Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Tỷ phú tuổi 20 / Top Secret / วัยรุ่นพันล้าน - Pachara Chirathivat, Somboonsuk Niyomsiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 7-5-2013 10:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong,công nhận hay kinh khủng lại còn ý nghĩa nữa chứ.
Thiệt là hâm mộ và khâm phục TOP quá,có ý chí và quyết tâm lắm,những người dám nghĩ dám làm sẽ thành công thôi.
Phim là 1 bài học cho những ai đam mê kinh doanh!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 7-5-2013 11:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Sao có nhiều phim hay vậy ta, phim tải về chưa xem hết lại hóng hóng phim mới nữa ời...
Phim này phục anh í nhất ở khoản chơi game mà kiếm được tiền <mặc dù chưa xem>
Dọn nhà dọn nhà đón anh í về thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 11-5-2013 16:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay tình cờ đi siêu thị, thấy có bán rong biển Tao Kae Noi :)) Thật là tình cờ, vừa ăn vừa bật phim này xem đúng là thú vị :)) Ngày cuối tuần của mình cũng đỡ buồn. Có xem đi xem lại nhiều lần cũng vẫn thấy nhiều cái mới lạ để khám phá ;)) Cảm ơn ST 1 lần nữa vì đã sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 14-5-2013 11:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm trước thấy con bạn nó dow phim này về, xem xong thấy khen nức nở lắm! {:408:}{:408:}{:408:}
Không biết cái rong biển này có giống cái rong biển bán ngoài siêu thị để làm Kimbap không í nhỉ? Cũng ăn ngon lắm!!!

Bình luận

k giống đâu bạn, rong biển này ăn vặt nên chiên lên và tẩm gia vị rồi, cái làm kimbap thì chưa mà.  Đăng lúc 23-5-2013 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 17-5-2013 17:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Đây gần như là bộ điện ảnh Thái đầu tiên mình xem tại Kites. Và mình rất thích bộ phim này. Câu chuyện thật về một doanh nhân Thái trẻ tuổi và đầy đam mê.

Mình rất thích sự tận tâm, tình cảm và một chút hài hước của nhân vật bác quản gia nữa.

Cám ơn các bạn đã đưa tới cho mn một bộ phim hay.

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-5-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 19-5-2013 12:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Nếu phim không nói dựa trên 1 câu chuyện có thật thì ko bao giờ mình dám tin đây là 1 câu chuyện có thật.
Quá sức cảm động và bất ngờ, đến giờ vẫn k tin nó có thật.
Đúng lúc đang lung lay về tương lai thì đc xem bộ phim này, cảm giác nó làm mình vững chắc hơn rất nhiều.
Bộ phim Thái đầu tiên mình xem, quá ấn tượng.

Bình luận

mình cũng vậy :)  Đăng lúc 23-5-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 23-5-2013 08:27:00 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nội dung phim hay quá, kéo về để xem rồi chia sẽ cho bạn bè trong phòng, em trai xem nữa, mong rằng sẽ còn có nhiều phim hay nữa, hi hi. Cám ơn subteam nhiều  nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 23-5-2013 12:09:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa coi phim xong. thấy tinh thần hưng phấn hẳn ra. Đây là bộ phim rất hay của Thái mà mình từng xem, mình đang đi học, coi mấy bộ phim kiểu này rất chi hứng thú. Có thể giàu có bằng nhiều con đường...Bài học mà mình thấy được qua bộ phim là hãy cố gắng hết mình, thành công sẽ đến nếu tin tưởng thực sự vào bản thân...Ai cảm thấy mình học được gì qua bộ phim thì cùng chia sẽ nha..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 23-5-2013 13:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Shin.Laylaer gửi lúc 14-5-2013 11:20
Mấy hôm trước thấy con bạn nó dow phim này về, xem xong thấy khen nức nở lắm! {: ...

Ồ, vậy hả bạn, thế thì cũng đc đấy!!!! Hề hề hề, chắc ăn giống bim bim!!!
muốn ăn thử  một lần quá. hic hic hic
Chắc là bạn xem phim này rùi??????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 26-5-2013 23:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới có thời gian để tải về nhwung chưa có thời gian xem, thật là hso hức. Đã bookmark lâu lắm r chờ dịp hoài k thấy.
Cảm ơn st T-zone nhé, tìm và dịch phim hay
Còn 3h sáng chưa down, thực chẳng biết nên down k nx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách