Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 11-10-2013 09:21:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Suzy có biệt danh Su ú chắc do cô bé không co dáng người chuẩn như phần lớn các diễn viên, ca sĩ Hàn Quốc, mình thấy biệt danh này khá dễ thương nhưng dạo gần đây thấy Suzy gầy đi nhiều không còn dáng vẻ ngây thơ như trước chắc do áp lực công việc, làm việc nhiều bằng chứng là Suzy liên tục quay quảng cáo, chụp hình. Mình nghĩ sinh nhật là dịp để cô bé nghỉ ngơi nhưng Su lại phải tham gia Healing Camp, việc phải làm việc quá nhiều như vậy sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe của Su. Tuy mình viết hơi muộn vì đã qua sinh nhật Su nhưng minh vẫn chúc cô bé luôn hạnh phúc và hy vọng cô bé sẽ không phải làm việc quá nhiều nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 11-10-2013 10:04:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Woa!!!!! Mong mãi cũng có sub rồi.
Dạo này Suzy tham gia nhiều show quá cơ. Thích thế
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 11-10-2013 10:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì cũng có 2 mặt, em có được sự nổi tiếng thế này nên cô đơn lẻ bóng là một điều khó tránh. Vì cứ bận rộn theo lịch trình mà bạn bè lại ít gặp, có khi thành viên trong nhóm hay trong công ty còn không thấy cô ấy thì quê nhà có ba mẹ chị em là nơi cô ấy luôn mong ngóng về. Để rồi chợt được hỏi lần cuối gặp ba là khi nào em ấy lại không biết được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 11-10-2013 10:17:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

tối hôm qua đã xem xong :)
ấn tượng nhất là nụ cười tự nhiên của e Suzy, cảm thấy rất là vui và thoải mái khi nhìn e ấy cười :*
dù là hình tượng sexy trên sân khấu hay "tình đầu quốc dân" thì lúc nào cũng ủng hộ e ấy
Suzy fighting :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 11-10-2013 10:28:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chuc mừng sinh nhật SUZY nhá. Hôm qua mình bận quá nên quên. Chúc thành công hơn nữa nghe bé và sớm trở lại nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 11-10-2013 11:37:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng sinh nhật 20 tuổi Bae Suzy, một cô gái luôn nở nụ cười dù cho cuộc sống có bao nhiêu khó khăn và thử thách. Chúc em sẽ đạt được nhiều thành công hơn nữa trên con đường sự nghiệp của mình {:311:}{:311:}{:311:} Fan sẽ luôn dõi theo từng bước trưởng thành của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 11-10-2013 12:37:53 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Suzy, hihi cùng sinh nhật tuổi 20 như mình, chúc bạn luôn xinh đẹp và đáng yêu như bây giờ. sớm comeback để còn được nhìn thấy bạn nhiều trên sân khấu ca nhạc và nhận thật nhiều kịch bản phim hay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 11-10-2013 12:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday Suzy >"<
Chúc bạn luôn xinh đẹp, mãi là 1 mối tình quốc dân trong lòng mọi người nhá
Thêm tuổi mới nhiều thành công hơn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 11-10-2013 12:55:01 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật suzy, vậy là em vừa tròn 20 tuổi, lứa tuổi đang rất đẹp trong cuộc đời của mình, "vì em còn nhỏ nên mọi người coi thường em", hok đâu, đó là họ ganh tỵ thui vì em còn trẻ mà rất giỏi, đạt được nhiều thành công, có nhiều người không thể làm được nên họ mới như vậy. Vì vậy em càng phải cố gắng hơn nữa, phát triển hơn nữa cho sự bền bỉ và kiên trì của em, lúc đó mọi người sẽ chỉ còn là tôn trọng em chứ không xem thường em như họ đã làm nữa, cố lên em Suzy xinh đẹp
{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 11-10-2013 14:05:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Nhanh quá. Suzy đã 20 tuổi rồi đấy. Thằng em mình nó cứ khen suzy xinh mãi Ừ, cô bé xinh xắn, dễ thương, nhảy đẹp, hát hay, đóng phim tốt. Có thể gọi là 1 idol tài năng. Nói chung là Suzy có tài Mong bé sẽ càng ngày càng phát huy hơn nữa khả năng của mình. 20 tuổi, còn quá trẻ mà đã có những thành công như thế này là quá giỏi rồi. Chúc mừng sinh nhật Suzy nhé ^^~ Thanks chủ thread và subteam :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách