Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Chị Ơi, Anh Yêu Em / Fabulous 30 - Pupoom Pongpanu, Patcharapa Chaichua ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-5-2012 22:19:59 | Chỉ xem của tác giả
chạy sang ủng hộ nà chủ thớt {:412:}

nói thật là cái này thấy rồi luôn á, mà vào nhìn rồi đi ra dc mời nên trở vào lại com đới

cái tên phim "chị ơi! anh yêu em" câu trước vs câu sau nó vỗ nhau bốp chát cái này chắc chắn là 1 mối tình chị em, dạo này có mốt xì tai phim kiểu này

nói chung là sẽ down về đóa, cơ mà xem thì chưa biết, bùn bùn sẽ lôi ra xem thế nào vì phim thì m down nhìu lắm, m vốn là fan của drama vs movies mà, nhưng dạo này hơi lơ tý vì các chú :"> cơ mà có bộ down về cũng lâu mà tới nay chưa có xem nữa nói chung xem hay ko ăn thua hên xui thôi tùy hứng

thanks subteam đã vất vả làm sub nhớ, nhìn lực lượng có ng nhà m

thôi chào chủ thớt e rút đây :"> {:430:}

Bình luận

E đảm bảo xem hay mà ;)) K em k thèm gt cho a đâu ;))  Đăng lúc 7-5-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-5-2012 22:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy nữ chính đóng đoạn đầu ko hay lắm... cứ kiểu gì ý... nhưng đến nửa cuối thì diễn tốt hơn...
Nội dung thì cũng như các phim tình cảm chị em truyền thống khác... Nhưng có 1 cái ở phim này là quay ko đẹp lắm thì phải, làm cho da dv ko đc mịn màng...
Nhưng xem giải trí thì nội dung ok, dv nam chính trong hiền hiền đẹp trai :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-5-2012 22:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Thấy phim này cũng hót nên nhào vào xem thế nào
nhưng hiện giờ vẫn chưa down đc vì xài ké máy người ta ;))
khi nào vào máy mình thì sẽ down zìa xem thử thế nào
khoái khoái phi công lắm lun nè
cám ơn subteam nhiều
chấm hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 8-5-2012 07:26:41 | Chỉ xem của tác giả
dạo này ta thấy phim Thái cũng hot nhỉ
ta chưa coi được bộ nào hết
thôi bắt đầu từ bộ này vậy
tao thấy 1 dàn trai xinh gái đẹp nên vào thử {:438:}
thấy các bợn khen dữ quá nên cũng hóng hớt xem thử
đợi ta xem xong rồi lên chém gió sau vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 8-5-2012 08:50:05 | Chỉ xem của tác giả
A, vừa nhảy vào đã thấy cái hình to đùng về phim đập vào mắt cùng với title: "Chị ơi, anh iu em".
Mình thik mấy thể loại phim kiểu này
He he he... Mình đã down về và tối nay sẽ nghiền xem thế nào
Thấy diễn viên có vẻ đẹp....... {:264:}
Phim Thái xem rất nét, cảnh cũng đẹp nữa
Ps: Xem phim để tưởng tượng couple Chun Min của lòng ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 8-5-2012 11:32:06 | Chỉ xem của tác giả
=)))) xem trailer chưa đầy 30s là ngay lập tức bắt link down liền, rồi mới xem tiếp được, không mấy ấn tượng Ken P, cứ thấy đơ đơ không biết coi phìm này xong có thay đổi j không. nội dung tuy cũ nhưng mà tình tiết thì mới, lãng mợn hợp với phong cách chị em :)) nhất là ê sắc như mình, hi vọng xem xong ko thấy tiếc, xem cái đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-5-2012 15:13:23 | Chỉ xem của tác giả
cũng có xem 1 vài phim Thái mà k có ấn tượng nhiều lắm..nhưng...sau phim này...

mặc dù cũng còn vài chỗ không đc tự nhiên nhưng....

mình kết phim này rồi đấy

kết phim Thái rồi đấy

hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 8-5-2012 16:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Khốn khổ với cái bản HD hơn 1,5 GB
Con máy tính lởm nhà mình k xem được,tiếng hình k đồng bộ,đã thế còn giật hơn cả xem viiki lúc mạng lag
Thế là đi down trên YTB về xem,xem xong lại mở HD ra xem, vì HD nét quá(mãi mới có dịp xem phim Thái mà nét như thế)

Nói chung alf k mất công mình ngóng đợi
Đã bao lâu rồi nhỉ.Từ lúc tung cái poster long lanh của AumP là đã hóng phim này rồi. Thế rồi được cho 1 bản quay trong rạp chiếu phim,tối mù tối mịt.vừa xem vừa tua chẳng hiểu cái j,thành ra tự nhiên thấy phim k hay (tội lỗi tội lỗi)

Nói chung là   Ken diễn k tốt lắm,nhưng mà biết sao được ,anh đẹp trai nên mình vẫn đổ(trừ lúc cười,anh này giống mình,có hàm răng xấu)
Tuy Ken diễn k tốt lắm nhưng mà đáng yêu,nhất là lúc anh mở to mắt ra cười 1 cách ngây thơ với Ja rồi goi P’sao Thật là debak (cơ àm thấy tính p’ek trong này ngây thơ trẻ con quá,chẳng giống 24t tí nào,giống như là học sinh cấp 3 hơn.Nhất là cái đoạn Um gim gib ấy,thật là …).Nói chung là sau khi xem bị thik Ken hơn xưa (hồi trước mê mỗi vẻ đẹp jai cảu anh thôi,giờ chấm thêm độ cute của anh nữa)

Còn AumP thfi khỏi nói rồi,xinh miễn bàn,thời trang quá ok,diễn xuất cũng rất tốt.Nói chung là perfect

Phải nói phim này có nhiều đoạn hơi bị đặc sắc

-Đầu tiên alf lúc Por gặp Ja và cúi chào Xin hãy quan tâm tới em,chị/ Bị thik đoạn mặt đối mặt đấy dã man.Lúc đấy Por cười cũng đáng yêu nữa.Nhìn chị Ja lúc ấy cũng đơ ra vài giây
-Tiếp alf lúc tỏ tình dưới nước.Anh Por anh ấy sến quá cơ .Nhưng mà lãng mạn(anh nào tỏ tình với mìnhđặc biệt như thế nhỉ?”
-Cái real kiss. Ken sướng nhé,chưa j đã được đóng real kiss với AumP,cơ hội này k phải ai cũng có đâu.Ma fhown nữa sau này đóng lakorn có khi cũng k được đóng real kiss nữa (tiêu biểu alf cái SNNT,chỉ thấy slap thôi)
-Chụp ảnh cưới.Thằng bé cười toe toét,chị gái mặt như ăn phải ớt
-Thik nhất câu nói này cảu phim ‘Thế giới cảu em đã ngừng quay từ 7 năm trước,dù thế giới của chị vẫn xoay”

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +9 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 4 Cảm ơn bạn
phuongminh.122 + 5 :x Thích cái com này quá!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 8-5-2012 17:30:54 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là xem phim nì xong thấy cũng hay nhưng những đoạn tình củm thì hơi ít nhỉ {:436:}
mà tóm lại là tớ nhận xét thế nì
- anh nam chính đẹp trai hơn Nadech nha, cười quá đẹp {:437:} (thế mừ có bạn nào ở trên nói không thích lúc ảnh cười ) ==> là sao??? {:426:}
- tuy nhiên nhìu đoạn ảnh đóng còn cứng ( cái nì thì có thể sẽ dần tiến bộ, cứ từ từ...)
- SS AumP vẫn trẻ đẹp quá nhỉ, thật ngưỡng mộ {:430:}
- Nếu phim thêm nhìu đoạn tình cảm hơn nữa giữa 2 nv chính thì sẽ cuốn hút người xem hơn
- Thích nhất đoạn anh ý tỏ tình ở bể cá, quá ư là romantic {:448:} phải mình là đổ đứ đừ từ lâu rùi ý chứ {:434:}
p/s: thanks st nhìu nhìu vì mang đến 1 bộ phim vui tươi thế nì, xem phim mà thấy tuổi 30 thật là fabulous!!! hehe

Bình luận

mình lại thấy Nadech đẹp hơn :))  Đăng lúc 19-5-2012 01:04 PM
Cười thì đẹp trai nhưng cười nhẹ thôi.Chứ Ken mà cười toét toe ra răng rất là xấu.Đây k phải nx của mình tớ nhé,tớ thấy nhiều bạn cùng quan điểm rồi  Đăng lúc 9-5-2012 04:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 9-5-2012 14:04:57 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nóng quá, cứ phải thể loại tình củm hài mà nghiền thôi, cho mát mẻ vui vẻ :D
Đọc cái giới thiệu đã thấy hấp dẫn rùi, load dzìa coi để cười nào :)
Thanks Subteam nhá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách