần nữa xem :) ~ đừng down nhiều phần một lúc tầm 3-4 phần thôi ^^  Đăng lúc 12-5-2012 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-5-2012 20:40:57 | Chỉ xem của tác giả
phim này hợp vs các ông bố bà mẹ ha :-< khẩu chiến có khác , mềnh xem đc có nửa,chán quá ko xem nữa :-< đi coi phim khác vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-7-2015 15:54:46 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều nhiều nha <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-10-2018 19:00:59 | Chỉ xem của tác giả
Link Carnage bị lộn sang Phim Bel Ami nhé các bạn. (Fshare) Bài đây: https://forum.kites.vn/forum.php ... 6orderby%3Ddateline
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-10-2018 04:35:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem qua trailer thấy toàn là trò chuyện,nhưng xem xong thì thấy thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách