Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Assassins/ Đồng Tước Đài/ 铜雀台 - Châu Nhuận Phát, Lưu Diệc Phi, Ngọc M

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-4-2013 14:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem film này xong thấy ngộ ngộ sao đó, cảm thấy không giống lịch sử lắm, mà cũng không biết là nội dung này có đúng không nữa hay chỉ là film
Nhưng phải công nhận là film này có giàn diễn viên đẹp, thực lực và kĩ xảo hoành tráng
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-4-2013 22:46:11 | Chỉ xem của tác giả
cuộc sống thời phong kiến quá khắc nghiệt
Cảnh quay kỹ xảo đẹp. cảm thấy mình may mắn khi sống trong thời kỳ bình yên. Cám ơn Kites. Chúc mọi người xem phim vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 28-4-2013 00:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim này toàn nhân vật nổi tiếng không!!! THB đóng vai càng ngày càng già ha ha! Thấy mọi người bảo fim nay hay lắm nên cũng le te vào xem! Tranh thủ down rồi ngồi học bài chờ hàng về thôi! Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-4-2013 23:36:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi cứ ức chế thế nào ấy @@. mà vẫn thích nhất là Tô Hữ Bằng                                                                                                                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-5-2013 01:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim vì thấy dàn diễn viên khá khủng
Nhưng phim không để lại dư âm lắm...cảm giác không trọn vẹn kiểu gì ấy...xem xong nhưng không đọng lại nhiều lắm trong mình..nhưng cảnh quay khá đẹp và tạo hình Lưu Diệc Phi tuyệt vời
Dù sao vẫn thank sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-5-2013 10:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Film hay quá, xem mới phần nào biết them về tào tháo, một người đa mưu, sâu xa khó lường, cùng dàn diễn viên đỉnh, hay đến những phút cuối cùng. thanks sub đã share
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-5-2013 15:39:02 | Chỉ xem của tác giả
xem phim nhờ dàn dv khủng
phim thì rất hoành tráng nhưng mà mình thấy nội dung sao sao ý
bác Châu Nhuận Phát đóng mấy vai làm hoàng đế oai phong thật
phim này koj k bk ai là nhân vật chính lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-5-2013 08:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim này diễn viên đẹp, cảnh quay đẹp. Nhưng mà nội dung phim thật sự không để lại gì ấn tượng cho mình cả. Các nhân vật trong phim cứ nửa vời sao ấy, không thấy toát lên thần thái của nhân vật : Tào Tháo thì được dựng hình tượng hơi ưu ái quá, cứ như 1 anh hùng thật sự, không thấy sự xảo trá, đa nghi (mặc dù ông là 1 nhài quân sự kiệt xuất thật, nhưng mà không nên vì thế mà bỏ qua?). Linh Thư thì không giống 1 người được đào tạo từ nhỏ chỉ để ám sát Tào Tháo, thấy cô ấy chả cố gắng tí nào cả Nói chung thì xem phim thấy hơi thất vọng tí (đây là suy nghĩ của mình thôi). Dù sao cũng tks subteam, vì có subteam mới có phim để bình luận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-5-2013 12:32:54 | Chỉ xem của tác giả

Kể từ dạo xem film Tân dòng sông ly biệt là mềnh chẳng xem bộ phim nào của anh Bằng đóng cả, giờ  được gặp lại Ngũ A Ca rùi.Hehe!Trong film lại còn có hả thần tiên tỷ tỷ nữa. So hot!
Đặt gạch ngồi hóng thui!
Thanks ST nhìu nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-5-2013 12:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá lạ, không giống như những bộ phim cổ điển trước, trong phim mình thích Tào tháo. Từ trước đến giờ vẫn thích Tào tháo. Tuy nhiên cái không ngờ là anh Mục Thuận được cử đến vốn để giết chết Tào tháo thì lại chết thay cho ông. Không hiểu lắm là anh ta đã suy nghĩ gì vì thời lượng phim quá ít nên không truyền tải hết. Linh Thư mặc dù có tình cảm với Tào tháo nhưng lại vì Mục Thuận mà quyết tâm giết chết Tào tháo, chỉ có điều lại chính là người cô yêu. Kết thúc 2 người cùng rơi xuống vực, có lẽ có là kết thúc viên mãn cho cả 2 người. Tại vì dù 2 người có còn sống mà không giết chết Tào tháo thì phe bên đã đào tạo cả 2 thành sát thủ cũng không tha cho 2 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách