Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vẫn Cứ Yêu Em / 偏偏喜欢你/ Destined to love you/ Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng, Huỳnh Tông Trạch, Trịnh Sảng... [Vietsub E44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-6-2015 13:11:09 | Chỉ xem của tác giả
liệu anh có hư cấu ko vậy, tính trào lưu vịt hóa thiên nga à

*chấm máu mũi*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-6-2015 14:08:32 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn Cứ Yêu Em - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-6-2015 14:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn Cứ Yêu Em - E02 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-6-2015 16:39:35 | Chỉ xem của tác giả
VỪa mới xem xong 2 ep đầu phải bay vô chém bão liền.
Trước hết cứ tưởng hai anh nam chính bị đổi vai. vì vốn dĩ mình thấy vai anh nghiêm nghị văn đào lại phù hợo với giả nãi lượng và vai hạng hạo quậy phá hợp với huỳnh tông trạch hơn.
Nhưng xem xong tập 1 2 thì hoàn toàn thuyết phục bởi anh giả nãi lượng nhập vai quá tuyệt.
Nội dung phim quá hay, mình xem mà khơng6 hề tua nhanh đoạn nào như những phim khác.
Hy vọng phim cứ như vậy mà tiến tới
chị Ân thì khỏi nói, diễn xuất pro với mấy vai đanh đá quậy phá nhưng nội tâm rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 18-6-2015 19:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Hiuhiu// Subteam ơi cho mình hỏi, bản Kites làm phụ đề là Cut hay UNcut vậy? Mình hóng sub uncut quá :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 18-6-2015 20:20:51 | Chỉ xem của tác giả
Trước xem Best time không thích anh Lượng cho lắm, mà mới xem 4 tập phim này buồn cười vãi chưỡng. Anh diễn quá đạt luôn. Tự nhiên nhảy hố chi cho giờ hóng phim vậy nè. ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 18-6-2015 21:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình đã xem tập 2 đến lần thứ 5, đoạn đánh đập của Bảo cô nương thì tua đi tua lại đến 20 lần, cười rớt hết cả mồm cả miệng ). Lúc đầu không thích anh Lượng đâu nhưng xem hết tập 2 là bắt đầu thích thích rồi. Chắc sau này hài lắm. Dù ngay từ đầu e thuộc team anh Đào cơ nhưng mà giờ thì e xin phép a cho e thò 1 chân sang thuyền a Hạo với ). Cảm ơn subteam nhiều nhé. Đúng là chỉ có sub nhà mình mới chuẩn mà hình ảnh lại sắc nét. Đêm nay lại vật vã tiếp thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 18-6-2015 23:23:49 | Chỉ xem của tác giả
Em coi phim mà cứ gọi là căng mắt căng mũi, phim gì mà soái ca 1 đống luôn mà anh nào cũng dề thương theo  một nét riêng. Dạo này 2 phim này là nghiện nhất "Hoa thiên cốt" và "Vẫn cứ thích em". Nhưng mà vẫn thích phim nay hơn, cười ta nói đau cả bụng, nguyên từ đầu tới cuối phim cứ gọi là bụm miệng cả đêm, vì em toàn săn sub lúc 1 2 giờ sáng thôi. Chờ tới sáng k nổi.
Riêng Hoa thiên cốt thì diễn xuất của tiểu cốt đáng yêu không chịu được, sang phim này thì Bảo bảo nhà ta đúng nghĩa "bà la sát", hung dữ mà xem vẫn đã, k hề đáng ghét thế nào. Đi tới đâu đánh tới đó, đúng loại nữ hán tử luôn, nhưng mà lúc cần nai thì nai thấy mà yêu ngay và luôn.
Diễn xuất của Ân càng ngày càng hay, muốn nước mắt có nước mắt, muốn tiếng cười có tiếng cười, cả 2 soái ca đều hợp với Ân nhưng mà riêng em thấy Lượng ca có vẻ tung hứng với Ân hợp hơn mặc dù anh đã có phu nhân và tiểu thư ở nhà. Ôi, không biết 1 tuần được bao nhiêu tập đây? Chứ như Hoa thiên cốt thì chờ mòn mỏi thôi.
Cảm ơn sub team vì bộ phim cực hay như vậy.
P/s: phim hay mà sao nhà mình vắng vẻ thế nhỉ?

Bình luận

hi, mới biết, còn t7 và cn có 1 tập thôi, Đồng Hoa viết hay quá :)  Đăng lúc 20-6-2015 12:22 AM
Phim chiếu 2 tập mỗi ngày lun nha bạn ^^  Đăng lúc 19-6-2015 01:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-6-2015 01:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, phim gì mà toán soái ca ko vậy trời, xịt máu mũi @@
Mấy bạn cho mình xin tên của mấy anh đi theo Hạng Hạo vs Thẩm Văn Đào với, mấy anh này nhìn rất quen mà ko nhớ là đã từng đóng phim gì

Bình luận

oh, thks bạn viclovemiho nhiều ^^  Đăng lúc 19-6-2015 10:05 AM
Mình chỉ biết 2 người là Cao Vỹ Quang ( cao) với Trương Văn Long ( Tiểu Bạch) - (Cổ Kiếm) là hai người ra đón Hạng Hạo, còn Mĩ Nhơn thì mình không biết tên :)   Đăng lúc 19-6-2015 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 19-6-2015 01:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn Cứ Yêu Em - E03 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách