Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
4931#
Đăng lúc 2-4-2013 09:25:45 | Chỉ xem của tác giả
Tối hôm qua nhà ta có chuyện gì sao?
Ta thấy nhiều bình luận bức xúc thế, ta đã bỏ qua chuyện náo nhiệt gì rồi sao?
Hôm nay thấy tin mới đấy. Tin nói Đường đến Đài Loan quay MV mới cùng Huỳnh Nghĩa Đạt, quay xong thì lên máy bay về rồi.

À, ta mới biết luôn nha, Bạn gái của Huỳnh Nghĩa Đạt là quản lý của Đường, còn Huỳnh Nghĩa Đạt là huynh muội đồng môn với Đường đấy.

Cái clip của Đường và Mịch tham gia sự kiện ấy, dễ thương thật đấy, Dương Mịch quả thật là bạn tốt thật,{:300:} bỏ người yêu bơ vơ lo chăm sóc bạn, ai ngờ có chàng Minh Đạo quan tâm bạn rồi thế là bị đuối về chỗ Khải uy nhìn thật hay. Dễ thương thật, yêu quá đi{:306:}{:306:}

Bảng thành tích ngày hôm qua 1-4 nhé

Tiếp tục hạng nhất toàn đoàn cả 2 bảng nhé
Đường Yên :No 1
La Tấn: No. 2

Bình luận

hóa ra các bạn ấy đi làm loạn, thật ko hiểu nỗi các bạn ấy nghĩ gì nữa  Đăng lúc 2-4-2013 01:48 PM
cũng ko nên ở đó, thêm đau lòng.  Đăng lúc 2-4-2013 01:46 PM
uh thì quay xong thì về chứ ở lai làm cái gì, hứ...  Đăng lúc 2-4-2013 01:22 PM
hôm trước là tên dubok - và hôm qua là Bee - hiện 2 tên này đã bị mod ban nick - thấy Yên thành công tức qua vào văng tục  Đăng lúc 2-4-2013 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4932#
Đăng lúc 2-4-2013 10:26:48 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 2-4-2013 09:25
Tối hôm qua nhà ta có chuyện gì sao?
Ta thấy nhiều bình luận bức xúc thế, ta đã bỏ q ...

chắc là hôm qua nhà bị tập kích, mình đi ngủ nên cũng hong biết chuyện gì nữa ... nhưng nghỉ có 1 2 ng` nào đó vào nhà phá rối bị đuổi ra rùi :)

Yên qua Đài Loan à ... may là leo lên máy bay chốn về lại kịp nếu ko đã bị báo chí bên đó tra tấn ép cung rùi ... hú hồn ...

woww.. La Tấn đứng hạng 2 à ... ngầu dậy ... 2 episodes của ngày hôm qua anh Phong đâu có lộ diện mà cũng được chú ý dậy à ... :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4933#
Đăng lúc 2-4-2013 11:49:06 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 2-4-2013 10:26
chắc là hôm qua nhà bị tập kích, mình đi ngủ nên cũng hong biết chuyện gì nữa .. ...

vậy hả? vậy là ta bỏ qua lỡ dịp hay rồi... thôi kệ ruồi muỗi đi...thích gây chuyện bát nháo ấy mà.....{:431:}

Báo  chí cũng không tha, cũng đăng tin lung tung đấy chứ nhưng chẳng có gì to tát đáng ầm ỉ đâu...

Không biết mọi người sao chứ ta thấy ta càng ngày càng thích La Tấn rồi đấy. Đóng Hạ Tuấn Phong rất đỉnh.

Hôm qua mới xem mò mẫm xem thử tập 9-10, cái cảnh mà Hạ Tuấn Phong đứng phía ngoài phòng Chung Ly ấy, rung động

thật đấy, rồi còn cảnh mà đứng nhìn Chung Ly trong ngục từ phía xa nữa,xem mà cứ thắt hết lòng lại ấy chứ.

Mới mò mẫm xem nhiêu đó hà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4934#
Đăng lúc 2-4-2013 12:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nào biết tiếng trung, dịch hộ mh cái news này vs
http://ent.china.com/star/news/11052670/20130402/17758594.html

Bình luận

bài chỉ đem mí chuyện củ ra nhay tiếp thôi :) nào là Yên tự cắt tay, Trạch có ng` thứ 3, chia tay 7 tháng, vv...ko có gì mới mẽ, ko có gì tin được :)  Đăng lúc 3-4-2013 03:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4935#
Đăng lúc 2-4-2013 12:18:57 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 2-4-2013 11:49
vậy hả? vậy là ta bỏ qua lỡ dịp hay rồi... thôi kệ ruồi muỗi đi...thích gây chuyện ...

phải công nhận La Tấn đóng phim hay ghê ... thiệt là đa dạng .  Mình thấy 1 diễn viên hay là ko cần làm nhiều cũng có thể biểu đạt được nội tâm qua ánh măt.  Và nhờ ở điểm này mà mình thích Yên đó ...chứ hong phái vì cô nàng đẹp ko đâu :))   La Tấn mình thấy cũng là thể hiện tình cảm qua ánh mắt nên Tuấn Phong mới hấp dẫn được như dậy .  Thấy đi show anh này cũng vui vẽ dể thương và rất hoà đồng với mọi ng`

ep. 9 (hình như là tập 9) lúc Chung Ly bị khủng hoảng mém chút nổ tung cả đội ... anh TPhong bay tới chụp Chung Ly ... woww... cảnh đó đẹp thì thôi á ... hehehee... :))

ủa, mà sao bạn coi phim mà nhảy vô tập 9, 10 dậy ... ko coi từ đầu

Bình luận

anh Phong đoạn đó anh mắt có đạn đó, chỉ tức không thể đem Chung Ly nhốt luôn trong mắt mình khỏi đi gây loạn lung tung ;))  Đăng lúc 2-4-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4936#
Đăng lúc 2-4-2013 12:27:13 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 2-4-2013 12:18
phải công nhận La Tấn đóng phim hay ghê ... thiệt là đa dạng .  Mình thấy 1 diễn v ...

Mình bây giờ hok có thời gian, nên chỉ xem khi thấy tập nào muốn xem thôi, khi nào rảnh rỗi mới luyện lại từ đâu vậy.

Cảnh đó ở tập 10 ấy, mình xem đoạn đó thật sự thấy thích lắm.

Mà mấy cảnh Yên khóc trong tập 9-10 này mình cũng khóc luôn đấy, ko biết đoạn đầu sao nhưng thấy Yên Tấn diễn nhập vai thật, mình bây giờ kết Phong -Ly quá, bỏ phiếu cho cặp này thôi.

La Tấn được đánh giá là tiểu sinh thực lực, Đường cũng vậy đa phần các vai diễn lúc nào cũng được đánh giá tốt hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4937#
Đăng lúc 2-4-2013 12:30:56 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Đường nhà ta cao thật, toàn phải đi dép bệt =)) trong phim cũng thế, 2 nàng kia lúc nào cũng cao gót, Chung Ly toàn giày bệt :))  Đăng lúc 2-4-2013 07:59 PM
mấy hình chụp với La Tấn là chụp họa báo phải ko ss, đã có chưa ạ, nhìn đẹp quá :((  Đăng lúc 2-4-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4938#
Đăng lúc 2-4-2013 12:57:13 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 2-4-2013 12:27
Mình bây giờ hok có thời gian, nên chỉ xem khi thấy tập nào muốn xem thôi, khi nào r ...

Mà Yên diễn đoạn bi thương thiệt là xúc động tội nghiệp vô cùng ... coi mà thấm thía nổi đau bị mất ng` thân nhất

La Tấn và Yên đúng là ngang tài mà ... diễn xuất thiệt là quá đỉnh ... Phong-Ly mà sáp lại thì thiệt là hơi bị ngộp thở và căng thẳng ... :))

Nếu bạn ko có giờ coi mà chỉ muốn coi Phong-Ly thôi thì tập 9-11 là có nhiều cảnh chung của hai ng` nhứt ... còn mấy tập đầu thì đụng trận là đánh nhau thôi ... nhưng đánh nhau mà cũng toét ra lửa đó ;)  

Bình luận

xem tập 2 đi, em nghĩ thôi mà cũng chết cười đoạn le lưỡi, biểu hiện anh Tấn lúc đó thật quá xuất sắc luôn =))  Đăng lúc 2-4-2013 08:00 PM
chaf, bạn cũng luyện dzữ luôn ha....:))))))  Đăng lúc 2-4-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4939#
Đăng lúc 2-4-2013 17:15:16 | Chỉ xem của tác giả

thấy zai là nhìn hok chớp mắt luôn

weibo

trông nhà buổi chiều một mình nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4940#
Đăng lúc 2-4-2013 19:17:46 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào mình cũng canh luyện phim này, mặc dù nghe không hiểu vẫn thấy hay, đúng là càng ngày càng cực thích a la tấn {:408:}va cũng rất thích cặp đôi này,{:418:} xem gia nhân thời loạn cũng có cặp này, hai a c diễn quá hay luôn,xem mà như thật tưởng không phải đang diễn không ah

Bình luận

avata đẹp đấy :)  Đăng lúc 4-4-2013 01:19 AM
ố ồ, vậy thay avata đi ...ha ha  Đăng lúc 2-4-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách