Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Usagi Drop - Kenichi Matsuyama, Mana Ashida (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-9-2013 09:12:28 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình coi trên mạng :(, hay lém

tiết tấu phim thật nhẹ nhàng, cứ thế mà thấm dần thấm dần..

nghĩ cảnh, một cô bé nhỏ, mồ côi cha mẹ, họ hàng ruồng bỏ, tội quá.

đặc biệt rất thích thời trang của các bé học sinh bên đó, lúc nào cũng đội mũ vàng, đeo baloo, nhìn cute lắm

thật sự là một bộ phim rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 24-9-2013 18:21:37 | Chỉ xem của tác giả
LOL~ đi loanh quanh thấy phim này, vô xem poster thấy anh anm chính đẹp trai quá thế là đi down luôn

com ủng hộ subteam trong lúc chờ down phim!

Cảm ơn subteam đã làm sub phim này nha~

Haiz, không biết mọi người sao chớ mình thấy kiếm phim nhật vietsub thiệt là khó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-10-2013 00:40:13 | Chỉ xem của tác giả
bé Man dễ thương, diễn xuất tự nhiên, xinh xắn đáng yêu. Phim này lẽ ra nên làm drama ms hợp ý :")
kết lửng quá đi, mình vẫn muốn biết cs của 2 ng sau này. Lại nghe thoang thoảng có mùi Lolita nữa chứ *giãy*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-10-2013 22:01:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá trời. Lâu rồi ko xem phim Nhật mà hnay ngồi lục lọi lại xem dc bộ phim cảm động như này. Cám ơn subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-11-2013 12:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới xem ảnh mình tưởng Rin là con gái của nam chính cơ. Thật ko ngờ Rin lại là dì. Dù thế, thứ tình cảm cha con đã được hình thành từ từ một cách kì diệu giữa 2 con người tưởng như chẳng thể liên quan tới nhau được. Yêu cái cách các nhân vật trong phim chăm sóc tới nhau. Một bộ phim đáng xem, xem để khóc và rồi thấy cuộc đời còn đâu đó nhiều yêu thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-1-2014 10:08:03 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm lắm lắm luôn
xem đi xem lại cả chục lần mà vẫn thích
nhất là cô bé. nhìn yêu ghê luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 26-1-2014 18:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim không có những sự việc làm cho ta cẳng thẳng đến tột độ mà tất cả chỉ là những sự việc mà có thể xảy ra với bất kỳ ai, bất kỳ gia đình nào, cái khác chăng chỉ là con đường mà mỗi người chọn để giải quyết vấn đề như thế nào thôi.
Mình đã rất thích bé Mana khi xem bộ phim Mother rồi. Bé có một nụ cười rất trong sáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-3-2014 14:36:35 | Chỉ xem của tác giả
cô bé Rin dễ thương!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-3-2014 23:13:58 | Chỉ xem của tác giả
phim của Nhật thường có cái kết mở và làm cho mình thấy có chút gì đó tiếc nuối trong lòng. Tuy nhiên, cái mình thích ở phim Nhật là đằng sau mỗi nội dung của nó sẽ để lại cho người xem nhiều điều để suy ngẫm, nhiều bài học quý giá về cuộc sống và tình cảm gia đình, tình cảm bạn bè
Phim thực sự rất cảm động, 2 dì cháu cũng rất đáng yêu
thanks subteam nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-3-2014 11:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Sub Việt phim này nhóm sub có chia sẻ riêng ngoài phim không ạ? Hay là sub sẽ luôn gắn cùng phim ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách