Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vẫn Cứ Yêu Em / 偏偏喜欢你/ Destined to love you/ Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng, Huỳnh Tông Trạch, Trịnh Sảng... [Vietsub E44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 17-6-2015 01:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Đang phân vân không hiểu là KITES có làm phim này không thì hôm nay đã thấy chủ đề xuất hiện rồi. Xin chân thành cám ơn subteam rất nhiều. Tháng 6 được ngóng nhiều phim hay quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-6-2015 01:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới coi 2 tập đầu tối qua, cười sái quai hàm với anh Gỉa Nãi Lượng thôi, tung hứng với Trần Kiều Ân cũng rất ăn ý nữa, 3 diễn viên chính đóng khá hay, rất hóng những tập tiếp theo.

Bình luận

mình bên TQ nên coi tivi luôn bạn ạ  Đăng lúc 17-6-2015 04:26 PM
Bạn coi ở đâu vậy? cho mình link hd bản đẹp nhen bạn?  Đăng lúc 17-6-2015 07:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-6-2015 09:27:21 | Chỉ xem của tác giả
phim có một dàn trai đẹp hoành tráng, còn có đoạn quấn khăn đi nhìn rất là... càng xem trailer càng thấy hóng, xong xem mấy đoạn cut trên Vivo lại càng hóng Ân tỷ đóng phim này chuẩn bản chất thật đánh đấm rất là ko ngại ngùng thích nhất đoạn hai anh trai đẹp mời chị ra nhảy cuối cùng lại nhảy với nhau )
"tưởng là nữ chính ngôn tình, ai dè chỉ là nữ phụ đam mỹ" =
cảm ơn subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-6-2015 13:55:10 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp, trời ơi, hóng kites từ hôm nọ không thấy banner banneo gì, cứ tưởng nhà mình ko sub. Nay vào thấy đập vào mắt quả thớt mà vui ko kể siết. Dù xem ở đâu đi chăng nữa thì cũng phải chờ down sub chất lượng của subteam nhà mình :XXXXXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 17-6-2015 20:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Coi trailer đã thấy hài rồi Hóng Ân tỷ quá đi x Phim toàn mỹ nam đến chết mất xxxxxxxxxxxx Hóng sub của kites xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-6-2015 20:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Xem được 2 tập của Vẫn cứ yêu em mà cười đến đau bụng.  Con gái gì đâu mà hung dữ thấy sợ. Thấy con trai người ta thách liền liên hoàn đấm không hề thương tiếc. Tội anh chàng Hạng Hạo chọc cho con gái người ta chi để bị hạ knock out luôn. Chừng cái tội thách con gái nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-6-2015 02:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim gay cấn quá, mà càng xem càng hóng, ngắm mấy anh đẹp trai cũng là một chuyện cơ mà được cười sảng khoái tới nỗi sái cả quai hàm thì vui hơn :3 Nhất là  mấy đoạn hai anh chị Bảo Bảo với Hạng Hạo gặp nhau, đấu khẩu rồi đấu võ )
Cuối tập hai thì thôi rồi đấy, anh bị chị hành cho tơi tả
ST cố lên !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-6-2015 08:08:03 | Chỉ xem của tác giả
Giả Nãi Lượng đóng phim này có khuôn mặt biểu hiện cảm xúc nhìn buồn cười. Lúc Bảo Bảo kéo anh ấy xuống mặt anh ấy trông buồn cười khủng khiếp. Lúc cả hôn con gái nhà ta cũng vậy. Khuôn mặt sửng sốt. Thích vai này của Giả Nãi Lượng. Ship anh này với Bảo Bảo. Đấu võ mồm rồi chân tay công nhận vui cười ra nước mắt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 18-6-2015 09:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi film này. Cảm ơn ST nhiều
Nhìn mấy bộ đồng phục cũng thầy mãn nhãn rồi. Cơ mà phim laij lồng tiếng, giảm đi phân nửa hứng thú

Cốt truyện có vẻ hài, mong là biên kịch cho cái kết đẹp

Niệm n+1 lần nữa: Yêu ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-6-2015 09:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chuyển thể từ truyện đúng không mọi người? Thích từ hồi xem teaser... buồn cười thôi rồi Chắc phim này nó có nhiều yếu tố hài nhỉ? Nữ chính lại không phải dạng yếu đuối nên quyết xem ngay và luôn
Thích dàn diễn viên cực (y) Ai cũng đẹp hết... Dv nữ thì không nói nữa nha, có TKA thì phải xem *chớp chớp*. Ôi còn cái dàn nam *lắn lộn* *lăn lộn*. Bấn mấy bộ quân phục nữa, đẹp.. đẹp.. đẹp . Mà mong diễn biến phim đừng có hay khúc đầu, rồi khúc cuối nó lãng xẹt . Vì đợi HD nên chưa có xem phim --> rất rất là hy vọng phim không có mấy màn kĩ sảo "hoành tráng" vs cả lồng tiếng quá lộ TvT~~
Cuối cùng là cảm ơn ST đã sub cho bộ phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách