Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LamMuoiMuoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tình yêu thứ ba/ 第三种爱情/ Lý Quang Khiết, Trương Hâm Nghê

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-6-2014 09:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ủ lâu dễ sợ
Không biết bao giờ mới được xem nữa.
Tình hình là xem trailer cũng rất được nên hóng phim quá
Mong phim sẽ mau mau sớm sớm lên sóng
Chúc phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-6-2014 11:07:20 | Chỉ xem của tác giả
Thật ko bik nói sao với phim này, tháng 7 lên sóng rồi nhưng mìn đọc thông tin thấy tình tiết thay đổi nhiều quá, ko thix nữa
Truyện mặc dù rất buồn nhưng thực tế, quả thật ở trên đời, có rất nhiều người chỉ là tình yêu thứ ba mà thôi
Ôi, Trâu Vũ và Lâm Khải Chính của lòng ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-6-2014 15:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc phần giới thiệu thì cũng không thấy có gì khác truyện mấy
Mong là khi lên phim tình tiết không thay đổi nhiều và đặc biệt là giữ nguyên cái kết SE
Hóng bộ này chỉ vì quá ám ảnh với cái kết trong truyện, tình yêu của Trâu Vũ với Lâm Khải Chính cũng chỉ là tình yêu thứ ba
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-7-2014 04:29:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem trên youtube mà không hiểu người ta nói gì hết à :"( Vừa coi vừa đoán. Substeam nhà mình có làm, thì mình lót dép hóng!

Nhưng nghe nói là có nhiều phần không giống truyện, cả cái kết cũng khác nữa cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-7-2014 06:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Không phải mình có ý chê phim .
Sao dàn dv nhìn không được đẹp mắt nhỉ .
Nam 9 nữ 9 nhìn mất hết thần tượng .
Giờ chỉ mong bản của chị LDT và anh SSH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-7-2014 16:49:05 | Chỉ xem của tác giả
anh nam chính có phải đóng vai Hứa kiến Chương trong fin " không kịp nói yêu em" không các bạn? nếu đúng thì mình hơi " ác cảm" với anh ý từ fin ý ^^, nhìn anh ko được mạnh mẽ và quyết đoán như LKC trong truyện. Mình cũng ủng hộ Chung ca vai nì heheh,xem mấy fin chưa thấy biểu cảm của Chung ca bị nhàm hay lặp lại. Cũng nghe nói fin có thêm 1 số tình tiết " cẩu huyết" T_T, thế nên phải hóng coi cẩu thế nào

Bình luận

Tuy không đẹp trai lung linh nhưng anh này đóng chắc tay và cảm xúc lắm. Hy vọng phim lên sóng sẽ không làm mọi người thất vọng :P  Đăng lúc 8-7-2014 02:33 PM
Anh nam 9 không phải anh đóng Hứa Kiến Chương đâu bạn ạ. Anh nì từng đóng " Chuyện tình cây táo gai" bản truyền hình với Vương Lạc Đan  Đăng lúc 8-7-2014 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-7-2014 16:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh đã mong đợi mãi truyện này được dựng thành phim. Nhưng mà khi mới xem hết nửa tập 1 đã phải chạy vào đây 8888 vì bức xúc.
Làm thế quái nào mà mới đầu phim Hạo Nhiên đã định sẵn là sẽ die rồi nội tạng sẽ được hiến cho anh Chính thế..
Anh Chính lại mọc ở đâu ra cái bệnh lạ thế...
thế này thì viết kịch bản mới luôn rồi, chắc giữ lại mỗi tên truyện và tên nhân vật thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-7-2014 15:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình không sub phim này à? Phim tuy không giống cốt truyện nhưng cũng hấp dẫn mà.

" Lót dép hóng subteam làm phim này quá"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-7-2014 23:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Có phim rồi đó nhưng thực lòng t ko thích xem phim này cốt truyện sai lệch hoàn toàn bản gốc LKC bị bệnh tim  được ghép chính uquả tim của nguời yêu Trâu Vũ, chán. cứ lằng nhằng thêm nữa diễn xuất của diễn viên ko bôc lộ được cái hồn của nhân vật, với t Trâu Vũ là người mạnh mẽ từng trải của phụ nữ đã trải qua 1 lần kết hôn chứ ko thích trẻ con như thế.
Chốt lại t vẫn thích truyện hơn. ai muốn xem phim có thể vào trang Vkool.net nhé ở đó có đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-7-2014 14:44:31 | Chỉ xem của tác giả
ĐÃ xem qua
chán lắm các bạn ạ
cốt truyện bị đảo lộn
NHât vật bị đổi tính cách
Một Lâm tiên sinh trầm mặc như nước hồ đã bị biến thành một tên tưng tửng

Bình luận

Mình đã coi tập 1 vả k bao giờ muốn coi nữa :(  Đăng lúc 7-8-2014 12:09 PM
Trả lời