Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Chiều hè xán lạn (Thịnh hạ vãn tinh thiên)/ 盛夏晚晴天/ Dương Mịch, Lưu Khải Uy

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 23-2-2013 23:54:20 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem online 盛夏晚晴天 trên youtube đến tập 34, thật sự lúc đầu xem phim chỉ vì tò mò couple Uy - Mịch. Biết Lưu Khải Uy từ thời đóng Nghĩa nặng tình thâm của TVB, không ghét cũng chẳng thích, chỉ ấn tượng là đẹp trai nhưng thấy có vẻ ko hợp đất TVB nên không lên được. Rồi đọc tin tức hàng ngày thỉnh thoảng cũng hay thấy tin tức của cặp đôi nên thấy phim đang chiếu trên Đài 湖南 thì tìm xem thử...nhưng ngay tập đầu tiên đã bị cuốn hút bởi nội dung phim, cách thể hiện nhân vật của dàn diễn viên...càng xem càng thấy thích Kiều Tân Phàm, thích cách diễn xuất của Lưu Khải Uy, thích cặp đôi Kiều Tân Phàn - Hạ Vãn Tình, bắt đầu thích cả Lưu Khải Uy & Dương Mịch ngoài đời...Mỗi phân đoạn tình cảm của 2 nhân vật chính mình đều xem lại đến 2 - 3 lần dù rất sốt ruột xem đoạn tiếp theo nhưng thật sự là bị lôi cuốn...phim hay, hi vọng Kites sẽ sớm có vietsub phim này để nhiều bạn khác được xem :)

Bình luận

cho mình xin link xem phim đến tập 34 nhé!!! thanks  Đăng lúc 5-6-2013 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 25-2-2013 22:39:56 | Chỉ xem của tác giả

Uy cùng nhà biên kịch film Thịnh Hạ

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 25-2-2013 22:40:17 | Chỉ xem của tác giả
_mEtOyOu_ gửi lúc 24-2-2013 00:00
Phim hay như thế mà lại đi chiếu trên kênh Kinh tế của Đài Hồ Nam làm ảnh hưởng đ ...

Tỷ lệ rating Hồ Nam

Phim Thịnh Hạ hôm qua rating rất tốt. Rating Tỉnh Hồ Nam rating phá 8 (8.13), đứng nhất
Rating khu vực Trường Sa cũng đứng 1, phá 5 (5.2)

@盛夏晚晴天电视剧 :

小编刚刚收到的最新收视成绩:《盛夏晚晴天》在周末五六日三天的收视率分别是湖南市场8.76、7.7和8.41,长沙市场5.14、5.2和5.25。分别名列当日同时段收视榜单第一名、第二名和第一名。其中周五和周日两天为湖南、长沙双市场第一,收视率超过了湖南卫视!谢谢大家的支持!感恩!感谢!

@刘恺威 :

感謝感謝一萬萬個感謝各位哥哥姐姐弟弟妹妹對我們第一個兒子的照顧和厚愛

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 4-3-2013 14:27:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đã chiếu hết rồi
Có bạn nào biết nhà ta có làm vietsub phim này không vậy?
Hóng sub quá hihi
Thik cặp đôi này ghê nhưng xem không hiểu anh chị đang nói ji hết hixhix

Bình luận

thanks bạn nhìu nha... mình kung xem đc mấy tập đầu r, đang hóng típ hihi  Đăng lúc 7-3-2013 08:12 PM
Hình như nhà Uy + Mịch có sub đấy, bn vào thread của LKU để kiếm online link đi, hình như có mấy tập đầu rồi!  Đăng lúc 7-3-2013 05:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 11-3-2013 00:41:45 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình mới thấy có bán ở ngoài tiệm đĩa
có tên là nghiệt ngã vòng đời hay sao ấy ......
thấy 2ac vừa yêu nhau ở ngoài đời lại còn
đóng phim chung nữa chứ , thấy tò mò
về 2ac quá nên vào đây xem qua thừ
ai ngờ 2ac xứng đôi quá cở ....lại còn có
nhiều ảnh tình tứ ngọt ngào nữa chứ
phải mua đĩa về xem mới dc

Bình luận

mình cũng chỉ thấy có bán đĩa thôi chứ mình chưa có mua nên ko biết có bao nhiêu bạn nữa  Đăng lúc 11-3-2013 10:38 PM
phim này bao nhiệu tập vậy bạn  Đăng lúc 11-3-2013 10:01 PM
Mới chiếu xong mà ở ngoài có đĩa rồi, lẹ vậy  Đăng lúc 11-3-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 1-4-2013 18:10:05 | Chỉ xem của tác giả
phải nói chứ Kiều công tử film này coi cute bá chấy lun ấy, mình đã xử xong roài mà vẫn ham hồ bon chen coi vietsub này, film này Uy Mịch đẹp phết ấy, đã thế còn có cảnh anh Phàm nói 1 câu làm mình cảm động mà hawick diễn cảnh đó cũng rất thật.

" Anh không cần gì hết, ko cần cha anh ko cần mẹ anh, anh ko quan tâm họ sống chết thế nào. Anh ko cần bà anh, anh chỉ cần em thôi Vãn Tình"

Phân cảnh này làm mình xúc động lém này tuy bik là cha Phàm này hông thể hông cần bà, ba & mẹ cũa chả nhưng vẫn cảm nhận dc tình yêu của chả dành cho Vãn Tỉnh  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 5-4-2013 13:23:45 | Chỉ xem của tác giả
《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 Rating quá 8 - Lưu Khải Uy lần đầu làm nhà sản xuất rất được khen ngợi

Lưu Khải Uy thành lập công ty chế tác, sau khi đảm nhận vai trò nhà sản xuất quay bộ phim truyền hình đầu tiên 《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》, phát sóng lần đầu tiên trên kênh Hồ Nam Kinh Thị thu được kết quả mỹ mãn. Cho tới Chủ Nhật vừa qua, bộ phim phát sóng đã đi gần đến kết thúc. Trong phim tình thân, tình bạn, tình yêu được diễn tả chân thật sinh động, đã in sâu vào lòng khán giả, trên mạng tràn ngập bình luận chúc mừng khen ngợi. 《 Thịnh Hạ 》 đã không phụ sự mong đợi của mọi người, thành tích rating cao nhất đạt tới 8.76, ở hai thành phố Hồ Nam và Trường Sa thị phần cao nhất đạt 21.89, đồng thời chiếm vị trí quán quân.

Là nhà sản xuất phim 《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 Lưu Khải Uy cười cho biết bộ phim này là "Đứa con đầu tiên của công ty" , vì thế Lưu Khải Uy đã mời bạn bè, tiền bối thân quen tham gia tạo thành "Đội hình trong mơ" của mình, là dàn diễn viên chính tập hợp ngôi sao đến từ ba bờ đại dương: Dương Mịch, Lưu Khải Uy, Phàn Thiếu Hoàng, Ngô Kiến Phi, Vương Kiêu, Lương Hựu Lâm... Cùng với biên kịch Trần Bảo Hoa, đạo diễn Mạch Quán Chi, chịu trách nhiệm tạo hình là 《 Bazaar 》...Thu được nhiều chú ý. Trong phim, Thiên kim tiểu thư Hạ Vãn Tình (Dương Mịch đóng ) bị bạn thân hãm hại,  bạn trai từ hôn nên rơi vào tình cảnh khốn khó không đường lui, được "Hoa hoa công tử" bất cần đời Kiều Tân Phàm ( Lưu Khải Uy đóng ) một tay giải cứu, dẫn đến một câu chuyện tình yêu vừa lãng mạn vui vẻ vừa si tình ngược luyến khiến cho người xem phấn khích chờ mong. Đầu tháng 2 vừa qua, phim phát sóng “Thăm dò” lần đâu tiên tại Hồ Nam Kinh Thị , ngay ngày đầu tiên rating cao tới 5. 47, đồng thời lượng người xem trực tuyến qua internet quá nhiều  làm cho trang web trực tuyến tê liệt do quá tải. Càng ngày rating càng tăng cao theo nội dung kịch tính của phim, tới ngày chủ nhật vừa qua rating đạt cao nhất 8. 76 một con số kinh ngạc, thành tích rating thậm chí  vượt qua  kênh Hồ Nam truyền hình cùng lúc đang phát sóng chương trình《Ta là ca sĩ 》 và《 Nhạc hội mừng lễ Nguyên Tiêu 》 tại tỉnh Hồ Nam, để chiếm vị trí cao nhất.

Đối với bộ phim do chính mình sản xuất đạt được khởi đầu tốt đẹp, Lưu Khải Uy tại weibo không ngừng được xúc động: “Cảm ơn, Cảm ơn, ngàn lời cảm ơn mọi người, anh chị em đã chiếu cố và yêu thích đứa con đầu tiên của chúng tôi.”  Được biết bản quyền 《 Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên 》 đã được nhiều đài truyền hình tranh nhau mua, lần lượt tại  Sơn Đông, Quảng Đông, Chiết Giang, chờ phát sóng. Đến dịp hè  tháng 7 đổ bộ kênh vệ tinh của đài Giang Tô Vệ Thị. Lưu Khải Uy sắp tới cũng đã bắt tay vào sản xuất tác phẩm thứ hai của mình 《 Nhất Niệm Hướng Bắc 》, được chuyển thể từ tiểu thuyết《 Nhất Niệm Lộ Hướng Bắc 》, dự tính giữa tháng 4 chính thức khai máy.

Source: http://ent.cqnews.net/html/2013-02/26/content_24755592.htm
Vtrans: vivafuture@kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 20-5-2013 14:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình mấy cảnh tưng tửng của chàng "Hoa Hoa Công Tử" làm mình bấn loạn {:161:} Chưa thấy cặp đôi nào đẹp như vậy {:161:} Mong là kite sẽ làm vietsub phim này. Phim hay không chịu nỗi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 8-9-2013 23:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi nổi đình nổi đám Lưu Khải Uy - Dương Mịch đây mà. Hồi xem Cung tỏa tâm ngọc, mình cứ ước ao Dương Mịch và Phùng Thiệu Phong sẽ là 1 cặp, khi biết sự thật không phải vậy thì buồn ơi là buồn. Nhưng may ma người yêu chị Dương Mịch là Lưu Khải Uy cũng được an ủi phần nào. Anh chàng này cũng đẹp trai lắm mà. Bộ phim Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên là sự hợp tác của đôi trai tài gái sắc này, khỏi cần nói thì cũng biêt độ ăn ý của 2 người đến đâu rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách