Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhkiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2PM-House] Global We Got Married (Taec-yeon, Wu Ying Jie) Ep 15 Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-4-2013 00:46:17 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày nay trông đợi Sub của cặp đôi này. Mặc dầu giờ thì mình không quá cuồng WGM như ngày xưa nhưng vẫn là một Fan của chương trình này.
Hy vọng phiên bản quốc tế của WGM sẽ có nhiều thú vị và mới mẻ hơn.
Nhìn vợ của taecyeon cũng xin, hy vọng cả 2 anh chị sẽ cùng trải qua 15 tập thật vui tươi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-4-2013 04:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình có xem qua bản WGM của Taecyeon và Quỷ Quỷ, thấy couple này tự nhiên phết. Bạn Quỷ Quỷ đúng là "quỷ quỷ" thật, nhí nhánh như hồi xưa mình xem Vị ngọt Machiato. Lần đầu đến HQ nên Quỷ Quỷ cười suốt, mà có vẻ rất dễ hòa nhập, tuy k nói tốt tiếng anh như Taec nhưng k vì thế mà nói ít, mình còn thấy Quỷ Quỷ dẫn dắt cuộc nói chuyện chứ ;)))
Cơ mà đúng là Quỷ Quỷ nhìn trẻ so vs tuổi, nên mấy khúc 2 ng đi chơi, Taec chăm sóc cho Quỷ Quỷ nhìn như bố, chính Taec cũng nhận ra thế =)))))))))
Hóng sub của subteam :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-4-2013 10:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này có vẻ chán xem wgm rồi, lướt qua lướt lại 1 hồi hóa ra Gui Gui vs Fujii Mina tham gia chứ. Bảo sao nhìn quen ghê ah. Trước xem mãi PV Doushite với phim của Hei Se Hui Mei Mei mà.{:176:} Cảm giác 2 couples siêu hợp nhau. Mỗi tội vì global nên ngắn hơn wgm bình thường, có 15ep ah{:152:}
Siêu hóng sub kites làm{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-4-2013 12:53:48 | Chỉ xem của tác giả
đây là show ưa thích của mình. từ lúc xem victoria với nichkhun là đã mê tít thò lò rồi
bây giờ đến anh taecyeon nữa ôi càng hóng quá đi, hy vọng là sẽ nhanh chóng được xem
thanks subteam nhiều nha :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-4-2013 18:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt, không có thích WE got marry kể cả phiên bản trong nước lẫn phiên bản quốc tế nhưng vì lỡ phải lòng Hong Ki, không thể có show KIKI tham gia mà không xem được =(((
cơ mà sao mãi chưa có sub =( Hóng :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 26-4-2013 03:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Gui Gui là thần tượng toẹt vời của mình từ hồi lớp 10, cách đây khoảng 5 năm.

Fuji Mina thì mình kết từ hồi Doushite thì phải (ờ mà cũng chẳng chắc có đúng chị này ko hay ng giống ng thôi)

Mình xem cái wgm global edition này tới ep 3 rồi thì thấy có vẻ ghép đôi ko hạp lắm. :)))

Gái xinh tươi dễ thương siêu đáng yêu dưng mà các chàng hơi ... sao đó =))))

Taec hơi già quá. =__________= Ko hạp với Gui Gui. Hình tượng của Gui Gui là forever 16 mặc dù nàng ngót nghét cả chục năm trong ngành giải trí thì ngta cũng thừa biết độ trẻ con cute của Gui Gui cũng chỉ là thói quen hoặc act cute như vậy thôi. =))) Cơ mà Taec có vẻ ko hòa hợp đc với hình tượng này.

HongKi chưa thể hiện mấy bản chất quái dị nên xem vẫn chưa hứng thú lắm. Chỉ thấy Mina xinh dã mannnnn thôi >____< Đc cái HongKi lúc ngượng nhìn thật, nom dễ thương <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-4-2013 12:02:41 | Chỉ xem của tác giả
Có Ki yêu dấu  thì k thể bỏ qua được rồi,lại đc cặp vs Fuji Mina nữa chứ,xinh và cute kinh khủng,má lúm đồng tiền dễ thương dã man luôn...Ki đúng là hên quá mà,hy vọng Ki sẽ thể hiện nhiều khía cạnh của bản thân để lấy lòng Mina,bạn trẻ này là lắm chiêu trò quái đản lắm nhé,xem show nào cũng thấy vui kinh khủng
Cặp của Taec với Gui Gui có vẻ chênh nhau quá,cả về ngoại hình lẫn tính cách,chàng thì cao to và hơi già so với tuổi còn nàng thì nhỏ nhắn xinh xắn và siêu trẻ con,mặt bayby đừng hỏi...dù sao cũng hy vọng cả 2 sẽ đem lại không khí vui  tươi cho WGM Global mùa này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-4-2013 10:54:48 | Chỉ xem của tác giả
ha ha, Hongki đáng yêu thế, toàn những "tài lẻ vô dụng", nhìn anh quay cái bàn mà chỉ sợ gẫy ngón tay  chị Mina đi cái xe đạp 1 bánh siêu ghê, hồi bé thích mê mấy cái xe như thế ^^
mong hai người sẽ có nhiều cảnh thân mật hơn nữa, anh Ki hãy chứng tỏ bản lĩnh đàn ông đi chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-4-2013 14:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Hóng show này quá.. Mình thích đôi tec gui quá.. Đôi này khá là tự tin và thân mật..
Dù biết là vào kỳ nghỉ lễ, nhưng cũng rất mong ST thực hiện show này
Thanks ST rất nhiều.
Chúc ST và cả nhà có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-4-2013 20:13:38 | Chỉ xem của tác giả
ỐI, có zai hong ki của mình tham gia ahhhhhh {:309:}. vui wá, hỡ hỡ. Mới coi thử một tập thấy cũng zui zui, may là bà chị mina giỏi tiếng hàn phết ko là hong nhà mìn ngớ rùi . Mắc cừi cái khúc hong hỏi có bik bài nào hok, cái bà chị này cứ gân giọng "sarang sarang sarang" , coi khúc lật tạp chí cũng zui. Nói chung thik ship cặp này ghê :X::X. NHưng mỗi cái bà này lớn tủi hơn.hiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách