Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] 雪花秘扇/ Snow Flower and the Secret Fan/ Lý Băng Băng, Jun Ji Hyun [Vietsub

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-10-2012 23:40:50 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-8-2013 19:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Khi lang thang trong nhà sách cách đây gần 3 năm tôi đã tình cờ chọn mua "Tuyết hoa và cây quạt bí mật". Thú thực lúc đó cũng chẳng rõ điều gì thu hút tôi nữa, chẳng qua chỉ là liếc cái bìa sách, lật cuối sách xem giới thiệu thế nhưng lại muốn mua nó. Mua về để nó mốc meo suốt vài tuần rồi mới sực nhớ mình mới mua vài cuốn sách lôi ra đọc xem sao. Và thực sự đó là lần đầu tiên khi đọc truyện tôi lại có cảm giác muốn được chia sẻ cảm xúc lúc đó của mình đến thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-8-2013 15:31:45 | Chỉ xem của tác giả
phim naỳ down về để khi nào được nghỉ lễ bỏ ra hai vợ chồng em cùng xem là hợp lý đấy!thank subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-10-2014 15:04:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đọc truyện thôi,giờ mới down về xem.Không biết phim thế nào nhưng thật sự truyện đọc rất ám ảnh,Mọi hiểu lầm là xuất phát từ Bách Huệ ,do sự nông cạn của cô mà hại Tuyết Hoa.Không biết phim xây dựng thế nào
Xem xong lên xả cảm xúc sau :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-10-2014 15:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Hình như phim này chuyển thể từ tiểu thuyết Tuyế Hoa và cây quạt bí mật phái không nhỉ?
M sẽ đọc truyện rồi sẽ xem phim. Tks Sub nhà mình rất nhiều ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-12-2014 09:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tối qua.
Không rõ là có phải vì đêm lạnh lạnh hay không mà trong lòng cứ kiểu cảm nhận rõ mồn một cái cảnh tuyết phủ kín cả chân nhau.

Cá nhân tôi thấy đây là một tình cảm đẹp, một đoạn tình cảm gần như hoàn hảo. Một người cho đi quá nhiều mà gần như không đòi hỏi đáp trả, một người bởi vì nhìn thấy chính mình được nhận quá nhiều, mà thể hiện tình yêu bằng cách không nhận lấy nữa.

Dù là tư cách lão đồng, bạn thân, người nhà, hay thậm chí là... người thương, thì tình cảm của họ cũng vượt lên trên mọi khuôn khổ mà ấm áp đến bỏng rát.
Thử hỏi trong cuộc đời này, thế giới bên ngoài mênh mông đó, làm sao tìm được một người có thể vì mình mà hi sinh nhiều như vậy đây ?

Xem xong phim, trong lòng như có một dòng nước ấm chảy qua.
Rất lâu rồi mới có cơ hội xem một bộ phim không quá nhiều bi kịch, không kỹ xảo, không có nhiều tình tiết gút thắt, nhưng lại làm bản thân cảm thấy hóa ra cái đẹp chíh là như vậy.
Nhịp phim dần về cuối hơi nhanh, làm người xem hơi hẫng một chút, nhưng chính nó lại tạo nên cái tư vị rất riêng của phim.

Thật sự rất cảm ơn SUBTEAM.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách