Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Đại chiến cổ kim/ An Dĩ Hiên, Đỗ Thuần [Vietsub Ep 40 SD End]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-9-2011 23:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Ủa bộ có vụ giận hờn gì ở đây sao? humm chậm lục tình hình quá vậy sao mà ngóng film mãi còn có 4 tập cuối cố lên mọi người ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2011 22:14:58 | Chỉ xem của tác giả
lúc còn kst.vn có 1 mem ko rõ nội quy, hối mod ra film làm bác ấy giận ep35 36 khó khăn lắm mới có, còn 4 tập kia thì ko biết sao nữa. Chờ vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-9-2011 23:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi cho mình hỏi, phim này đến đây bị bỏ lửng luôn rồi hả mọi người? từ bên diễn đàn bên kia qua bên này lâu lắm rồi cũng chỉ dừng ở tập 36 thôi! có ai biết thông tin gì không nói mình biết với! tks mọi người nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2011 20:01:03 | Chỉ xem của tác giả
bạn cứ chờ đi, tại 4rum cũ có 1 mem hối phim nên chủ thớt ngưng 1 thời gian rồi, chỉ có admin mới nắm rõ tình hình thui, nên mình cứ chờ đi. Sẽ có sớm thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-9-2011 15:54:51 | Chỉ xem của tác giả
Sắp có Ep 37 rồi mừng quá :lol, đặt gạch chờ thui các bác ơi. Mừng Sub team quay trở lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-9-2011 07:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hạnh phúc quá, đang ngồi luyện bộ này, vào nhà đọc tưởng phim ngưng chứ, may mà ra tập mới rồi :))

Đang coi ở đoạn cổ đại thôi, nội dung phim hay mà tình tiết lằng nhằng quá, được cái các diễn viên diễn xuất rất hay :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-9-2011 10:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team nhiều, em đang down ep 1 ^^, chỉ còn 4 ep nữa là completed bộ phim rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-9-2011 00:16:12 | Chỉ xem của tác giả
hehe hồi trc sem ở kst nên ep36. chờ mãi sốt ruột qá đành lên youtube sem tạm - nhưng sấu qá :-ss
cuối cùng bjo đã có ep37 38 của kstnet
hạnh phúc qá :))
thank kst nhiều nhá <3 hihi
đang like mạnh ah Thiên phóng ở thời hiện đại ;) thông mih + "hay" :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-9-2011 09:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, từ qua tới nay mới coi tới đoạn dân quốc :))

cái đôi tình nhân này đi đâu cũng khẩu thị tâm phi hết á, vừa đáng yêu vừa đáng trách.

Nghĩ lại ở thời cổ, yêu nhau sâu đậm là thế, mà Thiên Phóng đạo mạo, 1 thân võ công mà cứ như đầu gỗ ko dám thổ lộ ko dám công khai thể hiện hay tấn công, chỉ dám ngắm, chỉ dám thương, chỉ dám âm thầm chăm sóc. Đến thời dân quốc thì hết cả trung quân ái quốc =))) lại còn đánh nhau từ bé cho tới tận lúc lớn, thành diễn viên cũng nhờ đánh nhau, thế mà lúc nào cũng 1 điều Lợi Lợi, 2 điều Lợi Lợi, còn dám cướp nụ hôn của ngta :))

Chỉ có Lợi Lợi là đi đâu cũng gây họa, toàn khiến ng khác đau đầu :)) Kiếp trước yêu ngta, tránh hoàng thượng như thế, kiếp này mở miệng 1 điều 2 điều đều là đạo diễn Bạch, Dẫu biết nàng ta chỉ là ngưỡng mộ tài năng, chứ còn tình cảm vẫn ngu ngơ ngờ nghệch, nhg thấy tội anh Lam Thiên, rốt cuộc là bực vì nàng khờ quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-9-2011 10:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Mối tình kéo dài 3000 năm cơ,
hay thật. mà chỉ còn 2 tập nữa là hết.
Bây giờ down về nghiền ngẫm,
đến lúc ra 2 tập là vừa.
Thanks subteam nhiều nhiều nhiều.
Subteam fighting.{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo