Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] CNBLUE | Code Name Blue ~

[Lấy địa chỉ]
1331#
Đăng lúc 18-6-2012 21:41:03 | Chỉ xem của tác giả
[PIC] 16.06.2012 CNBLUE_Love-1 Festival season2

cre: http://t.co/jOCeFMxr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1332#
Đăng lúc 19-6-2012 09:33:09 | Chỉ xem của tác giả
[VID] 19.06.2012 Billboard Korea K-pop Hot100 Top50 (14.06.2012)

cre: KoreaBillboard

Illa Illa #40 (Juniel), Fool #38 (YongHwa-Juniel)

Bonus: một cây đen xì nà =))))

cre: tumblr

Bình luận

trời ơi,AI..AI thế này đẹp chai quá...nổ mắt chời ơi yong ơi bớt đẹp chai cho tui nhờ  Đăng lúc 19-6-2012 08:11 PM
háhá...zai nào mà làm ss trồi lên ko nổi vậy...nói e nghe e đu theo vs =)))  Đăng lúc 19-6-2012 10:24 AM
=)) trồi lên ko nổi luôn đó e.. Ss nằm xải lai trên đất lun á =)) Zai zai zai  Đăng lúc 19-6-2012 10:20 AM
đẹp ngất ngây lun ss ui..:X mà ss đi đâu hum ni mới trồi lên thế :))  Đăng lúc 19-6-2012 10:17 AM
đẹp trai wớ ....... Giết ss r` Vy ơi  Đăng lúc 19-6-2012 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1333#
Đăng lúc 19-6-2012 12:34:54 | Chỉ xem của tác giả
[PIC]  19.06.2012 Olive Young _ CNBLUE

cre: weibo

Bonus: HwaHuyk đáng iu quá :)

cre:Yonghwafanforever

P/S: Pic1 ai cũng cầm nhạc cụ sao có mình Hwa cầm chai rượu vậy =))

Bình luận

háhá....thí đep đem về trưng cho nhà sáng sủa e ơi...ai biểu e lậm Hwa quá nên nhầm nhọt tùm lum =)))))))  Đăng lúc 20-6-2012 08:33 AM
thế à =.=... ss vy đưa lên hàng cũ chi dị làm em lỡ dại đau lòng  Đăng lúc 20-6-2012 08:29 AM
đâu có đâu,hình như cái hình ni là hồi đóng HS mà,  Đăng lúc 19-6-2012 10:11 PM
ui chao mọi người hãy để ý hwa bị đau tay nó xưng xó ta61yui thương hwa quá chắc chắn là luyện tập nhìu quá nên đau tay đây mà,nói nghỉ ngơi gì mà kì thế  Đăng lúc 19-6-2012 08:13 PM
sao ko nói nên lời vậy bạn.^^  Đăng lúc 19-6-2012 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1334#
Đăng lúc 19-6-2012 16:02:33 | Chỉ xem của tác giả
[PIC] 19.06.2012 AGD _ Jong Huyn

cre: JUN nuna

Bình luận

màu cam rất chi là làm nổi bần bật white skin of Hyun >"< !!!  Đăng lúc 19-6-2012 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
1335#
Đăng lúc 19-6-2012 16:21:48 | Chỉ xem của tác giả
[News] 120619  Jonghyun của CNBlue đại diện cho ấn bản  "ELLE Girl"

================================= ====

Hiện nay đang nhận được sự chú ý cho nhiều vai trò của mình,  Jonghyun của CNblue giới thiệu hình ảnh của mình mới mẽ đáng yêu trưởng thành để chụp cho bộ ảnh gần đây của "ELLE Girl"

Trong suốt buổi chụp hình, Jonghyun đã dùng rất nhiều biểu hiện vui tươi của mình và tự nhiên  để diễn tả khái niệm "‘vacation by oneself", trong khi đó anh cũng bộc lộ một số nét nổi loạn và mạnh mẽ của mình như là một" Busan guy ".

Khi được hỏi về suy nghĩ của mình với vai trò  đầu tiên của anh xuất hiện trong bộ phim truyền hình ADF, Jonghyun thú nhận, Mặc dù tôi  không có nhiều các cảnh diễn, nhưng tôi vẫn cảm thấy như tôi đã được xem như là một diễn viên đang cố gắng hoàn thiện mình. Anh  bày tỏ hy vọng của mình bằng cách thêm, "Đó là một vinh dự được làm việc với các diễn viên giỏi hàng đầu, giám đốc, và nhà văn, và tôi đang làm việc chăm chỉ.tôi đã học được  rất nhiều." Tôi sẽ cho mọi người thấy khả năng làm việc  của bản thân mình vì vậy hãy giữ ánh mắt của mọi người vào tôi nhé "

Ngoài ra, khi nói về cuộc sống ký túc xá của mình với các thành viên còn lại của CNBLUE, Jonghyun nhận xét, "Chúng tôi đã giành tình cảm của chúng tôi cho nhau. Nhờ các thành viên đều rất gọn gàng cho nên tôi đã có một thói quen làm sạch phòng của bản thân mình. "

Jonghyun sẽ xuất hiện  trong các ấn bản tháng bảy của "ELLE Girl '.

Cre: allkpop
V_Trans By Me

Bình luận

Chắc do trời trở nên đau phải hem?pé E bibi nó cũng zị,cảm,viêm họng.Uống nước cam,chanh nhiều vô cho mau bớt để còn có sức mà học thi naz pé,êu pé nhìu :-*  Đăng lúc 19-6-2012 10:17 PM
pé Ty đau sao thế?hôm trước thi tốt ko pé?Ủa mà bibi nhớ hôm trước pé nói còn thi có 2 môn nữa, mà sao giờ còn tới 6 môn,zị là giờ mới bắt đầu thi đó hở?   Đăng lúc 19-6-2012 10:14 PM
đã bớt chưa; mà cô ốm mà cũng siêng onl nhỉ...còn một news của Huyn đấy cô trans lun đi; tui qua quét dọn nhà của Juniel mới đc; vic bỏ nhà vắng khiếp..  Đăng lúc 19-6-2012 04:47 PM
tui vừa định trans thì cô trans trước rùi. nghe nói cô ốm tui ko quăng qua cho cô;mà cô ốm sao thế; đã thi xong chưa.?  Đăng lúc 19-6-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
1336#
Đăng lúc 19-6-2012 16:38:59 | Chỉ xem của tác giả
[NEW] 120619 Diễn viên hài Song Eun Ee tiết lộ mẫu người lý tưởng của cô là Kang Min Hyuk của CNBlue

=========================================

Vào ngày 18 tháng 6  đài MBC "Come To Play ", Song Eun Ee đã khiến tất cả mọi người bất ngờ bằng cách tiết lộ mẫu người lý tưởng của cô  không ai khác hơn chính là Minhyuk của  CNBLUE.

MC hỏi các thành viên của Girls 'Infinite người khách  trong chương trình, đúng là bạn chỉ thân thiện với nam giới? "

Với ngoại lệ của Hwang Bo, tất cả mọi người thừa nhận rằng điều này thực sự là sự thật.

MC Kim Won Hee sau đó bắt đầu nói về nam diễn viên Ji Hyun Woo, người cho đến bây giờ được biết đến là mẫu người lý tưởng của Song Eun Ee, nhưng Girls 'Infinite thông báo rằng mẫu người lý tưởng của cô đã thay đổi.

"Tôi đã gặp Ji Hyun Woo một vài lần," Song Eun Ee. Sau đó, cô  cười và nói thêm, "Sau khi nhìn thấy anh ta một vài lần, tôi đã ko còn thích nữa."

"Bây giờ tôi muốn Minhyuk của CNBLUE!" Cô thú nhận,  tất cả mọi người trên truyền hình gần như chết lặng.

"Đừng nhìn tôi như thế", cô nói. Tuy nhiên, Eun Ji Won tiếp tục tạo nên  tiếng cười và tiếp tục nói "Tôi đang nổi da gà ở khắp mọi nơi."

Các thành viên của Girls Infinite tiếp tục tiết lộ, "Song Eun Ee nói rằng cô muốn đưa Minhyuk trung tâm mua sắm, và mua một bộ trống", làm MC Kim Won Hee cầu xin: "Hãy để anh ta yên."

Đang cố gắng để giải thích cho  bản thân mình, Song Eun Ee sau đó nhận xét, "Tôi chỉ là một fan hâm mộ, một fan hâm mộ thực sự. Bạn hãy nghĩ về tôi như là một fan hâm mộ ahjumma! "

Hình như sự quyến rũ của Minhyuk thực sự không thể cưỡng lại.

Cre: allkpop
V_Trans By Me

Bình luận

quả là khó cưỡg màh ;]] ... !!!  Đăng lúc 19-6-2012 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
1337#
Đăng lúc 19-6-2012 17:30:53 | Chỉ xem của tác giả

Lee Jonghyun trở thành một người cứng rắn trong "Phẩm giá của một quý ông"

Tay Guitar Lee Jong Hyun của CNBlue đã trở thành một người cứng rắn với hình ảnh bí ẩn thông qua nhân vật Collin,Trong các bộ phim truyền hình của đài SBS thì "A Gentleman’s Dignity" đã dành được nhiều sự chú ý từ công chúng.

Lee Jong Hyun đã từng thậm chí tưởng mình sẽ gắn bó với nghề nghiệp liên quan đến Judo, nhưng anh đã quyết định thay đổi con đường của mình khi anh ngã vào tình yêu với âm nhạc. mặc dù rất phù hợp với công việc hiện tại nhưng trong anh vẫn còn hiện rỏ tinh thần thể thao.

Trong tuần trước "A Gentleman’s Dignity",có một cảnh Lee Jong Hyun đã mở cửa đê cứu Im Me Ah Ri,khi cô bị mắc kẹt trong phòng vệ sinh. Sau cảnh này Lee Jong Hyun đã nhận được biệt danh "Collin Tough"(collin mạnh mẽ) và ah đã để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng người xem.

Cre:http://cnbluestorm.com/2012/06/1 ... gentlemans-dignity/

V_Trans By Me

Bình luận

tks cô nha..:x:x  Đăng lúc 19-6-2012 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
1338#
Đăng lúc 20-6-2012 00:01:17 | Chỉ xem của tác giả
[SCAN] CNBLUE in Epop Magazine June issue (Malaysian Magazine)

cre:Cy world
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
1339#
Đăng lúc 20-6-2012 00:07:40 | Chỉ xem của tác giả
[VID] 120619 [Mnet] Wide Entertainment News - Jung Yong Hwa cut

[utube]Re2UGMVYCLI&feature=player_embedded[/utube]

cre:aroha9610

Bình luận

ủa cái này là cái gì đây ????  Đăng lúc 20-6-2012 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1340#
Đăng lúc 20-6-2012 08:30:21 | Chỉ xem của tác giả
[PIC] 20.06.2012 Fan meeting cho Boice Nhật ở Seoul (17.06.2012)

cre:@2jjong_
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách