Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 11-10-2013 00:35:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

ui Su ú đã 20 ùi sao, 1 thời Dream High của mình đây mak
sr ú rất nhìu vì bi giờ mới nhớ ra nhưng mình cũng chúc Su ú 1 tuổi 20 đầy iu thương và hạnh phúc
Là ng nổi tiếng hẳn rất khó khăn nhứt là trong showbiz Hàn, công nhận sự nổi tiếng đến với ú rất nhanh, nhưng ko vì thế mak ú lại tự mãn, 1 cô bé chưa đầy 20 mak đã có những suy nghĩ rất chín chắn " sự nổi tiếng ko kéo dài mãi mãi" khi nghe xong mình thật sự mún rơi nước mắt. vâng điều đó dẫu ai cũng biết, nhưng mấy ai có thể hiểu rõ nó và giữ vững ý chí như thế, quả thật ú đã trưởng thành hơn rất nhìu so với tuổi 20 của mình ùi ú ạ.
mình từng koi phỏng vấn của phim gu family book, khi dc gọi là cô gái 10 tỷ won, ú đã khóc, sự thật đó ai có thể hỉu cho ú ko chứ nhưng dù sao mình vẫn mong ú có thể vững tin trải wa mọi gian nan thử thách, đối với giới showbiz thử thách lun là từng ngày ú ạ, ú đừng vì những lời nói những rumor mak mất lòng tin vào chính mình, vào cuộc sống. hãy sống thật hạnh phúc và vui vẻ trên con đường ú đã chọn nhé, các fan sẽ lun ủng hộ ú ^^ (p/s: bác JYP ơi hãy cho ú dc nghỉ ngơi đi ạ, bé mới 20 tuổi nhưng thật sự đã khác đi rất nhìu từ hùi dream high ùi ạ, ko còn sự ngây thơ, trong sáng như hùi nào, bi giờ ú đã trầm tính hơi ùi, rất mong bác cho ú 1 kì nghỉ xả xì tress nhá)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 11-10-2013 00:36:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Trước kia xem Dreamhigh đã thích Su ú rồi, xem xong cuộc nói chuyện này càng thích Su ú hơn, con bé chỉ mới 20 tuổi nhưng so với những đứa trẻ cùng tuổi khác con bé đã trưởng thành, biết suy nghĩ hơn nhiều; ngay cả bản thân mình lúc 20 tuổi còn chả biết cái gì ý ><! Thực sự con bé rất cố gắng và nghị lực, làm một người nổi tiếng thật không dễ dàng gì, vừa phải chịu mệt mỏi vì nhiều lịch trình, vừa phải chịu áp lực về tâm lý. Người càng nổi tiếng, càng được quan tâm nhiều thì lại càng phải chịu nhiều gánh nặng. Cảm thấy Su ú thật nhỏ bé, là tuýp người không thích thể hiện cảm xúc chắc con bé rất mệt mỏi khi phải gồng mình lên để đối mặt với mọi thứ, hơn nữa lại sống xa gia đình, cũng không muốn than phiền với bố mẹ vì sợ bố mẹ lo lắng, con bé thực sự rất đáng khâm phục, ngưỡng mộ.
Nhiều người cứ bảo con bé chảnh, mình thì không thấy như thế, con bé rất thân thiện mà, luôn cười tít mắt, cười to thoải mái, luôn nghĩ gì nói nấy rất chân thật và đôi lúc còn nói mấy điều mà không ai hiểu được(rất đáng yêu ^^). Nói chung là qua talk show này mà mình hiểu thêm về Su ú và càng thích con bé nhiều hơn. Chúc Su ú thêm tuổi mới sẽ gặt hái được nhiều thành công hơn, FIGHTING! <3!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 11-10-2013 01:48:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng sn Su ú xinh xắn, đáng yêu ^^ <3
Thích Dream High, Big, Gu Family Book mà e đóng lắm luôn :x
Cảm ơn subteam nhiều nhiều :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 11-10-2013 04:41:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Bạn biết gì về Suzy?

Bae Suzy - Nữ hoàng quảng cáo?

Bae Suzy - Mối tình đầu quốc dân?

Bae Suzy - Một trong những idol kiếm nhiều tiền nhất hiện nay?

Không! Bae Suzy chỉ là một cô bé 19 tuổi thôi.

Đọc những dòng giới thiệu thật hấp dẫn, nhưng trên hết chỉ muốn nói một câu thật đơn giản: sinh nhật vui vẻ!

Vậy thôi!

Mong rằng tài năng của em sẽ được nhiều người biết đến hơn nữa {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 11-10-2013 06:10:14 | Chỉ xem của tác giả
xem xong vừa mến Zy thêm lại vừa ngưỡng mộ và thương nữa. 20 tuổi vừa trẻ lại vừa già giặn, vừa hồn nhiên lại vừa trầm tư, sâu sắc. Có lẽ trải qua nhiều chuyện, tổn thương cũng nhiều, hạnh phúc cũng nhiều nên khiến Zy trưởng thành, sâu sắc hơn. Thật mừng là Zy có những người bạn tốt có thể tâm sự hết mọi chuyện, lại thấy đồng cảm với các idol và nghệ sĩ , thấy khán giả nhiều lúc quá khắt khe. Luôn hạnh phúc, lạc quan, tươi vui như giờ Zy nhé {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 11-10-2013 07:39:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Happy birthday Bae Suzy !!~~
Không ngờ là đã 3 năm sau khi bé debut rồi cơ đấy :)
Làm việc kiếm tiền từ khi tuổi còn nhỏ mà vẫn tươi cười tự nhiên với tất cả mọi người, mong là sẽ luôn được nhìn thấy nụ cười đó hoài hoài <3
Nhưng hy vọng Su được ngỉ ngơi nhiều hơn :( làm việc liên tục quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 11-10-2013 07:45:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

chúc mừng sinh nhựt bạn Bae Suzy nhoa {:306:}
Chúc Su thêm tuổi mới sẽ gặt hái thêm nhiều thành công, luôn xinh đẹp và vui vẻ
hí hí thank các bạn subteam {:306:}
xem thôi xem thôi {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 11-10-2013 07:51:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

biết đến Suzy đầu tiên là qua phim Dream High, thấy ai xem rồi cũng bảo bạn í diễn dở. Nhưng khi mình xem, mình lại thấy bạn ấy diễn hay mà!!
Sau phim đó thì bắt đầu để ý đến MissA, rồi tìm hiểu pro5 thì mới biết bạn í bằng tuổi mình! :( (thật ra là nhỏ hơn mình 1 tháng =]])
còn trẻ mà đã đạt được thành công lớn thế này thì áp lực nhận lại cũng không hề nhỏ. Ai ai cũng chăm chăm vào soi mói bạn, cơ mà với cái tính tình vô cùng dễ cưng đó thì chả ai nói gì đc bạn! :))
Gần đây nhất là mình thích nhất lúc Suzy tham gia RM, eo ôi, dễ thương kinh, cũng thông minh dễ sợ (đoạn dụ Haha =]]) nghĩ lại vẫn thấy buồn cười. Mong là bạn í tham gia RM nhiều nhiều nữa! :x
Giờ thì đang trong quá trình down Healing Camp, show này hay lắm í, nơi nghệ sĩ trải lòng mình, nói thật hết những gì đã xảy ra, nên vì thế mà mình rất thích show này!!
Mong rằng sau này nhỏ đừng để bị scandal gì hết. Nếu điều đó có xảy ra thì mình vẫn luôn ủng hộ nhỏ, tụi Knet ác miệng lắm, nên nhỏ phải cố gắng lên nhá!! :x (toàn nói điều xui xẻo thôi, nhưng mình tin nhỏ rất mạnh mẽ!! :x)

cuối cùng là HAPPY BIRTHDAY (muộn) BAE SUZY!!!!
SUZY FIGHTING!!!! :x

P.s: răng thỏ Suzy dễ thương :))

Bình luận

hic, biết thế ko nói đâu!! cái miệng đúng ăn mắm ăn muối! :( thương bạn í quá!! himnae Suzy!!! :(  Đăng lúc 12-10-2013 07:07 PM
ôi bạn nói linh rầu =)), con bé nhà mềnh nó thế nào bây h :pp  Đăng lúc 11-10-2013 07:59 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
honetkitty + 2 :x!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 11-10-2013 08:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Suzy có thêm tuổi mới
Hy vọng qua tuổi mới em càng tỏa sáng hơn nữa mặc dù đã sáng chói lắm rồi
Nhưng em cố giữ gìn sức khỏe nhé và cứ phát huy tính cách 4D
Tôi thích em lắm đấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 11-10-2013 09:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam. 20 tuổi nhìn chững chạc thật đấy. Đúng là thành công ngoài mong đợi rồi :P. Chúc mừng em.
Trời cảm xúc ngắn gọn và cô dọng nhưng ý nghĩa.
Mà lại bắt 3 dòng kaka!

Bình luận

edit hộ mình nhé bạn! 3 dòng á :p  Đăng lúc 11-10-2013 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách