Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Apple166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ]Pinky - Savika Chaiyadej

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 09:32:37 | Chỉ xem của tác giả

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 09:33:57 | Chỉ xem của tác giả

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 09:36:58 | Chỉ xem của tác giả

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 09:38:55 | Chỉ xem của tác giả

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 09:42:31 | Chỉ xem của tác giả

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 09:43:38 | Chỉ xem của tác giả

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 18:24:34 | Chỉ xem của tác giả

DAN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-10-2011 19:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Pinky đóng phim từ hồi ss 7,8 tuổi roài, mình đã xem Dao Prasook 1994, ss đóng vai Dao lúc nhỏ, diễn đạt lắm nha, cực kỳ cute, lúc nhỏ Pinky xinh, lớn lên cũng vậy, hình như ko có khác gì hết á{:301:}

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-10-2011 20:36:06 | Chỉ xem của tác giả
Trường hợp của Pinky mình thực sự thấy rất đáng tiếc
Chị ấy xinh đẹp,giỏi giang và nổi tiếng
Một người con gái có trong tay gần như tất cả mọi thứ mà nhiều người mơ ước cuối cùng lại trở nên thế này
Nói chung là chưa mất tất cả nhưng cũng gần như chẳng còn lại j
Hôm nọ xem lại cái show của Ponds ở bên Thái hồi đầu năm,toàn sao nhà CH7 hát ở đấy,Pinky hát bài I got it from my mom(k nhớ chính xác nữa) với một anh rapper rất phong cách,lúc ấy chị ấy được rất nhiều khán giả ủng hộ,vậy mà chưa đầy nửa năm đã bị cả 3 đài lớn từ chối,thật sự càng nghĩ càng đáng tiếc

Phim đầu của Pinky mình xem là Wong wian hua jai,thực sự phát cuồng cái phim ấy,cuồng cực kì luôn ấy(thực ra là cuồng Weir là chủ yếu).Mình thấy Pinky trong đấy rất xinh,rất cá tính,rất mạnh mẽ.Hai vợ chồng nhà đấy trong 7 tập đầu vừa đánh vừa yeu làm mình ngồi xem mà miệng lúc nào cũng bất giác mỉm cười(dù thự sự chẳng hiểu sao Bow lại yêu cái tên Pong dở dở ương ương ấy).Ấn tượng đặc biệt của mình về Pinky là mắt chị rất là to,nhất là lúc chị nằm ở giương nói chuyện với Weir rồi ngước mắt lên nhìn,mắt tròn xoe đen lay láy rất đáng yêu

Cái thứ 2 là Wung Narm Kang.Nói thật là k thik phim lắm,tại mình k thik Win(xem phim thik Kelly với Amy-so cute).Phải nói Pinky trong này vẫn rất tuyệt,xinh đẹp thông minh,nhạy cảm.

Sang cái Tur Keu Cheewit,hồi đây nhìn Weir khá là trẻ,hai người này trong đấy muốn giết mình luôn,đáng yêu vô đối.Nhất là cái khúc ăn mì tôm với cái khúc cả hai ngồi thuyền hái hoa lục bình,sao mà dễ thương thế.Mình xem xì xồ tiếng Thái mà vẫn thik mê

Nhiều bạn thik Thiên thần và quỷ Satan với Oof nhưng mà mình thấy phim cứ nhàn nhạt kiểu j ấy.Chắc tại lúc xem mình hơi buồn ngủ rồi nên tua hơi nhanh.Nhưng mà tại thấy Oof mặt nhìn hiền hiền,cả phim kể cả lúc anh tức giận hay vui mừng mình đều thấy khá là một màu,k nổi trội nên lúc xem k thik lắm.Vai Lyly của Pinky thì cũng bth.Nhưng mà lúc hai người đánh nhau xem vui phết

Thực sự sau khi biết scandal của Pinky  mới xem phim của cô ấy.Vậy mà tuy k quá hâm mộ nhưng mình k thể nào ghét được.Có lẽ do nv của Pinky quá đáng yêu,quá dễ thương,dxuất của Pinky cũng rất hay nên ấn tượng của mình k thể xấu đi được
Hi vọng rằng Pinky có thể sửa chữa lỗi lầm và có nhiều phim hay(dù việc này hơi khó vì mấy bác bên Thái làm rất mạnh tay vụ này,cái phim mới của Pinky chủ yếu alf vì scandal,dù dàn năm chính trong đấy thôi rồi luôn,toàn anh  nổi tiếng)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-10-2011 21:35:51 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng ko phải fan của Pinky nhưng mình công nhận là cô ấy, xinh, có tài. Mình chỉ thix Wong Wain Hua Jai của Pinky còn những phim khác của sis, mình xem qua nhưng ko mấy ấn tượng, với lại đã là người của công chúng thì tai tiếng và Scandal cũng khó tránh khỏi, về những tin đồn của Pinky mình thật sự ko quan tâm và mình cũng ko thể hiểu hết, đó là chuyện riêng của sis. Mình chỉ trân trọng tài năng và vẻ đẹp của sis thôi.

Lại nhớ lúc a Aum và Pinky còn quen nhau roài, vui thiệt

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách