Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14130|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(28/6/2013) Mario Maurer giải thích tấm ảnh ngọt ngào với Ploy; nhớ Gubgib nhưng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(28/6/2013) Mario Maurer giải thích tấm ảnh ngọt ngào với Ploy; nhớ Gubgib nhưng không có cơ hội quay lại.

Mario Maurer giải thích rằng tấm ảnh ngọt ngào giữa anh và nữ diễn viên đàn chị Ploy Chermarn chụp tại Pháp là cảnh trong lakorn Madame Dun. Còn về chuyện tình cảm ngoài màn ảnh, anh vẫn là một người độc thân. Anh tiết lộ rằng anh đã chia tay với cô gái ngoài ngành giải trí với lý do bận rộn công việc. Còn về chuyện tình yêu cũ Gubgib Sumonthip đăng trên IG như là đang ám chỉ nhớ nhung anh, anh cho biết cũng bình thường khi hai người hẹn hò lâu năm rồi cảm thấy như vậy. Tuy nhiên cơ hội quay lại sẽ rất khó.

'Có lẽ sẽ có rất nhiều hình của hai chúng tôi thôi, vì trong lakorn có nhân vật Madame Dun (Ploy) và nhân vật của tôi, tên là Annex. Là một sự trùng khớp trong những cảnh đó họ phải ngọt ngào lãng mạn. Chúng tôi là chị em thôi.'

'Tại thời điểm này, tôi không nói về ai cả. Tôi thích nói về xe hơi xe môtô haha. Tôi đang làm việc. Tất cả những gì tôi làm là quay lakorn.'

'Tôi không biết. Tôi chưa có xem qua. Có một vài liên lạc, nhưng tôi hầu như rất bận. Ngay cả IG của mình mà tôi còn không có cơ hội cập nhật. Tôi cũng đã chịu đựng những người công kích tôi. Hiện nay chúng tôi là bạn 100%. Chuyện cô ấy nhớ tôi, đối với tôi, tôi cũng cảm thấy như vậy, vì chúng tôi đã hẹn hò một thời gian dài. Thỉnh thoảng chúng tôi có nói chuyện, nhưng để trở lại như giai đoạn trước đây thì rất khó.'

V-trans: [email protected]
Eng Source: Mai@sugar-daily
Credit: Gossipstar
Link: http://sugar-daily.com/mario-mau ... no-point-of-return/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-6-2013 10:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Đang đóng chung với Ploy thì những tấm ảnh ngọt ngào là đương nhiên, ko cần giải thích; nhưng sao ko ship với Taew nhỉ {:402:} cũng đang đóng chung RS mà

"Nhớ Gubgib nhưng không có cơ hội quay lại" -> chia thì cũng chia rồi, giờ còn lùm xùm như zầy làm chi anh à. Tập trung đóng phim cho fans nhờ {:402:}

@Thanks nxuyen91 dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-6-2013 14:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Yếu nhau gần như là dc thập kỷ, GG wen mario từ khi Mario chưa là ai, nghe bảo lúc GG wen Mario, Mario dc bảnh trai như h rồi tới khi anh Mario nổi như cồn, thì lại chia tay :))

Đời, từ trước h luôn có cảm giác GG iu Mario nhiều hơn tại thấy GG bám Mario mọi nơi.  Nói chung tình cảm bao nhiêu năm đã cắt thì chắc chả cũng hết sạch ko còn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-6-2013 15:28:30 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 29-6-2013 14:30
Yếu nhau gần như là dc thập kỷ, GG wen mario từ khi Mario chưa là ai, nghe bảo lúc GG wen ...

Chuẩn!! Nếu nói ko nhớ thì cũng khó tin! Nhưng để nối lại thì ko bao giờ!
Mong Mario sớm tìm đc 1 nửa của mình!
Còn bây giờ thì chỉ cần tập chung đóng Lakorn cho Fan xem là ok nhất!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-6-2013 20:38:37 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 29-6-2013 14:30
Yếu nhau gần như là dc thập kỷ, GG wen mario từ khi Mario chưa là ai, nghe bảo lúc GG wen ...

Mấy fan Mario bên face mà nghe bạn nói chắc không chịu nổi, vì lý luận bên đó là GG bám Mario để lấy tiền tiêu thôi. Chia tay rồi Gupgip còn tuyên bố với fan là sẽ kiếm được ai hơn Mario mà
Thực sự lý do 2 người chia tay vẫn chưa có rõ ràng, nhưng Mario nói đúng thật, yêu nhau lâu nên khó có thể k nhớ dù đã quên
Chỉ tiếc là k hiểu làm sao lại " k thể quay lại", dù sao tình yêu thanh mai trúc mã mà tan vỡ cũng tiếc quá

Quay lại chuyện nội dung tin, sao tự dưng có cái câu :chia tay với 1 cô gái ngoài ngành"???????????Mario yêu ai ngoài ngành mà báo chí k biết gì thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-7-2013 09:04:15 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mario thư sinh quá, sao lại có người đẹp thế chứ, nhưng yêu nghệ sỹ thì làm thì có time cho mình,nên cô giá ngoài nghành mà báo chí nhắc tới là điều hiển nhiên là chia tay thôi, mario đẹp trai thế, đi đóng flim các chị diễn viên nữ lại chả xoắn lấy anh ý, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-7-2013 11:14:29 | Chỉ xem của tác giả
Biết anh này qa vai MAK trong film ''TÌNH NGƯỜI DUYÊN MA'' nè

Thấy tin nào của MAK là phóng vô liền

Trong 5 anh chàng răng đen thì MAK là đẹp trai nhất!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình đọc thấy cóa tin đồn là MAK chia tay bạn gái ngoài ngành giải trí do đóng ''tình'' với vợ NAK trong film qá á :

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-7-2013 17:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Ông Mario đẹp zoai vô đối :))
Đẹp như ông gái không bu vào mới lạ :))
Mong ông không có người yêu. Độc thân suốt đời cho fans ngắm hehe =
Tập trung vào đóng Lakorn đeeeeeeeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-7-2013 20:52:45 | Chỉ xem của tác giả
hot boy có khác, đóng với ai là toàn dính tin đồn với ng đó, vừa xem tình ng duyên ma xong, đọc báo thấy dính ngay tin đồn tình ái với Mai, giờ vào đây thì với chị già. haiz, Mario ơi, đẹp zai quá làm chi cho khổ thân rùi khổ fan quá dậy nè. . cơ mà níu với Mai cũng được, nhìn đẹp đôi phết, hùi xưa coi first love thì cũng ship với Nam (tên nữ dv này thì quên mất rùi. {:429:}.Nói chung với ai cũng được, miễn là iu thật lòng Mario nhé{:308:}

Bình luận

fanpage ship cho Baiferm và P'Oh nhà mình hế hế  Đăng lúc 9-1-2014 08:48 PM
bạn diễn nữ trong First Love tên là Baifern nhé bạn.  Đăng lúc 18-7-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2014 15:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Không thích anh cặp với Ploy đâu
chỉ thích anh với Mai thôi
Biết anh từ phim Tình Người Duyên Ma và thích anh ngay từ đấy
Mong rằng anh và Mai sẽ là một cặp đôi thật sự ngòài đời thực !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách