Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Miền đất ma quái / ลัดดาแลนด์ / Laddaland - Saharat Sangkapreecha, Piyathida Woramusik ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Được cảnh báo 41#
Đăng lúc 14-11-2013 12:30:32 | Chỉ xem của tác giả
dddddddd cứ thế thôi nhỉ nó hay vì nó dị
thank ST nhiều nhá !!!!!!!!!! :DD:D:D:D:D:D:D:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-11-2013 12:06:34 | Chỉ xem của tác giả

hura, mình là fan bự của thể loại kinh dị, xét về độ bựa của phim kinh dị Thái thì khỏi phải bản rùi
down ngay và lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 15-11-2013 20:53:18 | Chỉ xem của tác giả

Xem tới Vietsub đúng phê pha luôn, cảm ơn các anh chị ngày đêm làm cho bọn mê zai háo sắc như em
Mà xem kênh 14 ai cũng chê Đô là gian là xấu trai này nọ
Đô thì ko đẹp trai nhưng rất hút chứ bộ, Từ phim quý ông cho đến School rồi đến phim này đều diễn rất tốt và hài hước, mà nói thiệt nhìn Đô riết từ ko đẹp cũng thấy đẹp trai, cao to nhìn mạnh mẽ nữa,
Bạn Đô nên chấn chỉnh lại nội dung đi cứ cục cằn mãi thì Sang ko cảm thông nổi đâu
Có chút thắc mắc là nhân vật Kang Ye Soel, nhân vật đó từ đầu đến giờ sao chưa có chi tiết gì đáng chú ý nhỉ, chủ yếu là thoại thôi.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -10 Thu lại Lý do
SơnBin89 -10 SPAM

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-11-2013 11:12:45 | Chỉ xem của tác giả
qua Halloween rồi nhưng vẫn muốn ngồi ngấu nghiến phim ma Thái {:295:}
Nhìn poster phim này ma miếc k đáng sợ nhưng mà mấy ông làm máu me đỏ hết gần nửa luôn ghê quá hà {:276:} Nội dung có vẻ quen thuộc nhưng mờ vẫn phải xem thôi {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-11-2013 14:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim ma nhưng cũng không có nhiều cảnh ma quái lắm.
Mới đầu nhìn tưởng gia đình Thi hạnh phúc lắm, dọn đến nhà mới, có vợ đẹp con xinh nhưng trong suốt bộ phim ta mới thấy gia đình có nhiều rạn nứt. Con cái bất đồng với cha mẹ, vợ chồng không hòa thuận với nhau.
Chính điều này đã khiến cái ác, cái xấu xa len lỏi vào gia đình họ. Nhưng mình cũng cảm thấy tội nghiệp Thi, anh đã nỗ lực hết mình làm cả việc ở siêu thĩ để mọi người trong gia đình được quây quần với nhau nhưng dường như trong  nhà không ai thông cảm cho anh cả. Ngay cả cô con gái cũng chống lại anh. Cuối phim thật tội Thi phải tự tử vì tưởng mình đã bắn chết con.
Đây đúng là miền đất ma quái mà, ở nơi đây con người ta dường như biến đổi trở nên tàn nhẫn hơn, tuyệt vọng hơn, ở nơi đó con người dường như không có lối thoát.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-11-2013 13:40:51 | Chỉ xem của tác giả
kimngoc1999 gửi lúc 29-10-2013 22:53
Nhà Thái ra một loạt phim ma để hưởng ứng ngày Halloween. Trời ơi. Ngồi nghiền phim m ...

phim ma thái mà xem cho halloween thì hay nhỉ
tiết là biết hơi trễ nên giờ này mới xem :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-11-2013 17:21:13 | Chỉ xem của tác giả
steel_magnolia gửi lúc 23-11-2013 14:57
Phim này là phim ma nhưng cũng không có nhiều cảnh ma quái lắm.
Mới đầu nhìn tưởng g ...

Đang định xem, bạn cho phát kết. hic hic thôi không xem nữa :)
Mà đang down dở rồi đấy chứ, khổ thế. Review của bạn quá rõ, quá chi tiết mà ngắn gọn. Kiểu tóm lại phim này xem rồi. không hay :) hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-11-2013 19:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không có nhiều cảnh giật mình lắm, xem cũng chỉ có hơi hơi rùng rơn thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 29-11-2013 11:09:43 | Chỉ xem của tác giả
Oa ... em vừa xem phim này xong, thanks subteam nhiều lắm ạ !
Phim hay thật đấy {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-12-2013 13:43:31 | Chỉ xem của tác giả
Sợ khiếp luôn ý, thấy thương người cha, quá nhiều việc phải suy nghĩ và mòi chuyện tồi tệ cứ ập đến, diễn xuất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách