Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Gia tộc hoa lệ/ 华丽一族/ Lý Hân Nhữ, Lý Học Khánh, Cao Dĩ Tường [Vietsub E24 End]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-6-2013 15:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên download về coi tập 1 thấy nó quen quen , mà ko bít tại sao .
1 lát mới nhớ ra là Tv cũng đang chiếu tên là "thế giới người mẫu "
2 tên khác nhau nhưng chung 1 phim :)
Tks sub đã sub bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-6-2013 10:14:41 | Chỉ xem của tác giả
[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.02.SD.KITES.VN.mkv

[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.02.HD.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.
Sorry vì mình ngâm hàng quá lâu

P/S: online youtube sẽ update ngay khi có. Thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-6-2013 15:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Online youtube

Mọi người xem có lỗi gì thì cmt cho mình fix nha.

Bình luận

sub ổn rùi bạn. ^ ^.  Đăng lúc 30-6-2013 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-6-2013 20:10:40 | Chỉ xem của tác giả
sắp có phim mới rồi đặc gạch chờ phim phổng theo phim người mẩu của Hàn phải xem thôi
dàn diển viên cũng đẹp CDT vừa coi xong phim đẳng cấp quý bà đóng rất hay và đẹp trai nữa
rất thích diển viên nầy mong phim nầy đóng sẻ hay cám ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-6-2013 23:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kịch bản có giống Người mẫu của Hàn không nhỉ?Phim Hàn hồi đó Jang Dong Gun đóng quá đỉnh.Nhìn  dàn diễn viên phim này cũng mong chờ quá.Thanks subtem nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-6-2013 19:01:59 | Chỉ xem của tác giả
oa phim mới ,phải lót dép  chờ phim  thôi
dàn diển viên cũng đẹp CDT vừa coi xong phim đẳng cấp quý bà đóng rất hay và đẹp trai nữa
rất thích diển viên nầy mong phim nầy đóng sẻ hay cám ơn bạn
cám ơn ST nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 30-6-2013 19:51:33 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix.
xem xong tập 2 sao lại cảm thấy nguy cơ là Triệu Vũ Thiên mới là nam 9 vậy?
Điển hình là hay khắc khẩu oan gia với nữ 9, nhưng thực chất lại rất quan tâm, nữ 9 cũng khá quan tâm và tốt với anh ta.
Mình ko thích anh này tí nào, lăn lộn ngoài đời bao năm rồi mà tính tình nóng nảy bất cẩn, những trường hợp như vụ ẩu đả ở buổi biểu diễn cũng ko thể xử lý sáng suốt thế nào mà chỉ lăn xả vào đánh. Lại còn hay nói móc Lý Chân là biết gì về cuộc sống của những người "như chúng tôi"?! Và còn móc hết cả tiền cho người bạn bị thương kia, còn lấy cả tiền bán hàng của chị, thật sự thì mình nghĩ trong cuộc sống có người nào có thể "thiên chân", "tốt bụng" một cách không tưởng như thế lại có thể tồn tại được ở nơi khắc nghiệt như thế giới người mẫu?! Chẳng lẽ làm người mẫu sáng giá được cưng chiều lâu quá nên kiến thức cuộc sống chưa đủ?
Mình thích mẫu người như Lý Chân hơn, lý trí, biết lúc nào nên lúc nào không, thắng thua sảng khoái không chấp nhặt, tình cảm cũng đang "áp sát" bạn Kiêu Dương dần dần.
Nhưng mà Kiêu Dương có vẻ hơi e ngại Lý Chân khi bạn í rủ đi xem phim hay bạn tỏ vẻ thân mật một chút, mong rằng sau này bạn í sẽ dần thích Lý Chân chứ ko phải đổ tên Vũ Thiên kia.
Phim đang vào nhịp hay quá, chắc sau này mâu thuẫn giữa Kiêu Dương và Triệu Vũ Thiên sẽ được cải thiện dần thôi (nhưng mà mong là sẽ chỉ ở mức tình bạn), hóng sau vụ này  kế hoạch mới của Lý Chân sẽ thế nào nữa.
Thank subteam nhé. Iu các bạn lắm. {:290:} {:290:}
Cũng mong rằng thread này sẽ càng ngày càng xôm tụ để subteam có động lực cố gắng. {:311:} {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 30-6-2013 20:23:40 | Chỉ xem của tác giả
like cho phim có postter đẹp !.nhưng dạo này phim trung quốc kịch bản có vẻ đơn giản quá.không được lôi cuốn như mấy phim kiếm hiệp hồi trước.dù sao cũng cảm ơn chủ thớt nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-7-2013 23:39:09 | Chỉ xem của tác giả
lâu r không thấy bộ phim nào của trung quốc khiến mình thấy đáng xam hết
không biết phim này thế nào. thấy cũng giống của hàn. hi vọng đây là một bộ phim đáng xem
down về đã
thank chủ thớt nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 3-7-2013 01:29:24 | Chỉ xem của tác giả
chán vậy,dạo này chẳng có phim j full hay..
phim có Cao Dĩ Tường và Lý Học Khánh chắc cũng hay lắm đấy!.đáng để chờ đợi chứ down lẻ tẻ  ,được 1-2 tập hay lại phải chờ thì khổ.
thôi,đặt gạch chờ vậy.thank chủ thớt nhiều..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách