Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LamMuoiMuoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tình yêu thứ ba/ 第三种爱情/ Lý Quang Khiết, Trương Hâm Nghê

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 7-10-2012 00:36:51 | Chỉ xem của tác giả

Cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-10-2012 11:10:29 | Chỉ xem của tác giả
huhu lúc đầu thì thik chị Trâu vũ mà giờ xem tạo hình nhân vật chả thik chút nào
lâm khải chính thì già wa. hixhix chỉ còn nước hy vong là diễn xuất tốt

Bình luận

uh,Lâm Khải Chính có hơi già thật,khg biết lên phim có long lanh phong độ khg nữa?  Đăng lúc 24-10-2012 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-10-2012 12:16:42 | Chỉ xem của tác giả
phim này bao giờ sẽ chiếu ạ?
không biết trên này có ai làm sub phim này ko ạ?
hi vọng là có :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-10-2012 12:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Uầy uầy

Lên phim thật rồi ;))

Nhìn dàn diễn viên mình không biết ai cả @@

Nữ chính nhìn xinh thật, nam chính thì... hiện chưa có cảm giác =.=

Tự dưng muốn đọc lại truyện ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-10-2012 12:20:58 | Chỉ xem của tác giả
ngo_kt gửi lúc 28-10-2012 12:19
Uầy uầy

Lên phim thật rồi ;))

tớ hay coi phim Trung cũng chả biết dàn nam nữ chính luôn
chắc toàn diễn viên trẻ cũng nên
coi lại truyện cũng là ý hay
ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-10-2012 12:26:36 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 28-10-2012 12:20
tớ hay coi phim Trung cũng chả biết dàn nam nữ chính luôn
chắc toàn diễn viên trẻ cũ ...

Nhìn 1 cái poster chị nữ chính cầm ô ở trên cảm thấy đẹp thật >khá thu hút :D

cậu cũng đọc truyện này rùi à??? Tự dưng nhìn thấy phim nì làm t rất rất mún đọc lại :)) Có lẽ lát nữa sẽ đi nghiền lại thật :)) Cũng lâu lâu rùi mà :)

Thường thì đọc truyện rùi xem phim sẽ bị ảnh hưởng nhiều, nếu phim tuyệt thì không sao (như Bộ Bộ chẳng hạn :))) còn không thì thường t bị vướng phải tâm lý bảo thủ rất nhiều, đúng hơn là sẽ khá so sánh :)

Mong phim sẽ không làm thất vọng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-10-2012 12:30:20 | Chỉ xem của tác giả
ngo_kt gửi lúc 28-10-2012 12:26
Nhìn 1 cái poster chị nữ chính cầm ô ở trên cảm thấy đẹp thật >khá thu hút

cậ ...

cũng khó nói
tớ thấy dạo này mấy phim chuyển thể hay bị cải biên theo sở thích của đạo diễn với biên kịch
trước giờ coi được có vài phim chuyển thể đúng truyện thì có Bộ bộ kinh tâm với Bong bóng mùa hè à
Cải biên tốt có mỗi Không kịp nói yêu em, Khuynh thế hoàng phi thì tàm tạm
còn lại 1 đám chuyển thể làm cho đôc giả của các cuốn ý bực mình, đơn cử : Sẽ có thiên sứ thay anh yêu em hay Giai kỳ như mộng
Còn coi càng thấy muốn oánh ngay mặt tay đạo diễn lẫn tên biên kịch
chả những làm hỏng 1 bộ truyện hay còn làm cho khán giả thù hằn
ghét ghét ghét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-10-2012 12:39:29 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 28-10-2012 12:30
cũng khó nói
tớ thấy dạo này mấy phim chuyển thể hay bị cải biên theo sở thích của ...

) phát hiện thêm 1 người có khuynh hướng bạo lực giống mình

tớ kết nhất mỗi Bộ bộ thôi, xem mà bị ám ảnh + tự kỷ suốt, còn bộ Bong bóng mùa hè thì không theo hết nối, không phải anh chị diễn không tốt mà căn bản không thích cái bộ ấy, trước t đọc được có 1 quyển thui là bỏ Công nhận là Khuynh thế hoàng phi tàm tạm thật Không kịp nói yêu em được cái nhạc phim hay

Cái bộ này làm lại mà cũng làm hỏng hết hình tượng nhân vật thì chắc t cũng mất Mà phim này bao giờ lên sóng ấy nhỉ??

Bình luận

hì, tớ nghĩ fan chiện ai cũng bạo lực hết á =)))), dàn cast nói sao chứ đều tớ thấy chả biết ai,ai cũng lạ hoắc huơ ko à  Đăng lúc 28-10-2012 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2012 12:57:21 | Chỉ xem của tác giả
ngo_kt gửi lúc 28-10-2012 12:39
:))) phát hiện thêm 1 người có khuynh hướng bạo lực giống mình =))

tớ kết nhất mỗ ...

Thật ra anh Lý Quang Triết này đóng cũng nhiều, nhớ nhất gần đây anh ấy đóng "Sơn tra thụ chi luyến" bản truyền hình á, đóng vai Lão Tam, cùng nữ chính tên gì quên mất, đóng nữ chính trong "Ám hương" với Minh giáo chủ á, họ Vương nhưng không nhớ tên, cô này đóng vai Tĩnh Thu.
Còn nữ chính Trương Hâm Nghệ đóng "Đại nam đương hôn" đang chiếu trên kênh truyền hình TQ, còn có "Chuyện tình Bắc Kinh" cùng với Đồng Lệ Á, Trần Tư Thành, Dương Mịch á.
Thật ra nam nữ chính không phải là người mới, chẳng qua trong kites không có thread phim nào do hai người đóng trước đây nên nhiều bạn không biết thôi.
Không rõ chuyển thể như thế nào, không thấy tiết lộ thông tin, kín bưng luôn, hình hậu trường cũng không có nhiều, trailer cũng chưa tung, poster cũng không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-10-2012 13:01:09 | Chỉ xem của tác giả
LamMuoiMuoi gửi lúc 28-10-2012 12:57
Thật ra anh Lý Quang Triết này đóng cũng nhiều, nhớ nhất gần đây anh ấy đóng Sơn  ...

thật sự là tên 2 người này hum nay t nghe thấy lần đầu ấy @@

Mấy phim kể trên t cũng chưa xem phim nào cả, có phim nào hay không để t cày thử engsub

Chỉ xem vietsub nên lượng phim biết đến cũng không nhiều

t cũng từng thấy cái poster phim chị nữ chính cầm ô gam màu nhạt ấy rùi, lúc đó cứ nghĩ phim sẽ làm bản movie cơ, không biết là sẽ thành phim truyền hình dài tâp thế này. Hum nay mới ngó qua được mấy pics nhân vật ngoài đời kia

Bình luận

do bên chế tác ít chịu PR thôi,chứ như Đường Nhân hay Vu Chính PR phim thôi rồi,ngày nào cũng tung vài tấm,ko thể ko biết,mà cũng ko thể quên  Đăng lúc 28-10-2012 02:03 PM
công nhận là phim này kín thật ấy =.........= cứ mịt mờ thế này mọi người đã không để ý lại càng không biết, còn ng để ý rùi cũng sẽ nhanh quên mất =....=   Đăng lúc 28-10-2012 01:41 PM
uh,với cả ko phải ai cũng biết tiếng Trung,nên chờ phim của ST là chủ yếu,mà phim này cũng chưa thấy tiết lộ là chừng nào phát sóng nữa  Đăng lúc 28-10-2012 01:36 PM
haiz.. mọi người ham hố được xem phim hơn là cứ đi đọc giới thiệu mà không xem được mà  Đăng lúc 28-10-2012 01:30 PM
phim hiện tại ST đang làm thì hầu như mình xem raw trên utube hết cả nên chả hóng mấy,chủ yếu vào khu này thôi :( nhg đúng là khu này ít người vào  Đăng lúc 28-10-2012 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách