Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 11-10-2013 18:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday to Suzy.
Từng là một đứa k biết gì về sao Hàn. Rồi bị nghiện Running man. Và nghiện Suzy.;).
Mong là tuổi mới của em sẽ tràn ngập hạnh phúc. 20 luôn đẹp mà, phải không?^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 11-10-2013 19:40:58 | Chỉ xem của tác giả
ngóng đợi mãi nay vào đã thấy có sub rồi cảm ơn Bea Suzy' House và M- zone nhiều nhé.

Chúc mừng sinh nhật 20t của Ú nào.

Nói thật mình từng là một người không thích Suzy, có lẽ do tính cách của Hye Mi trong phim là mình cảm thấy cách diễn của Suzy có chút láo cá và lên mặt nên mình ko thích lây qua em nó luôn... thậm chí bộ phim Gu nghe có em nó tham gia mình còn định ko thèm xem... nhưng từ khi nhìn thấy hình ảnh đầu tiên vai diễn của Ú trong phim về tạo hình và nụ cười đó thì... trời ạ đỗ cái rụp và bây giờ trở thành fan hâm mộ điên cuồng của em nó luôn.

Không những vậy mà bộ phim đáng lẽ ko thích là DH đã coi lại 3 lần... coi gần chục lần cái show IY2 có em nó... càng theo dõi Ú qua từng bài báo, từng cái twit, và những lời phát biểu của Ú càng hiểu rõ em nó càng iu em nó hơn bao giờ hết...

Bình luận

lúc đó thôi ss ^^, bây giờ xem đi xem lại thấy cái mẹt HM đáng iu :))))))))))))))  Đăng lúc 14-10-2013 11:40 AM
:x ss cũng hay xem lại DH lắm, mà vai HyeMi đáng yêu mà em :P  Đăng lúc 13-10-2013 10:56 PM
nàng tự may quần à, đẹp vậy :x  Đăng lúc 12-10-2013 09:09 PM
^^  Đăng lúc 11-10-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 11-10-2013 22:01:05 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO YOU BAE SUZY!!!! <3
Cũng ko có gì nhìu chỉ chúc chị sang tuổi mới luôn vui vẻ, thành công và luôn hạnh phúc!! Tuy không phải là fan của chị nhưng luôn ngưỡng mộ chị!!! Ngưỡng mộ rất nhiều!!! Có lẽ là đã falling in love với chị từ cái thời chị đóng Dream High rồi! Ng ta nói chị đóng ko hay, diễn xuất chưa đạt... Nhưng thật sự lại rất thích cái sự đơ đơ bất cần ấy của chị trong Dream High Vẫn còn nhớ những ngày ngồi hóng từng tập phim, xem đi xem lại... Nói chung là chúc chị luôn đạt được nhiều thành công trên con đường điện ảnh và cả sự nghiệp ca hát!!!!
GROW OLD WITH YOU, BAE SUZY!!!!!!

P/s: Gửi lời cám ơn subteam nữa nhé!!! Xem hay lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 12-10-2013 07:16:33 | Chỉ xem của tác giả
xem xong Gu family book là bấn loạn Suzy,show nào cũng tìm xem
cảm ơn bạn rất nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 12-10-2013 13:17:45 | Chỉ xem của tác giả
hơn mình có 1 tuổi mà tài năng quá trời
vừa xinh, hát hay, diễn phim giỏi,...đa tài luôn {:290:}
chúc suzy sang tuổi mới ngày càng xênh đẹp và thành công <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 12-10-2013 20:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Vì quá yêu thích món mỳ mà đã đặc cách vô cùng ưu ái bày luôn bàn mỳ cho cô nàng=))
Quá là toẹt vời
"Mối tình đầu quốc dân gãi gối trong khi nhìn món mỳ", quá hoành tráng và vô cùng thoải mái như ở nhà vậy, nhìn gái cười mà mình cũng buồn cười theo, cười rất tự nhiên và xinh nữa chứ
Ngôi sao nữ đầu tiên nhận được 4 giải tân binh như vậy - gái rất giỏi :x
Màn trình diễn cứ phải gọi là hớp hồn lia lịa, mặc dù trang phục có hơi không phù hợp với hình ảnh "bad girl" nhưng vẫn rất toẹt, đủ để cho mọi người mắt hấp háy luôn=)), ghen tuông loạn xạ, rõ hài ạ=))
Mời Suzy tới xong cuối cùng các chú già quay sang chỉ trích nhau với ngồi cười trừ luông=))
Phần chơi World Cup thật daebak, gái đúng là killer=)), xem mấy cái chương trình thực tế chỉ thích mỗi phần này=))
Đoạn lời nhắn của bố cảm động thật đấy, cơ mà chú rất giỏi, làm gái vừa khóc vừa cười được:x
Chúc gái sinh nhật vui vẻ nhé :x
Hãy cố gắng và đạt thật nhiều thành công hơn nữa nha
Cười thật nhiều và khóc ít đi nha :x

Bình luận

Dĩ nhiên rồi :3  Đăng lúc 13-10-2013 09:41 AM
Su đang trg tình trạng khó khăn một ít nhỉ, nhg đọc cmt của b mình thực sự vui vì biết bạn đã xem show, lucky number 226#!  Đăng lúc 12-10-2013 09:01 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +9 Thu lại Lý do
heononhong + 5 :x
honetkitty + 4 ủng hộ Su bạn nhé &lt;3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 12-10-2013 22:36:46 | Chỉ xem của tác giả
Đã hóng show này từ rất lâu. Từ đợt nó phát sóng cứ lượn đi lượn tới các fansite để tìm vietsub mà không có ai làm :(
Nhiều lúc còn đi tìm engsub nhưng cũng hem có :( Bh thì đã có vietsub của Kites luôn rồi!! Mừng quá!

Yêu thích Suzy từ Dream High cho tới bây giờ! Một cô nàng 4D chính hiệu! Bị mê hoặc bởi vẻ đẹp trong sáng của Su ú và tới bh thì vẫn vậy :x
Nghe bảo show này cảm động lắm, Su chia sẻ về tất cả mọi thứ, còn khóc nữa ^^
Download ngay và luôn đây, cám ơn st :X
Luôn ủng hộ Su Ú :x
Happy Belated Birthday, Suzy !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 13-10-2013 06:12:30 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật bea suzy,
càng lớn càng xinh
càng thành công hơn trên bước đường nghệ thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 13-10-2013 17:19:40 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY BAE SUZY!!!!
Ya. Dạo này Sú ăn gì mà xinh thế
Thêm tuổi mới rồi cố gắng lên nhé.
Cười nhiều lên cho mọi người vui với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 14-10-2013 10:26:44 | Chỉ xem của tác giả
thích bạn Suzy này vì xem Dream High trước khi xem bạn ấy hát{:155:}. xinh xắn và đáng yêu, và vô tư nữa. tóm lại thấy bạn này khá thú vị:p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách