Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhiennhien
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[6MenST][Vietsub] Taxi Talk Show Ep292 with ShinHwa

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-8-2013 19:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Em yêu subteam nhà mình lắm. Cảm ơn nhiều nhiều.
Bao nhiêu ngày tháng chờ mong show này, cuối cùng cũng thỏa ước nguyện, được xem show này của mấy chú rồi.
Mặc dù nhà mình ít ra vietsub show của mấy chú, nhưng một khi đã tung hàng thì hàng đó hot phải biết.
Em luôn mong mỏi chờ đợi các sản phẩm mới từ nhà mình.
6MenST fighting !!!

Bình luận

em ơi edit 3 dòng đi, không mod xóa đi uổng lắm  Đăng lúc 21-8-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-8-2013 19:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật (muộn) của Jinnie, mừng siêu phẩm của subteam ra đời

Chờ torrent mãi ko được nên xem online luôn.

Mấy chú vẫn hài như thía, buồn cười Jinnie được xếp thứ 5 mà cái mẹt hí hửng ghê

Mong chờ các sản phẩm tiếp theo của ST, ST hwaiting {:438:}

Bình luận

thik kai gif cua ban- minsuyng hehe  Đăng lúc 23-8-2013 10:37 AM
ừm, thank em nhé :x  Đăng lúc 21-8-2013 09:15 PM
Chúng e sửa lại torrent rồi đó ss ^^  Đăng lúc 21-8-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-8-2013 19:46:25 | Chỉ xem của tác giả
úi ú úi i!!!
hàng hot ~~ hàng hot
dạo này mình đang bấn loạn các "ông chú ngoài 30" Shinhwa :v :v :v
hôm nay tự nhiên lại thấy được show này,phải down về xem ngay và luôn thôi >:o
cảm ơn St nhiều nhé :* :*
mong rằng các bạn sẽ làm thêm nhiều show về các "Chú" ý nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-8-2013 22:36:59 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng sau Ep50 của SB đã có show tiếp theo ra lò.
dc tin từ bạn cuoithaga92 nên mới biết, ôi vui quá là vui, dc xem cái show này rồi :x
cảm ơn mn, và hi vọng sẽ có nhiều sản phẩm hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-8-2013 22:52:59 | Chỉ xem của tác giả
cuoithaga92 gửi lúc 20-8-2013 23:05
chài ơi, hàng hot:))

có chậm chút cũng không sao, sinh  nhật Jinie đúng là daebak mà

Chà! Mình cũng ko biết là có bài để hóng đâu. Tự nhiên có tin nhắn của một bạn bên thread của Running Man nên vội vàng chạy qua đây để xem luôn :)
Thật là niềm an ủi lớn trong thời gian chờ đợi Running Man. Lâu rồi mới được gặp lại mấy anh. Hôm trước còn phải ngồi xem lại Radio Star với hello Counselor cho đỡ nghiền.
Chân thành cảm ơn bạn cuoithaga92 và sub team nhiều (ko chỉ vì khâu phụ đề mà cả khâu up lên nhiều nguồn trong thời gian ngắn như vậy)

Bình luận

cảm ơn bạn, vui quá:)  Đăng lúc 21-8-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-8-2013 07:30:56 | Chỉ xem của tác giả
ÔI hàng hot . hóng show này để xem cảnh hot giữa chú Ric vs chú Dy..
Đến cuối tuần lại hóng RM của mấy chú nữa {:448:}{:448:}{:448:}
Cảm ơn ST nhà mình nhiều lắm {:309:}{:309:}{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-8-2013 09:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, sao giờ mình mới biết có show này nhỉ :(( đã down torrent về kéo, cảm ơn subteam nhiều nhiều <3

Mình thích xem show của mấy anh này lắm, tự nhiên gì đâu <3 Mọi người cứ nói là tại vì Shinhwa là idol lão làng nên mới tự nhiên như thế, nhưng mình ko nghĩ thế. Mình nghĩ cái tự nhiên đấy là tư chất trời phú của mấy anh rồi:)) Thêm vụ vô cùng hiểu nhau, đoàn kết nữa nên là đi show vui cực kì <3

Mỗi người một tính cách mà ko lẫn đi đâu đc. Eric thì mình thấy vô cùng thú vị, vừa ngơ ngơ lại vừa nguy hiểm :)) MinWoo rất là...bựa:)) DongWan ngô ngố:)) JunJin hài vô đối:)) Andy dễ thương cực <3 và Hye Sung thì...nhạt nhẽo theo kiểu rất buồn cười: Tóm lại là ai cũng yêu hết á <3

Bình luận

dung tu khac dc ko ban noi sung" nhat nheo" thi ogn y buon do sung dat deo hay shy lam nen CEO-E moi thjk do ban "sr vi ko dau"  Đăng lúc 23-8-2013 10:39 AM
Oà oà, sao nói Sung nhạt nhẽo TT.TT  Đăng lúc 22-8-2013 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-8-2013 10:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các bạn ST nhiều lắm <3
Hóng show này kinh khủng mà không có thời gian xem engsub...may quá đã có các bạn thực hiện show này...
Mấy lão này nhét vào 1 xe thì chỉ khổ thân MC thôi...chẳng hiểu có chen nổi tiếng nào với mấy lão ý không nữa...lắm lời thì đừng hỏi...mà toàn quay sang tự sướng rồi dìm hàng với nhau, chẳng quan tâm gì đến ai khác nữa :))
Mình xem xong nhất định sẽ quay lại comment...thanks các bạn nhiều lắm!!!

Edit:
Chết cười với bảng xếp hạng sự nổi tiếng này...cool guy với những nhận xét vô cùng tốt nhưng vẫn xếp hạng cuối cùng =))
Dư âm của SNL quá là mạnh mẽ...cả show thì đến 1/3 là nhắc lại về SNL rồi...đến mình sau khi xem show đấy vẫn còn choáng váng vì độ bá đạo của nó nữa là...các chú đúng là có tuổi rồi nên chả còn gì phải giữ gìn nữa, hiến thân hết mình cho show...đúng là qua SNL mới khai quật được khả năng diễn xuất của Hye Sung =)) gì mà bộ váy đó được bán chạy nhất nữa chứ =)) mình cũng ấn tượng ghê gớm với cái giọng thỏ thẻ của bà già, đúng điệu già rồi mà còn sang chảnh =))

Quay trở lại tòa nhà SM cũ, đến thăm lại nơi xuất phát ban đầu của mình...quá khứ cừ ào ạt về, cứ như mới hôm qua vậy...ở đây đã xảy ra biết bao nhiêu chuyện, bao nhiêu quyết định quan trọng trong cuộc đời của các thành viên SH...dù tốt dù xấu, cũng xin chân thành cảm ơn SM đã tạo nên 1 huyền thoại Shinhwa mạnh mẽ như bây giờ...

Chúc cho gia đình các thành viên SH luôn mạnh khỏe, luôn tin tưởng vào các chàng trai của SH như bây giờ...
Chúc cho nhiều, nhiều năm sau nữa chúng ta vẫn đón nhận được những tin tức tốt đẹp của SH <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-8-2013 11:18:01 | Chỉ xem của tác giả
gửi 6 trái tim của các chú đến Subteam nhà mình,
nhà mình đã làm việc vất vả, dù cho có nhiều sự cố xảy ra, nhưng mọi chuyện đều đã tốt đẹp hết rôi.
mấy  hôm nay nhà mình toàn tinh vui không á,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-8-2013 12:33:32 | Chỉ xem của tác giả
Em hóng show này lâu lắm rồi, thankz ST nhiều nhé.
Càng coi show lại càng ghiền mấy chú hơn, coi nhiều quá nên giờ có cảm giác quen thuộc như là mấy chú hàng xóm sống bên cạnh nhà vậy đó.

Bình luận

Mấy chú hàng xóm nghịch ngợm phá làng phá xóm =))  Đăng lúc 22-8-2013 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách