Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
4951#
Đăng lúc 3-4-2013 12:07:07 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4952#
Đăng lúc 3-4-2013 12:08:32 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4953#
Đăng lúc 3-4-2013 12:10:10 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4954#
Đăng lúc 3-4-2013 12:11:21 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4955#
Đăng lúc 3-4-2013 14:43:19 | Chỉ xem của tác giả

chời ơi ... tập 15, Chung Ly theo đuổi anh Phong cười lăn luôn mà ... Yên trong tập này dể thương ko đở nổi  ... cái đoạn nói xấu ng` sau lưng, tưởng ng` ta ko nghe ... ai ngờ ... hahahahaa.. :))  

Công nhận La Tấn phong độ trong vai này ghê ... cái cảnh trong buổi tiệc làm lơ con gái ng` ta... nhưng lại lén lút nhìn quanh kiếm ... khi quay lại ng` đẹp đang đứng kế bên ... hết hồn mém chút bị sặc ... La Tấn diễn đoạn nay hay kinh khủng mà :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4956#
Đăng lúc 3-4-2013 15:50:49 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 3-4-2013 14:43
chời ơi ... tập 15, Chung Ly theo đuổi anh Phong cười lăn luôn mà ... Yên trong tập n ...

Ko có bản sub để xem nhỉ, buồn quá. Nghe bạn kể mà mình muốn xem ngay lập tức.
Mình thấy anh La Tấn này đc mà, nhìn rất man và sáng sủa chứ nào đến nỗi nhỉ. Yên trong phim tạo hình đẹp nhưng bên ngoài gày quá nhìn thương ghê.
Nhà mình gần đây tăng page nhanh quá, sắp đc 500 page rồi này, cố lên. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4957#
Đăng lúc 3-4-2013 16:16:49 | Chỉ xem của tác giả
cuaoc gửi lúc 3-4-2013 10:48
À, nhân tiện nói, cái bảng VLinkage không phải là rating

Bảng này là số lượt người ...

thanks bạn nha ... :)  giải thích rất rỏ ràng ... nếu dậy thì tuy rating truyền hình của phim X ko thể gọi là cao ... nhưng ko tệ chút nào ... đứng nhì, và mình nghỉ cơ hội tăng lên rất cao, vì càng ngày phim càng gay cấn .  

nhớ vô update thường xuyên nha ... cho nhà biết phim X đang nằm vị trí nào ... để cùng mừng cho Yên :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4958#
Đăng lúc 3-4-2013 16:21:34 | Chỉ xem của tác giả
meyeube gửi lúc 3-4-2013 15:50
Ko có bản sub để xem nhỉ, buồn quá. Nghe bạn kể mà mình muốn xem ngay lập tức.
Mình ...

mình coi thì chỉ hiểu mang máng họ nói gì thôi ... ko hiểu hết đâu ...đợi subteam làm xong mình sẽ coi lại :))

Tình tiết của phim thì kha' rỏ ràng rất dể hiểu ... nên trong thời gian chờ đợi bản sub, ghiền quá coi trước ... coi như tập luyện tiếng Hoa của mình luôn :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4959#
Đăng lúc 3-4-2013 16:55:58 | Chỉ xem của tác giả
cuaoc gửi lúc 3-4-2013 10:48
À, nhân tiện nói, cái bảng VLinkage không phải là rating

Bảng này là số lượt người ...

Bạn này hay nè, phân tích rõ ràng chi tiết về rating, trước giờ mình thây nó mơ hồ khó hiểu. Nhưng như vậy thì tiện thể cho mình hỏi luôn, nếu một phim trình chiếu cùng lúc trên nhiều đài thì chỉ số rating của phim đó tính như thế nào? tình từng đài rồi cộng tổng hết lại hay sao?

Nhưng như mình thấy thì hầu như các phim trình chiếu trên đài Hồ Nam thì luôn dẫn đầu.
  Mà mình thấy bạn phân tích rất rõ ràng và chi tiết, vậy chắc cũng có nghiên cứu kỹ lắm nhỉ?

Bạn chắc giỏi tiếng hoa nhỉ? có tham gia đội sub phim nữ đặc công này được không?

Mình thấy comt của bạn chắc cũng thích cặp đôi phim này nhỉ?

P/s: bạn là mem mới sao? chào mừng bạn đến nhà Đường.{:268:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4960#
Đăng lúc 3-4-2013 17:07:21 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 3-4-2013 14:43
chời ơi ... tập 15, Chung Ly theo đuổi anh Phong cười lăn luôn mà ... Yên trong tập n ...

Mình cũng cày xong tập 15-16 rồi đó bạn.

Hai tập này Yên dễ thương cực kỳ.

Đoạn mà Ly ăn tối cùng Hứa Chính Phàm ấy, chị nhà mình phát biểu mấy câu làm Chính Phàm đỡ không nỗi luôn. Xem đoạn Yên mắc cỡ ngại ngùng bỏ chạy về phòng thấy dễ thương quá trời.
Mình xem đi xem lại mấy lần đoạn mấy đọan Phong Ly gặp nhau ấy mà vẫn thấy thú vị,

Đoạn Ly tưởng Phong không nghe nên ngồi sau lưng nói xấu chàng, rất dễ thương.

Ta thích đoạn Phong đi thực hiện nhiệm vụ, phải dùng nam nhân kế ấy, biểu cảm của Phong Ly của ta đều không đỡ nỗi.

Xem hai tập này mới thấy Chung Ly cũng rất ngây thơ trong sáng nha

Ta thấy hai người này thật sự rất đẹp đôi đấy, lúc trước xem Loạn thế giai nhân ta thấy cũng đẹp đôi nhưng có lẽ vì thích Phong hơn nên La tấn bị át mất tiêu, giưof xem phim này mới thấy thích thiệt đấy.

p/s: mình cho tới thời điểm này chỉ mới xem trọn vẹn 4 tập trong số 16 tập đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách