Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LamMuoiMuoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tình yêu thứ ba/ 第三种爱情/ Lý Quang Khiết, Trương Hâm Nghê

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2012 13:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Hình hậu trường

Cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2012 13:58:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2012 14:00:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2012 14:07:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-10-2012 21:34:39 | Chỉ xem của tác giả
Hjx. cả nam và nữ chính đều ko như trong tưởng tượng của mình đối với LKC và TV =="

Nam chính ko điển trai, quá già. Ko biết diễn xuất thế nào nữa =="

Nữ chính xinh. Chị này nghe bảo diễn xuất khá kém, được cái xinh thôi @@

Nói chung vì là fan cuồng của TYTB cho nên cũng muốn xem thửu phim thế nào chứ dàn diễn viên nhìn đã ko thích =="

Bình luận

Mình cũng thích Chung ca <3. Cơ mà Chung ca đang vướng bên Bí mật bị thời gian vùi lấp rồi =="  Đăng lúc 11-12-2012 07:34 PM
Mình cũng thích Chung ca <3. Cơ mà Chung ca đang vướng bên Bí mật bị thời gian vùi lấp rồi =="  Đăng lúc 11-12-2012 07:34 PM
hoàn toàn đồng ý, LKC là 1 người manly, trầm tĩnh, đẹp trai.... mà thằng ông nội này ko có đc 3 cái đó, chán ờm, cảm thấy nếu Chung Hán Lương đóng thì hợp hơn   Đăng lúc 11-12-2012 01:18 PM
haizzzz, LKC trong suy nghĩ của mình là 1 người đàn ông cao to, nhìn vô cùng men lỳ. Chứ nhìn anh diễn viên trong này ẻo lả quá ==  Đăng lúc 14-11-2012 08:18 AM
giống ý mình zị, dàn cast nè mình chả thấy ai đc hết, = =  Đăng lúc 11-11-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-11-2012 22:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu thứ ba làm mình bị ám ảnh trong một thời gian,thậm chí chỉ nghư thấy tên truyện là lại.....{:437:}

đọc truyện ruh nên giờ muốn xem phim wa..hihi{:311:} ..chị nữ chính nhìn xinh và làm minh khá liên tưởng tới chị TV,còn anh nam chính thì tạm thời mình chưa có ưng lắm ,chắc tại anh LKC trong tưởng tưởng của mình nó khác hehehe nhưng hi vọng diễn xuất của anh này sẽ làm mình thay đổi và công nhận anh ý là LKC.

ôiii tình yêu thứ baaa ...giờ muốn đọc lại waaa..trong truyện nì minh thích cả chị Vũ và anh Chính..thuii pải đọc lại ruhh..

Bình luận

đúng là tưởng tượng của mình về LKC cũng khác cơ,thôi thì chờ lên phim xem thế nào  Đăng lúc 11-11-2012 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-11-2012 20:49:50 | Chỉ xem của tác giả
Sao  trước nhìn poster hai anh chị có vẻ có khí chất
mà giờ nhìn lại khác thế này
anh LKC của mình đi đâu mất rồi, cả chị Trâu Vũ kiên cường nữa
đây là một trong những truyện mình thích nhất biết làm sao đây

Bình luận

đúng đó nhìn cái podter cũng hy vọng ghê gớm mà giờ thất vọng ghê . Mong là diễn xuất hay chứ k thì đau lòng cho chị TV và LKC nguyên tác wa  Đăng lúc 29-11-2012 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 6-12-2012 12:47:16 | Chỉ xem của tác giả
Hic. Mọi người bình tĩnh, ảnh hậu trường, chưa nhập vai nên có vẻ như 2 anh chị sẽ đem lại cảm giác khác với các poster. Lúc trước mình xem poster cũng thấy 2 dv này toát lên đc khí chất của LKC và TV, giờ nhìn ở đây thấy hơi khác 1 chút nhưng vẫn nuôi hy vọng lên phim sẽ okay!!!

Cơ mà đúng là tạo hình của TV ko hợp lắm, cái mái tóc đó trông hơi xì tin và làm giảm bớt khí chất của THN >.<

Hic, Tình yêu thứ 3 là tiểu thuyết tâm đắc nhất của mình, ngóng tin phim từ hồi bấm máy tháng 6, bấn loạn đến mức phải reg nick để vào đây hóng [chứ mình rất là lười >_____<] Huhu, mình cũng ko muốn nguyên tác 1 đường, mà phim 1 nẻo!!!!

Bình luận

hi vọng thế thui  Đăng lúc 6-12-2012 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-12-2012 19:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy một cái MV nói phim này do Raymond Lam and Michelle Ye đóng mà?
http://www.youtube.com/watch?v=SbuRsZRnruw

À, bữa mình còn tìm thấy một cái clip về tình yêu thứ ba do Huỳnh Hiểu Minh và An Dĩ Hiên đóng nữa *Có cả cái lời thoại kinh điển là "Đừng nghĩ đến tương lai, Tương lại hãy để anh nghĩ" và " Trừ phi tận thế, nếu không số điện thoại của anh sẽ không bao giờ thay đổi"

http://www.youtube.com/watch?v=TShZAZwcAL0

-〉Coi đi coi lại vẫn thấy  Raymond Lam và Michelle Ye Đóng tình yêu thứ ba hay hơn

Bình luận

Feb
Cơ mà nếu để Raymond Lam and Michelle Ye cũng ok quá nhỉ? Trông hợp dễ sợ <3  Đăng lúc 10-12-2012 05:55 PM
Feb
LQK với THN ổn rồi, nhưng tạo hình chưa hợp lý, nhất là kiểu tóc của THN & trang phục của LQK, lẽ ra ko nên để LQK mặc vest màu đóng vai LKC >.< Mình ko thíc   Đăng lúc 10-12-2012 05:52 PM
cái này là fanart,mấy bạn TQ ghép clip siêu lắm,ghép khớp cảnh,thậm chí có thể lồng tiếng lại,nghe tưởng như là 1 phim mới vậy,mình có thể giới thiệu cho bạn   Đăng lúc 8-12-2012 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-12-2012 00:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên ko được lắm nhỉ
Đọc truyện mình tưởng tượng, Lâm Khải Chính phải như Hoắc Kiến Hoa :))
Trâu Vũ như Triệu Vy :))
Tình yêu thứ ba là truyện mình có ấn tượng sâu sắc nhất nhất nhất
Giờ như này sợ coi phim vì thất vọng quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách