Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vẫn Cứ Yêu Em / 偏偏喜欢你/ Destined to love you/ Trần Kiều Ân, Giả Nãi Lượng, Huỳnh Tông Trạch, Trịnh Sảng... [Vietsub E44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-6-2015 01:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn Cứ Yêu Em - E04 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-6-2015 09:00:04 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu phim lấy bối cảnh những năm 1961 của TQ là có vẻ không thích lắm, lại thêm Đồng Hoa làm biên kịch nên có vẻ hơi sợ vì kết cục sẽ thảm (như kiểu lúc đầu thì vui, càng sau càng thảm - như kiểu Bộ Bộ), nhưng thấy Trần Kiều Ân khoe mấy cái ảnh trên weibo lại không chịu đc, lại mò vào xem.
- Giả Lại Lương có vợ con đề huề rồi nhưng đóng mấy film loại này vẫn làm điên đảo chị em lắm
- Huỳnh Tông Trạch thì hồi xưa hay đống film HK, giờ chắc sang đại lục đóng phim, diễn xuất cũng rất hợp, body không thấy đẹp bằng Giả Lại Lượng
- Phim toàn zai đẹp, xem cười té ghế
- Không thích Trịnh Sảng cho lắm, đóng phim gì cũng thấy 1 kiểu giống nhau
- Trần Kiều Ân film này có cái gì đó gần giống Hoa Lệ Mạo Hiêm, nhưng vẫn thích chị ấy nhất
- Nhạc film hay ghê gớm, đặc biệt là bài cuối phim

Bình luận

Mình cũng kết OST phim này, MV OST cũng đẹp ^^  Đăng lúc 19-6-2015 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-6-2015 09:13:35 | Chỉ xem của tác giả
thanhtrang_0509 gửi lúc 18-6-2015 11:23 PM
Em coi phim mà cứ gọi là căng mắt căng mũi, phim gì mà soái ca 1 đống luôn mà anh nà ...

Bạn y chang mình, mấy hôm nay lọt hố 2 phim này!
Coi tới cái đoạn Bảo Bảo đánh Hạng Hạo lúc nửa đêm, cười đau bụng mà không dám phát ra tiếng
Phim gì mà hài không chịu nổi, Giả Nãi Lượng đóng quá đạt đi, biết anh này qua Best time thôi, lúc đầu không nghỉ anh hợp nên nghiêng về Trạch ca nhiều hơn, vậy mà thấy tung hứng với Kiều Ân ăn ý quá, đâm ra thích ship luôn cả 2 người.
Cái đám quân nhân thì ôi thôi, trai đẹp, cơ bắp 6 múi, tính tình thì cũng dễ thương, ngay cả 2 ông thầy Phi Phi và thầy dạy bắn súng cũng soái nữa, hint thì tung tóe cả lên.
Sau này chắc còn nhiều cảnh hài nữa, trailer còn cảnh hô hấp nhân tạo kinh điển nữa mà!
Mới 6 tập mà có vẻ Hạng Hạo và Bảo Bảo đã bắn điện rồi, anh Trạch nhìn hai người thân mật thì buồn, nghi cũng đổ chị roài!
Hạng Hạo với Bảo Bảo mắc cười dễ sợ, cãi nhau thì cãi nhau, anh chọc chị trái bom giả, chị sợ hãi nói 3 ước nguyện to lớn, đến khi không có việc gì thì chạy ra ôm nhao ;  Tiểu Bạch còn diễn lại nữa chứ, ôi thôi
Đến lúc chiến đấu nguy hiểm thì không ngại bày tỏ tình cảm luôn, ôi trời, cái này là tình trong như đã chứ còn gì nữa. Cái câu : Dù trên đời này phụ nữ ( đàn ông) chết hết tui cũng không lấy cô ( anh) - quen quá mà, ai nói là đều bị dính lưới tình với  đối phương hết!
Chờ tiếp tập 7 tối nay thôi, chị chuẩn bị chơi màn ảo thuật cởi trói trị con ma giả Hạng Hạo rồi!
Tưởng phim 4 tập / tuần, ai ngờ 3 ngày có liền 6 tập, nhai raw luôn không chờ sub, phim hấp dẫn, không phụ lòng mong chờ cả năm nay!

Bình luận

=))) nghe có vẻ có mùi hủ nữ thoang thoảng đâu đây. =))) Ôi là trường quân đội =))))  Đăng lúc 20-6-2015 01:20 AM
đặc biệt ship Bảo vs Hạng lâu rồi, nhưng mà anh Đào ánh mắt điện dữ dội vs chị Bảo cho nên cũng thấy tội :))  Đăng lúc 20-6-2015 12:27 AM
mình biết phim nhiều soái ca mà k ngờ lại tính tình ai cũng dễ thương nên anh nào cũng thích  Đăng lúc 20-6-2015 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-6-2015 11:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có phải chuyển thể từ truyện ko vậy mọi người?
Thấy bảo Đồng Hoa chấp bút kịch bản @@
P/s: Ngoài 2 anh nam chính ra mình bắt đầu cuồng Tiểu Bạch rồi, dễ thương chết đi được, hóng đoạn hô hấp nhân tạo )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 19-6-2015 12:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ko vào kites bình luận. Haha. Nhưng với Cái phim đầy zai đẹp thế này em đành fai vào góp vui.
Nói chung là sau 4 tập e vẫn ship Ân tủ với anh Đào mỹ nam. Phải nói là mình bị mê anh này điên đảo. Đổ ngay từ cái nhìn đầu tiên của phim luôn. Nét mặt, ánh nhìn phải nói là quá sức đẹp zai quyến zũ. Ôi...
Ân tỷ phim này khác rất nhiều so với Cẩm Tú Duyên nhé. Ko giống đâu. Và thật sự mình thích tính cách của tỷ trong phim này hơn. Mạnh mẽ và rất kiên định. Và lại rất có tấm lòng.
Còn dàn mỹ nam trong phim thì hết chỗ chê. Má ơi. Bo đỳ ai cũng nảy nở. Làm mình xem mà hộc máu mũi. Nhất là mấy bộ quân phục. Đẹp quá trời đẹp luôn. Ko chê vào đâu đc.
Hóng tiếp 2 tập tối nay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 19-6-2015 12:22:32 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn ơi cho mình subteam làm bản này là cut hay uncut nhỉ?
Vì mình nghe nói có bản uncut nữa cơ :3
Xem tập 3 4 rồi quá xá hay luôn.
Phim thật toẹt vời :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 19-6-2015 13:16:30 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ ơi lâu rồi em chưa coi được cái phim nào bỉ bựa như cái phim này
Coi mà cười lên cười xuống như con điên luôn
Ai mà ngờ được cả dàn trai xinh gái đẹp thế mà đứa nào cũng khùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 19-6-2015 15:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim ơi là phim, sa hố phim rồi là chết. Đêm hôm mò mẫm chờ xem raw xong rồi chờ xem sub, xem sub xong lại đợi sub của kites, xem đi xem lại 1 tập ít nhất 3 lần mà vẫn nghiền. Tập 5 6 bắt đầu buồn cười hơn rồi, cô giáo Tiền Bảo Bảo điên đảo chúng sinh đã bắt đầu ra tay dạy dỗ học trò . Học trò thì anh nào anh nấy đều soái quá, mặc quân phục bao đẹp, bao soái uhuhhhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 19-6-2015 17:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bao giờ nhận mình là sắc nữ
Nhưng xem phim này có cảm giác mình sắp biến thành hái hoa nữ tặc mất cmn rồi
Nhìn body các anh mà cơ hồ khí huyết sôi trào, dồi dào "trong trắng"
Bạn bảo bảo nhà ta quả quá là cao tay, chỉnh anh Hạo cho ra bã, cứ xem phân đoạn nào đến anh chị là chuẩn bị ngoác mồm ra gập bụng lại, cơ hồ khó mà nhặt lại được hàm, khộ thân tuôi cơ chứ
Nói thật chứ qua 6 tập mình mà là Bảo bà bà thì mình sẽ đổ cái rụp trước bạn Thẩm Văn Đào rồi, tính tình nghiêm túc như một ông cụ non nhưng hành động rất ấm áp, luôn cạnh tranh công bằng với Hạng Hạo, là người thông minh, quyết đoán. Uồi uôi quả thật là quá tiếc cho hàng cực cực phẩm như anh, số anh nam thứ nên Bảo Bảo dù đánh nhau choe chóe với Hạng Hạo cả ngày nhưng vẫn nhảy vào hố do anh Hạo đào mà, à quên dì Đồng Hoa đào chứ.
Còn về 2 nhân vật chính thì chả còn từ nào dám nhận xét ngoài từ "bựa", quá bựa, vô cùng bựa. Tình hình là yêu nhao không có thuyết phục lắm, để coi sao hai ông bà lại đào hố nhao kiểu giề.

Mà xem mấy cái MV nhạc phim thấy lo quá các bác ạ, kết hợp với những gì em biết về dì Đồng Hoa em càng lo nó có mùi SE vại chời
PS: bị cuồng Ân giáo chủ, người đâu xinh thế, tuy cũng thấy hơi hơi tuổi tác nhưng đôi mắt với cái miệng xinh lắm ý, cặp đôi với Giã Nai Lượng, Huỳnh Tông Trạch vẫn iu nhắm^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 19-6-2015 18:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới xem lại bộ phim hài hước của Trần Kiều Ân. Cứ cảm giác chị ấy ở ngoài đời cũng vậy. Mà công nhận biên kịch Đồng Hoa xây dựng những tình tiết xem cười đau cả bụng. Xem đi xem lại vẫn thấy buồn cười.
Trong phân đoạn các mĩ nam nhà ta trong nhà tắm đánh nhau, xem mà máu mũi xịt tùm lum. Đạo diễn biết cách giết người mà. Ôi anh nào anh nấy da trắng sáu múi nữa chứ.
Mong phim sẽ vui vẻ từ đầu đến cuối nhưng có vẻ khó vì Đồng Hoa viết chuyện kết thúc nó day dứt lắm dù là kết thúc có hậu

Bình luận

Anh Minh trong CTD là đại ca xã hội đen mà, sao mã diễn hài dc, phải nghiêm chứ :))  Đăng lúc 20-6-2015 03:16 PM
Mình cũng có xem Cẩm Tú Duyên. Nhưng nam chính không hài bằng anh Hạng Hạo.  Đăng lúc 20-6-2015 09:13 AM
Ân Ân ngoài đời bao độc vs lạ luôn, bả tham gia phim nào là bạn diễn phim đó tố cáo bệnh cuồng đồ ăn vặt của bả :))  Đăng lúc 20-6-2015 12:51 AM
Xem Cẩm Tú Duyên khúc đầu cũng hay lắm bạn, hài hài, nhưng mà nếu ko thích đau tim thì bạn có thể dừng ở tập 20 :D  Đăng lúc 19-6-2015 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách