Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Love sick/恋爱恐慌症/ Lâm Y Thần, Trần Bá Lâm... - Fshare link #3

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-4-2012 11:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Oài, vừa xem xong rồi
Hai anh chị diễn hay quá đi.
Thích nguyên dàn cast phim này, giai xinh gái đẹp hết trơn.
Đôi nào cũng đẹp.
Có mấy bài hát được sử dụng trong phim ,có ai biết tên gì không?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-4-2012 20:10:38 | Chỉ xem của tác giả
myungwol gửi lúc 27-4-2012 15:15

ôi giời ơi, thật là có lỗi quá, em bấm vào bình luận mà sao thành ra trả lời thế này
sao xem hình ảnh cứ mờ mờ ảo ảo như là đang xem các nhân vật trong giấc mơ ấy
Nói chung em cảm ơn subteam rất nhiều, mong bản HD của cả nhà nek

Bình luận

ak, ra vậy, cảm ơn subteam đã trả lời  Đăng lúc 1-5-2012 08:16 AM
bản phim của nó cũng mờ mờ vậy đó em :-s  Đăng lúc 1-5-2012 07:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 1-5-2012 07:16:22 | Chỉ xem của tác giả
panda_loly gửi lúc 30-4-2012 11:49
Oài, vừa xem xong rồi
Hai anh chị diễn hay quá đi.
Thích nguyên dàn cast phim này, giai x ...

có mấy bài mình biết trong phim này:
- Can't take my eyes off you
- Shake it baby
- 不要再 (ost chính)
- 说爱你 - Thái Y Lâm
- The Hymn (O What Mercy)
còn 2 bài tiếng Anh khác mình ko tìm thấy {:287:}

Bình luận

em kết cái bài can't take my eyes off you nhat đấy. Ngày càng ban loạn 2 nhân vật trong film, 2 người đáng iu quá đi.  Đăng lúc 1-5-2012 08:17 AM
cảm ơn nhiều nhé :))  Đăng lúc 1-5-2012 08:15 AM
Vãi đạn cái icon của cô =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 1-5-2012 07:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-5-2012 10:27:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, ss Lâm diễn thì khỏi chê {:311:}
Cái đoạn hát bài Can't Take My Eyes Off You mọi người cùng nhảy dễ thương ghê{:262:}
Lý Dịch Phong tuy đóng vai phản diện nhưng vẫn thích vì hơi bị đẹp zai, hí hí {:295:}
Cảm ơn ST vì đã làm fim này >3<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-5-2012 13:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim mình thấy khoái nhất mấy đoạn nhảy của 2 anh chị, đúng là vừa vui nhộn, vừa lãng mạn, thích ghê, hihi

Mấy trò của Nhược Tình chơi xấu Triết Hạn mình thấy còn nhẹ nhàng quá, chưa ăn thua gì cả, đáng lẽ phải nghĩ ra nhiều trò vui nữa mới thích chứ...

Mà Triết Hạn cũng chịu khó đi theo Nhược Tình ghê, nàng đi đâu cũng thấy chàng xuất hiện. Và cũng chính vì nhiều lần như vậy nên Nhược Tình mới thay đổi suy nghĩ cực đoan về đàn ông. Triết Hạn tài ghê, hehe

Nói chung đây là một bộ phim hài, lãng mạn nhẹ nhàng, diễn viên đẹp, diễn xuất tốt theo đúng ý đồ của biện kịch và đạo diễn, phim cũng đáng để xem.

Giá mà nội dung phim và các tình tiết xâu sắc hơn nữa thì sẽ là một bộ phim tuyệt vời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-5-2012 18:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Pasta gửi lúc 1-5-2012 13:17
Xem xong phim mình thấy khoái nhất mấy đoạn nhảy của 2 anh chị, đúng là vừa vui nhộn, ...

Em vừa xem xong nè, cũng không thấy hay lắm
Cảm giác như một món quà dễ thương tặng kèm Có lẽ ... thôi
Tóc của Y Thần giống tóc giả, phần đầu nhìn mặt chị ý trang điểm cũng cứng cứng nữa. Lối diễn thì vẫn như từ thời gần chục năm trước trong Thiên ngoại phi tiên với Hồ Ca, kiểu hài hài như thế. Xem đến hết phim vẫn chưa biết Lương Nhược Tình học hành cái gì ra, công việc là thế nào, chỉ cảm thấy tiểu thư con nhà được bao việc làm chỗ ở thôi, chưa biết lý do tại sao anh Lục Triết Hạn lại có cảm tình mà theo đuổi nữa, vì thế nên cảm thấy tình yêu hai anh chị không đủ thuyết phục

Bình luận

thì thích vì xinh cũng ổn mà ;))  Đăng lúc 2-5-2012 09:27 AM
Có lẽ em không hợp style hài kiểu Đài, cả năm gần đây chỉ thấy office girls hay thôi ^^  Đăng lúc 1-5-2012 08:45 PM
Chuẩn, cảnh hài nhiều lúc hơi lố nữa :))  Đăng lúc 1-5-2012 08:32 PM
hihi, em thẳng thắn thật, :)  Đăng lúc 1-5-2012 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-5-2012 23:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Không có người đàn ông nào yêu mình thật lòng
Thay vì muốn tìm kiếm hoàng tử bạch mã giúp mình  thì hãy tự làm anh hùng của chính mình :))
đại ý là mình xem mình nhớ đc thế :"> nhưng có vẻ lời thoại không đúng lắm nhưng đại ý câu thì đúng :">
Phim hay, nhẹ nhàng ^^
Thank st nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-5-2012 00:51:11 | Chỉ xem của tác giả
thanks st nhìu nha!!!
em hóng phim nì lắm, cứ nghĩ là nhà mình k làm chứ!!!
dạo này em hơi lu bu công việc, nên k vào nhà thường xuyên đc. ai ngờ đâu hôm nay vào thì lại có phim này để xem. mặc dù chưa có bản HD, nhưng xem tạm SD cũng đc, khi nào có bản HD sẽ down lại sau. iu st nhìu. . khi xem xong phim này, em sẽ viết bài cảm nhận sau.
1 lần nữa cưỡng hôn st. {:430:}{:430:}{:430:}{:430:}{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-5-2012 09:01:29 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 1-5-2012 18:05
Em vừa xem xong nè, cũng không thấy hay lắm
Cảm giác như một món quà dễ thương tặn ...

Thật ra do tình tiết phim ko rõ ràng, lại hơi nhanh quá, nhưng chị hiểu là Triết Hạn đầu tiên ấn tượng vì Nhược Tình cũng xinh đẹp, sau đó cũng ấn tượng với kiểu chữa bệnh của cô, ấn tượng với tính cách của cô nữa nên mới theo đuổi, rồi càng theo đuổi thì càng thích hơn, hihi

Chị thấy phim cũng được, chủ yếu phim do 2 diễn viên chị thích đảm nhận vai chính, trong phim lại có mấy cảnh nhảy rất hay (mỗi mấy cảnh đó là ấn tượng thôi) nên xem cũng được em ạ

Bình luận

chắc anh này cảm nhận ở NT có sự nhân hậu, giúp đõ những bênh nhân, điều mà anh luôn hướng đến, chung chí hướng nek  Đăng lúc 2-5-2012 02:35 PM
cách chữa bệnh là do bạn gì thích anh Hạn đề ra mà :D bạn Tình chỉ join giữa chừng thôi. he he, thôi cứ nói là thích vì xinh đi cho xong :P  Đăng lúc 2-5-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-5-2012 09:12:03 | Chỉ xem của tác giả
cái tên này dịch ra nghe bùn cười qá, Luyến ái khủng hoảng chứng =))
mà sao cái đôi này lại được đóng fim với nhau à ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách