Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011 - Merry X'Mas] Red Riding Hood (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-12-2011 23:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Oh la la, cổ tích người lớn kìa, thấy mấy bạn quảng cáo rầm rộ quá, fải load thôi :D
Thanks Sub team nhá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-12-2011 11:31:50 | Chỉ xem của tác giả
đã down rồi, chờ xem thôi!!!
chắc là hay lắm đây!!!
dạo này lo thi cử có biết phim ảnh là j đâu!:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 31-12-2011 16:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái quàng khăn đỏ phiên bản " kinh dị "...
Phim này xem bản thường đã thích bây giờ còn được xem bản HD thì phải biết...
Thanks subteam nhìu nha...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-1-2012 15:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim của chị Amanda phim nào cũng hay ý như là dear Jonh,letter Juliet h đến phim này nữa
Xem phim mìh cứ mong Peter là sói để chị ý đến với Henry.Thích Henry hơn,thích cả Peter lúc nhỏ nữa :x
Nói chung là phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-1-2012 07:23:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay đây
Hehe, chị amanda đúng là đóng phim nào cũng thấy hay, sao cứ thấy chj í trông quyến rũ thế khoogn biết. :D                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-1-2012 12:27:06 | Chỉ xem của tác giả
sunnybum gửi lúc 1-1-2012 15:31
Phim của chị Amanda phim nào cũng hay ý như là dear Jonh,letter Juliet h đến phim này nữa ...

ôi bạn nì giống tớ, tớ cũng chỉ mong Peter là sói :-<
về sau Henry cũng thành hiệp sĩ, quá xứng còn j, hơn nữa còn đập chai hơn Peter nhiều :-<
(tiếc)
cơ mà có ai thấy chi tiết cuối có phần... vô ruyên k0? :(
tớ rất thích cảnh quay trong phim
tuyết trắng, hùng vĩ của khung cảnh bắc âu
hồi xem Letters of Juliet cũng của Amanda thì cảnh cũng đẹp, đẹp thơ mộng ngọt ngào kiểu của vùng Địa Trung Hải, phê! ^^

Bình luận

chi tiết cuối kiểu bất ngờ mà...đứa bé đấy sau này chắc cũng như ông với bố nó thì tuyệt =)) Henry quá quá đẹp chai ;))  Đăng lúc 3-1-2012 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-1-2012 19:51:12 | Chỉ xem của tác giả
1 sự phá cách khá hay của "cô bé quàng khăn đỏ"! Henry đẹp trai thì khỏi nói rùi, Amanda nhìn như Bạch Tuyết ấy: da siêu trắng, môi siêu đỏ&đẹp! Cái áo choàng đỏ trong film đẹp wa! Nhưng mềnh thấy hơi vô lý là trời thì băng tuyết lạnh thế mà các nvat ăn mặc như mthu ấy, ko thấy rét thì phải! Lại còn cảnh "ấy ấy" của 2 nv chính cuối film ngay trên tuyết chứ! Mềnh nhìn mà thấy chít cóng rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-1-2012 23:00:04 | Chỉ xem của tác giả
thchs chị Amada từ hồi Mama mia cơ.Xinh xắn,đóng rất có hồn.Rồi lại đến Dear Jonh đóng vs Tatum chứ . Cả Letters of Juliet nữa.uiuiui.Chị đóng nhìu film hay quá
Film này xem vừa thấy âm u kinh dị,lại vừa thấy buồn buồn chứ
Xem xong cứ bị ám ảnh vs cái đoạn 2 anh chị đi trên núi tuyết, áo đỏ nổi bật trong tuyết trắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-1-2012 00:43:52 | Chỉ xem của tác giả
có link online chưa vậy subteam ơi??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Bình luận

ko có sao mình lên la lói om sòm =))))))))))))))) nhưng mà mod rất hiểu chuyện ý...:X  Đăng lúc 13-1-2012 11:25 PM
Đã ai nói gì bạn đâu?  Đăng lúc 13-1-2012 11:44 AM
trời ơi, hỏi vậy mà cũng bị bảo là giục ư?? chỉ là mình ko biết có hay chưa, có rồi thì nó cở đâu, chưa có thì thôi thôi mà :-<  Đăng lúc 11-1-2012 11:16 PM
link onl ở đây bạn này http://kst.net.vn/thread/-2011-merry-x-mas-red-riding-hood-vietsub-completed--19999-1-1.html  Đăng lúc 8-1-2012 12:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-1-2012 08:41:22 | Chỉ xem của tác giả
cái này tuy là film theo kiểu cổ tích sửa đổi nhưng mình thấy nó vẫn trung thành với bản gốc mà.

Xem film phải nói là hồi hộp đến từng giây luôn ấy chứ.

Ban đầu mình nghĩ con ma sói đó là bà nội của chị kia cơ

Ai ngờ lại là ông bố, rồi còn cả chuyện chị ấy có con nữa chứ.

Phải nói là hoàn toàn bất ngờ và gay cấn cho tới kết thúc.

Thk ST vì làm film này nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách